Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 2 trang Trang đầuTrang đầu 12
Hiển thị kết quả từ 11 tói 17 trong tổng số 17
    Số bài viết
    211
    Kể về tiền thì Barca là vô đối. Tôi cầm barca đứng đầu bảng xếp hạng với 3 tỉ bỏ xa Arsenal đứng thứ hai 2 tỉ

Số bài viết
    154
    Chel giầu mấy thì giầu tôi cứ cầm MU đá không trận nào không thắng trên 2 quả.Không tin tôi sent file cho mà xem

Số bài viết
    211
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của ntuynhtb Bài viết
    Chel giầu mấy thì giầu tôi cứ cầm MU đá không trận nào không thắng trên 2 quả.Không tin tôi sent file cho mà xem
    Thắng có trên 2 quả thì đã nhằm nhò gì bạn. Bạn cứ vào box tatic xem 2 tatic của tôi xem tình hình ghi bàn nha

Số bài viết
    284
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của ta_ta172 Bài viết
    Thắng có trên 2 quả thì đã nhằm nhò gì bạn. Bạn cứ vào box tatic xem 2 tatic của tôi xem tình hình ghi bàn nha
    Ko đi đâu là ông ko lên mặt dạy bảo hay chê bai người khác.
    Một con người như thế có nên tồn tại trong tập thề FM-VN đoàn kết này ko.
    Tôi gét nhất là những ai mới làm đc cái j 1 tí thì xem đó là nhất rồi coi thường mọi người

Số bài viết
    211
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Maxi_qa Bài viết
    Tôi gét nhất là những ai mới làm đc cái j 1 tí thì xem đó là nhất rồi coi thường mọi người
    Thì bác cứ xem thử mọi người có tán thành với những tatic của tôi không
    Tôi thấy ông không post những bài mang ý đóng góp mà cứ thích soi mói người khác gớm nhỉ. Xem ông có post được bài nào mang tính đóng góp không

Số bài viết
    338
    Có gì đâu, đá thắng máy thì cũng bình thường, đã vào đây rồi thì tôi thấy là không thiếu pro, bất bại cả mùa(ko save load) ở đây nhiều người làm được, chứ nói gì đến thắng đội này đội kia Theo tôi thì Chelsea trong Fm chưa phải là nhiều tiền, chỉ được cái tranfer budget mùa đầu thuộc loại cao. Phải cái trong Fm tiền bắt buộc phải do đội bóng kiếm được, chứ không có chuyện tự nhiên Abramovic cho tiền đâu, vì thế nên những đội sân vận động to, repulation cao sẽ có lơi. Từ mùa 2 thì Chelsea không giàu bằng Arsenal, Barce được.

Số bài viết
    63
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Maxi_qa Bài viết
    Tôi rất đồng tình với bạn, bất kể cái topic nào tôi vào cũng gặp ông ta_ta172, tôi thấy rất bức xúc và tôi cũng định viết bài để nói về ông này nhưng tôi nghĩ Admin cũng đã thấy nên không nói gì nữa, nhưng cho đến hôm nay thì tôi đọc được lời bức xúc của bạn tôi mới thầy rằng bạn nói như thế còn quá nhẹ nhàng, chứ tôi thấy chẳng biết ông ý đòng góp được gì cho diễn đàn mà chỗ nào cũng thấy chê bai này nọ cú cho là minh pro, lên mặt dạy đời. Tôi nói thật với bạn chứ bạn cút khỏi 4room là hợp nhất đấy. Một chút bức xúc ngoài lề mong chủ topic thông cảm nhé.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới