Share game FM24 (PC)

Hiển thị kết quả từ 1 tói 4 trong tổng số 4
    Số bài viết
    1,696

em có góp ý về bài "chuyển nhượng mùa hè"

về topic này của henry_henry, theo em thì việc copy và paste những tin đồn chuyển nhượng là ko nên tí nào, vì nó làm loãng topic và tin đồn thì mọi người đọc trên báo nhiều rồi, ko việc j phải copy và paste lại lên 4rum nữa, vậy theo em thì đây chỉ là nơi để mọi người bình luận trước về các hợp đồng cho mùa hè tới này và để dành những bài copy paste cho những hợp đồng chắc chắn 100% rồi, !
    thân, kamelot88!

Chủ đề tương tự:
    retired ... !!

Số bài viết
    684
    về topic này của henry_henry, theo em thì việc copy và paste những tin đồn chuyển nhượng là ko nên tí nào, vì nó làm loãng topic và tin đồn thì mọi người đọc trên báo nhiều rồi, ko việc j phải copy và paste lại lên 4rum nữa
    Cái này anh đã nói rõ trong topic đó rồi:
    http://fm-vn.com/diendan/showpost.ph...6&postcount=25

Mà theo quy định của box Thể thao: Cấm copy&paste. Mong mọi người tuân thủ đúng Nội quy!

vậy theo em thì đây chỉ là nơi để mọi người bình luận trước về các hợp đồng cho mùa hè tới này
    Anh đã giật tittle của topic vậy roài mờ! Đó là nơi để bà con bà luận về : những tin đồn, dạm hỏi, đi đêm .... tất tần tật cho mùa chuyển nhượng sắp tới

Thân!

Số bài viết
    1,696
    theo em thì anh nên để hẳn cái cấm copy paste lên trên title lun, làm thế mọi người mới nhìn, chứ anh post nhỏ nhỏ vào trong bài viết, hiếm ai thấy, !

retired ... !!

Số bài viết
    684
    OK. thanks chú em
    Khổ thiệt vẫn còn khối người nói mãi không nghe.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới