Share game FM24 (PC)

Trang thứ 4 trong tổng số 6 trang Trang đầuTrang đầu ... 23456 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 31 tói 40 trong tổng số 53
    Số bài viết
    10
    So sánh như thế nào ?
    Đây là game online còn FM là offline
    @DCT : Sắp rồi còn 2 tuần nữa thôi chuẩn bị tinh thần đi :d

Số bài viết
    11
    + 10/5 thì mùa giải tới bắt đầu

+ Về staff thì mới lập đội kiếm được staff 4x là ngon rồi (thậm chí là 3x cũng có thể chấp nhận) . Mùa đầu tiên lập đội tiền còn ít nên tớ khuyên khi nào kiếm được coach 4x và physio 4x thì cho đi tập thôi ( mấy thằng khác cho đi tập sợ ko có tiền đâu) . Việc đăng kí mời staff thì có hiệu quả trong 7 ngày .

+ Tớ công nhận là FM đỉnh hơn GU rất nhiều . Nhưng bạn nên nhớ là FM là dòng game offline ( kể cả hiện nay có thể đánh online rồi nhưng vẫn bộc lộ những nhược điểm khi đánh online nhất là khi đánh với số lượng lớn , đặc biệt là đánh với 700.000 đội đến từ khắp nơi trên thế giới trên cùng hệ thống là không thể ) hơn nữa FM đã trải qua hơn chục năm phát triển còn GU mới có 2 năm . 1 điều nữa là GU là game online nên nó phải gọn nhẹ ( bỏ bớt 1 số tính năng như FM - nếu giống hệt FM mà với số lượng hơn 700.000 đội như hiện nay thì sever chủ die là cái chắc - nhưng GU vẫn luôn có đợt big update liên tục : 1-2 lần / năm nên GU chắc chắn sẽ sớm thành perfect game thôi ) ngoài ra do là game online nên GU bắt buộc phải có 1 số thay đổi mới đáp ứng được sự công bằng và hấp dẫn của game được

====> nói chung là : các bạn cứ vừa chơi FM vừa chơi GU cũng được chứ sao . GU mất có cỡ 2 tiếng / tuần nếu pro là chơi tốt rồi . Thời gian còn lại thì cứ chơi FM

Số bài viết
    288
    Có 1 số điều không rõ mong các bác đi trước giải thích dùm:
    1. Sponsor có cái per week mà hàng tuần không có tiền vào.
    2. Giá trị cầu thủ bao giờ thì bằng nhau khi giá trị thực và giá trị hiện tại khác nhau xa quá.
    Ý kiến:
    tôi có tham khảo qua kinh nghiệm của các bạn bên game4vn có 1 điều tôi thấy như sau:
    Về Coach chúng ta không cần đăng quảng cáo đợi mà ngồi không họ cũng đễn tìm. Tôi có Youth 6x và Coach 4x không mất 1 xu quảng cáo nào. Các bạn nên dồn tiền vào làm cái sân và theo dõi các em 5 sao ở đội trẻ.
    Về bán cầu thủ tôi không biết làm thế nào mới bán được giá vì thế nên mong các bạn giúp đỡ thêm về phần này.

Once In Reds - Always In Reds

Số bài viết
    57
    mọi thông tin chi tiết về GU các bác có thể vào http://game4v.vn/yega thảo luận thêm
    Hiện nay mùa giải mới tại GU đã bắt đầu đc 1 tuần với bản cập nhập 2008 beta, trong phiên bản sẽ có 1 up date cực kì quan trọng là đội tuyển quốc gia ( sẽ có Euro giống hiện tại, kô có Anh ).Một mùa giải của GU kéo dài hơn 3 tháng -> 1 năm thực = 3 mùa trong game.
    Hiện nay thì các vấn đề liên quan đến việc lập V-League trong GU đã hoàn tất, chắc mùa giải sau sẽ có V-League ( hiện nay đa phần mọi ng tập trung ở giải Anh, đội [VN] Thái Nguyên của VN ta vừa đoạt cúp quốc gia của Anh mùa bóng vừa rồi, điều đáng nói là đội này nằm ở Div.4 và trận chung kết là toàn VN ). Đội bóng mạnh nhất và giàu nhất GU ( tính ở giải Anh ) là [VN] casas united (chắc có ghi nhầm chữ hoa chữ thường ) vừa mới từ div 2.2 lên div 1.1 mùa vừa rồi và hi vọng tham dự cúp C1 ở mùa bóng tới là rất lớn.
    P/s: Có gì sai sót mong mọi người bỏ qua, nếu thấy hữu ích thì thx ủng hộ.

Thấy hay thì [you] nhớ thanks mình nha !!!

Số bài viết
    11
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Dark-Prince Bài viết
    Có 1 số điều không rõ mong các bác đi trước giải thích dùm:
    1. Sponsor có cái per week mà hàng tuần không có tiền vào.
    2. Giá trị cầu thủ bao giờ thì bằng nhau khi giá trị thực và giá trị hiện tại khác nhau xa quá.

Về bán cầu thủ tôi không biết làm thế nào mới bán được giá vì thế nên mong các bạn giúp đỡ thêm về phần này.
    Bạn nên vào box GU để biết thêm chi tiết http://www.game4v.vn/yega/forumdisplay.php?f=352 .

Để giải đáp những thắc mắc xin hãy vào đây: http://www.game4v.vn/yega/showthread.php?t=51055

Và tớ khuyến cáo nên đọc topic này : http://www.game4v.vn/yega/showthread.php?t=12867&page=6 - nhưng bạn chỉ nên đọc từ page 3 đến page cuối là được rồi . Sở dĩ tớ nói vậy thì thường có rất nhiều câu hỏi của các bạn mới chơi nằm trong phần update này rồi

còn nếu bạn mới chơi còn nhiều cái chưa biết thì xin chịu khó đọc topic này http://www.game4v.vn/yega/showthread.php?t=12569

--------------

Tiện công post bài giải đáp dùm bạn luôn:
    1. Vừa rồi GU có 1 tuần "trắng" là thời gian đầu mùa để các đội có thời gian mua sắp và phục hồi thể lực nên toàn bộ tiền trong tuần đó sẽ không có (trong đó có tiền spon) đương nhiên mọi chi phí trong tuần đó sẽ = 0 như tiền lương cho staff, cho cầu thủ ....

2. Trong GU có 2 cái giá là MV và SV . MV là số tiền bạn sẽ nhận được nếu bán vào thời điểm hiện tại còn SV là giá trị thực của cầu thủ . SV chỉ = MV khi hợp đồng của cầu thủ đó còn trong khoảng (-1 đến 2 tuần) còn nếu bạn không muốn chờ thì chỉ cần kí lại hợp đồng với cầu thủ ấy xuống còn 2 tuần - khi đó MV sẽ = SV ngay lập tức . Tất nhiên là khi đó bạn sẽ phải chịu 1 số tiền phá hợp đồng , tuy nhiên nó là rất nhỏ so với chênh lệch tiền giữa MV và SV

Số bài viết
    7
    cho mình hỏi,goal united áp dụng chơi thời gian thực y như ngoài đời.Vậy khi log out ra khỏi game,"thời gian thực" có trôi đi hay là vẫn đứng yên vậy bạn?,username của mình tuan_ferguson mong chỉ giáo

Số bài viết
    154
    Thử phát xem thế nào. Không biết có hay hơn cái trò kia không nữa

Số bài viết
    288
    khi bạn log out thời gian vẫn trôi như ở ngoài.

Once In Reds - Always In Reds

Số bài viết
    6
    Hay. Cảm ơn đã giới thiệu nhé

Số bài viết
    38
    Trông rất hay và bắt mắt. Phải đăng ký và chơi thử xem trình độ mình thế nào.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới