Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 6 trong tổng số 6
    Số bài viết
    1,178

Công cụ hack game offline, GBA và game PC: Artmone

1. Giới thiệu:
    ___Art money là một công cụ hack game offline và game PC mà công ty Art money ở Nga đã sáng chế.
    ___Với chức năng nhanh, gọn, dung lượng thấp và down load miễn phí, Art money đã trở thành một phần mềm hacks game hiệu quả....
    +++++Lưu ý trước khi sử dụng: Đây chỉ là công cụ hack game offline và PC thôi, các game online như Au, VLTK... thì không thể sử dụng được để đảm bảo cho tính công bằng của mỗi game thủ.

Để chứng minh công hiệu của nó, K sẽ hack Start point(điểm kĩ thuật khi lên Lv) của game Diablo II nha.
    2. Sử dụng:
    __Down load miễn phí tại trang web http://artmoney.ru
    Đây là giao diện của trang web:

__Khi down về, cài đặt chương trình, đây là Icon của chương trình này:

+++++++Thôi, vào phần chính nhé:
    B1: chạy một game nào đó cần hack. Ở nhà K chỉ có Diablo thôi.
    B2: dùng Alt-Tab, thoát ra ngoài, khởi động Art money.

B3: Bước này hơi tốn thời gian đó: bạn cố luyện cho lên Lv nhé, khoảng 3-4 là được rồi. nên nhớ: Không tăng số start point mà bạn cần hack.
    Khi số điểm đã được khoảng 10 điểm (của tui là 12) thì ta có thể hack được:

B4: để ý thấy số 12 ở trên không, bạn hãy dùng Alt-Tab để trao đổi giao diện và bắt đầu sử dụng Art money.
    B5: Bạn chọn game ở ô này:

B6: Bạn để ý ở ô trên cùng góc trái, có nút Search (lọc), nhấn vào nó. Bạn sẽ có một hộp thoại, gõ số Start point của bạn vào đó (của tui là 12):

B7; Nhấn nút Ok để tìm kiếm các dữ liệu có số 12 ở trong game. Thường thì lần thứ nhất ta sẽ tìm thấy khoảng 1 triệu kết quả là tốt.

B8: Vào game, nâng đại cho 1 chỉ số nào đó đi. Tui đã nâng 2 điểm Strength:

B9: Bây giờ, tui chỉ còn 10 điểm thôi. Thời khắc quan trọng đã tới.
    Dùng Alt-Tab, ra ngoài và nhấn nút Refill (nút kế nút Search).
    Lưu ý: Nút refill để lọc lại các giá trị đã được tìm thấy ở Bước 6. Nếu bạn không may nhấn phải nút Search thì bạn phải thực hiện lại Bước này lần nữa.

Bạn gõ số 10 vào ô giá trị.và nhấn ok:

B10: bây giờ các giá trị đã ít đi nhiều, thiết bị lọc đã lọc bớt các giá trị thừa.
    thực hiện lại Bước 8 và 9 sao cho giá trị ở trong ôn tìm chỉ còn khoảng 2-3 là được (hiện nay tui chỉ còn 2 giá trị, quá tốt). Bạn thấy nút màu xanh lá cây ở giữa không, nhấn vào đó đi để thay đổi các giá trị đấy, phần quan trọng của hack đó:

Sau đó bạn sửa lại giá trị cho cả 2 ô, tui hơi khiêm tốn nên chỉ hack sơ sơ 100 điểm.
    sau đó, khi đã xài quen rồi, bạn có thể thay đổi giá trị tùy ý, muốn bao nhiêu thì hack.
    Nhưng game DiaBlo chỉ có giá trị integer thôi, ta chỉ cần hack tới 30000 điểm là được rồi... Quá đã phải không???/
    Sau đó, bạn hãy tập sử dụng nhé, và bạn sẽ có một con số trong mơ đây nè:

Ta cũng có thể hack nhiều giá trị nữa như tiền, số skill, máu, mana, exp.....:

Để có thể sử dụng lại, khỏi tốn thời gian hack khi đã chán chơi nhân vật này, muốn hack nhân vật khác, bạn có thể dùng lệnh Save và lưu kết quả lại:

Rồi đó, còn chờ gì nữa, down về ngay thôi, bản Free, miễn phí cả đời đó.

Theo dinhcaocongnghe.com