Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 10 trang Trang đầuTrang đầu 1234 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 99
    Số bài viết
    52
    chài, bạn nói thế là lầm to gòi, chỉ có giải Anh mới gặp vấn đề WP đấy chứ.
    Chà để tui ráng đợi xem sao, hix

Số bài viết
    38
    Giải Anh mới là cái giải có work permit đó bác ạ.Chịu khó coi báo nhiều vào

Số bài viết
    17
    Hiz...em mua Lebohang cả Delgado về mà chẳng đá được gì cả mặc dù sang tận tháng 12 rồi...Lúc đầu em nghĩ 2 thằng chưa đi đá national cố chờ...nhưng chúng nó đc đi + ghi bàn rồi mà vẫn hiện Wp......~~~> chán kinh
    Anh Terry hay anh nào đi tìm thông tin giúp đỡ anh em đi...chứ kiểu này thì.........

Số bài viết
    213
    Ko sao đâu bạn ạ, ráng đợi thì may ra đến năm sau nó có WP...Ai biểu mua mà ko chịu nhìn

:-L

Số bài viết
    792
    sao la nhỉ tui choi tottenham mua về tùm lum brazil mà chẳng thấy bị lỗi này ta xin worlpermit được rùi la chơi tất.
    Nguyên nhân là do xài cái crack rởm của dupermod hay terry rùi. Dùng cái của tui pót lên đó tui đang dùng nè chả bị lỗi gì.

PREPARE TO RETIRE

Số bài viết
    143
    sao la nhỉ tui choi tottenham mua về tùm lum brazil mà chẳng thấy bị lỗi này ta xin worlpermit được rùi la chơi tất.
    Nguyên nhân là do xài cái crack rởm của dupermod hay terry rùi. Dùng cái của tui pót lên đó tui đang dùng nè chả bị lỗi gì.
    Bác thử mua mấy thằng Chile xem có bị kô tui mua Brazil kô việc j nhưng gặp phải 3 thằng Chile cả 3 chú đều bị trong đó dính luôn bé thần đồng

^_^Kẻ Yêu Lầm^_^
    [YELLOW]Pha Đi Bóng Ngoạn [/YELLOW][YELLOW]Mục[/YELLOW]
    MU Vô Địch Đập Chết Hai Thằng Đó Đi
    [YELLOW]Cùng chung sức xây dưng FM-VN ngày càng giàu đẹp[/YELLOW]

Số bài viết
    17
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của FMVN-Pro Bài viết
    Em cài bằng đĩa mà anh....thế cái crack đấy đâu...anh post lên em dow thử về xem có đựoc ko....

Hồi đầu đâu có nghĩ tới cái vụ này...cứ tưởng như fm6 nó đòi wp qua đựoc là đá được...fm7 qua rồi vẫn need wp ~~~> chán

Số bài viết
    5
    cái vụ này giống ngoài đời lắm , ví dụ thằng vela của Arsenal tại sao lại bị cho mượn cũng là lí do đó thui , tức thiệt vì mãi làm quen mà k0 để í vụ này khi đã trót thì uổng mấ 5M cho 4 thằng thế là đành phải cho Sporting và Antwerp mượn thui , vậy là k0 thể mua non EU bừa bãi như ở FM06 ,
    theo tui biết điều kiện của 1 non Eu muốn đá ở Anh là phải tham gia 80% số trận đội tuyển QG , còn k0 phải hay sắp là 1 wonderkid vậy thui
    các bạn cố gắng tìm thằng non EU có hộ chiếu EU đi ví dụ Dagoberto, hay higuain, còn thằng lucas nữa còn mấy thằng non Eu đá ở ANH thì phải như Cambiasso, Gago
    to FMVN-Pro : bạn mua các cầu thủ Brazil mà k0 có Wp thì chắc thằng đó có hộ chiếu EU ví dụ Dagoberto mang hình như là Đức hay pháp, Lucas thì italia, grohe thì là Đức........

Số bài viết
    52
    ui giời, bác cứ nói thế, tui cũng xài crack của bác đây, thử về mua thằng Carvalho của CSKA coi thì bít.

Số bài viết
    39
    cái đó ko phải là d crack đâu mà là do đó là cái mới của game đó
    thằng Faouzi của tui mua về được 2 tháng thì WP được rồi nè,thằng Marcelo cũng dzậy nhưng thằng Vitti thì chưa

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới