Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123
Hiển thị kết quả từ 21 tói 26 trong tổng số 26

Chủ đề: Bug "crash dumps"????

Số bài viết
    108
    Ai dính cái lỗi này coi như hỏng luôn cái save game rồi , chỉ còn cách cài lại FM , new game thôi ....

Số bài viết
    3

huhu em mới bị dính chưởng ấn new game mà đau lòng

Số bài viết
    19
    tui cũng bị cái lỗi này rồi. lúc đầu cay lắm đang chơi thi tự dưng bị mà chả bít tại sao, mát toi bao công sức cày mà chưa kịp save thế mới đau.
    sau mới bí là do mình dùng FMM hăng quá nên bị( chi dùng để xem PA thôi nha, các bác đừng hiểu làm em). dính cái này là hỏng file save luôn.
    nhưng em save sang cái mới là lai ko làm sao, mà ko cần new game. ko bít các bác có phải bị như vậy ko, n đây là cách của em, hỏng lại nsave sang cái mới nên dạo này chăm save hơn. ko chơi kiểu xong nửa mùa mới save nữa.

Số bài viết
    8

crack dumps

minh thay may ban bi crack dumps, giong minh ghe, may hom truoc minh cung nhu may ban vay do, cu mai tiec ngan tiec ngo, minh cung tim moi cach de chua loi, len mang doc... hi... cuoi cungn cung tim ra cach de thoat khoi cai loi vo van nay roi...
    ban nao bi loi nay thi tim chuong trinh o dia ao nha, cu the la deamon, alcohol...chay dia ao, khnog can phai dung crack cua o dia nua, chay truoc tiep file fm.exe tren dia cai chuong trinh luon, ban nao muon sang nua thi update ban 8.02 len nua.. thi la xong... bay gio minh da choi den cuoi nam 2010 roi...
    chuc cac ban thoat khoi nan crack dumps de choi tiep tuc hanh trinh lam huan luyen vien ha..
    neu can biet ro thi co the lien lac voi minh qua mail : "[email protected]" nha... hi
    vui ve nha

Số bài viết
    996
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của cuongly Bài viết
    minh thay may ban bi crack dumps, giong minh ghe, may hom truoc minh cung nhu may ban vay do, cu mai tiec ngan tiec ngo, minh cung tim moi cach de chua loi, len mang doc... hi... cuoi cungn cung tim ra cach de thoat khoi cai loi vo van nay roi...
    ban nao bi loi nay thi tim chuong trinh o dia ao nha, cu the la deamon, alcohol...chay dia ao, khnog can phai dung crack cua o dia nua, chay truoc tiep file fm.exe tren dia cai chuong trinh luon, ban nao muon sang nua thi update ban 8.02 len nua.. thi la xong... bay gio minh da choi den cuoi nam 2010 roi...
    chuc cac ban thoat khoi nan crack dumps de choi tiep tuc hanh trinh lam huan luyen vien ha..
    neu can biet ro thi co the lien lac voi minh qua mail : "[email protected]" nha... hi
    vui ve nha
    Chơi 8.0.0 đi là hếtmà sao viết ko dấu thế.Đọc lòi cả con mắt

Most Bem:
    Nguyễn 2xu
    Lê cá mè

Số bài viết
    3
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của cuongly Bài viết
    vui ve nha
    ban co the huong dan chi tiet hon dc ko. Cu the la` lam sao choi FM bang ao dia ao ma ko can dung` Crack, co hinh minh hoa cang tot, xin cam on nhiu` nhiu`.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới