Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 2 trang Trang đầuTrang đầu 12
Hiển thị kết quả từ 11 tói 14 trong tổng số 14
    Số bài viết
    84
    Chặng đường giải ngoại hạng mình kể rồi, còn sau đây là chặng cúp châu âu, khi bước vào vòng đấu loại knock - out khi mà vòng bảng quá nhàn hạ, tôi tự nhủ chắc trước con đường đi đến vinh quang của mình sẽ có nhiều chông gai, thôi kệ dù là đường đi có than hồng cháy rừng rực đi nữa, tôi vẫn quyết tâm đến cùng, vì M.U là tình yêu của tôi, vòng 16 đội tôi đã gặp inter, một đội hình mạnh kinh khiếp tôi gặp lại người học trò cũ là R7 khi ra sân chúng tôi ôm chằm vào nhau, R7 nói nhỏ: Tôi sẽ tặng ông 1 bàn thắng.Một lời nói đầy tự tin, mặc dù chúng tôi là bạn, cậu ấy đâu biết rằng tôi đã dành cho cậu ấy món quà sắp tới.Vào trận, tôi đã cho M.U chơi 5-3-2 counter phòng thủ phản công, một lối chơi giống Bolton mấy mủa trước nhưng mạnh mẽ hơn nhờ đội hình nhiều ngôi sao nhỏ góp thành một ngôi sao lớn. Và trong trận này ngôi sao sáng nhất là Van der sar, anh đã thi đấu xuất thần mặc dù là sân San si ro hừng hực lửa, và cả hàng hậu vệ RIO,Konkamp,Nevile,evra tất cả đều chơi tốt và đã vô hiệu hóa được R7, Ibhamimovich, Viera.... Chúng tôi hòa ngay trên sân đối thủ, và trận lượt về chúng tôi đã thắng 2-0 nhờ Aguero và Rooney. Vòng tứ kết không đáng nói vì cả hai lượt trận đi và về đều thắng Liverpool 3-0, lượt đi trên sân nhà một mình robbi keane ghi ba bàn, lượt về rooney 2 bàn và còn lại là keane. Bán kết gặp Barca chúng tôi đã tử thủ trên sân Noucamp, chấp nhận thẻ phạt của wes brown, oshea để làm chấn thương messi và ronaldinho, Lượt về chúng tôi tấn công 4-4-2 attacking và Tevez đã lập công. Trận chung kết các bạn biết chúng tôi gặp ai không? Fanaberche, các bạn ngạc nhiên ư? tôi cũng thế nhưng đây là sự thật, họ là bất ngờ của giải năm nay, xác định đây là đối thủ khó chơi, chúng tôi vẫn tấn công ầm ầm, nhưng tấn công suốt 120 phút vẫn không thắng, người hâm mộ lo lắng, ban lãnh đạo cũng thế nhưng tôi và các học trò thì không, chúng tôi lường trước sẽ đá penalty nên đã tập luyện trước và cuối cùng tôi đã lên nhận cúp sau khi thắng loạt penalty 5-4 Rooney và tôi cười tươi tevez ngất xỉu vì quá mệt cả thành phí6 ở quê nhà đều ăn mừng thâu đêm, M.U như con sư tử chúa sơn lâm đứng trên phiến đá dành cho chúa sơn lâm gầm vang khắp châu Âu ( Giống cảnh trong phim vua sư tử í^^)

TRAI CÓ VỢ
    MỘT THẰNG CON TRAI

Số bài viết
    81
    Theo cá nhân của em có 2 việc em cần nói. Thứ nhất việc anh huynh_huy bán C.Ronaldo là 1 điều rất đáng tiếc có thể nói C.Ronaldo là nhân vật rất quan trọng trong đội hình của M.U! Việc để C.Ronaldo ra đi thật là không tưởng Có lẽ trong số tất cả những ai hâm mộ M.U trong này cũng đều không có quyết định "táo bạo" đó. Thứ hai việc bạn mua Robbie Kean với Defoe thì mình không có ý kiến nói bạn đúng hay sai. Mình chỉ thấy là không nên mua 2 cầu thủ đó. Mình thấy nếu bạn đã có tiền bạn hãy mua Goran Pandev của Lazio cầu thủ đó là AMC,FC có thể đá trên đội hình 4-3-3 trên hàng tiền đạo của M.U với Rooney và Tevez.

Ảnh đại diện của BLUERAIN157
    BLUERAIN157 đang ngoại tuyến FMVN's member HLV tuyển trẻ U19
    Số bài viết
    215
    Bạn chơi MU thế à ... Mình thì chơi MU với đội hình 4-6-0 do mình lập nên . Bộ tứ huyền ảo AMR Ronaldo AMC Tevez Augero AML Rooney .... Hi hi hi . Nói thiệt bạn Ronaldo mùa đầu mình chơi thấy nó còn lù khù ghi dc ~ có 20 bàn ít hơn 3 thằng kia nhìu nhưng mùa sau nó ăn gì mà nã đạn như pháo . NHư thật ở ngoài đời ~ 50 bàn . À mà nói thêm đội hình mùa đầu mình là VanDeSar-Pique-Ferdinand-Vidic-Evra-Owen H-Catrick-Bộ tứ huyền ảo ^.^

Số bài viết
    112
    ^^ Mu em thấy khá ổn nên bổ sung 1 thằng trung vệ cánh phải thui la 90% chiến thắng rùi 10 % là chiến thuật thui ^^ bác mua khá nhiều thứ ko hợp lý nên coi lại ^^ phí tền wá

Fiorentina và chelsea tình yêu la mãi

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới