Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu 1234 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 32
    Số bài viết
    684
    Henry làm quả hoành tráng nhở? Lại ngồi nghĩ ra món phân chương hồi. Khá hay và vẫn câu khách cũng tốt
    Cũng băn khoăn vì sao lại bán được Raul Garcia giá khủng đến vậy nhở

Số bài viết
    1,178
    Mình xin trả lời các vấn đề như sau :

Jason McDonald là một cầu thủ ở đội hình trẻ của Barnet , thực ra mùa giải đầu thì mình cũng chưa dùng thằng này nhiều , tuy nhiên vì một thằng tiền đạo nó ra đi nên mình ghi tạm thằng này vào . Chỉ số của thằng này cũng thuộc dạng tầm tầm từ 12 , 13 chứ không phải là yếu .

Còn việc Raul Garcia, tớ đã từng chơi đội ở hạng 2 thôi, ko đủ kiên nhẫn như cậu, sau 1 mùa lên hạng, được cho 35m, nhưng mà mua Igor Tudor, Fabien Barthez, Rivaldo đều ko chịu về. Trong khi cậu mua đc Raul Garcia
    Raul Garcia mình mua ở mùa thứ ba , lúc đó đang có một số tiền kha khá nên dự định kiếm một thằng nổi tiếng về chơi . Lúc đó nó đang Unhappy với câu lạc bộ , mình trả cho nó 40M bảng , sau đó thì câu lạc bộ kia đồng ý và ký hợp đồng với nó thui chứ có gì lạ đâu .

Because The Main One

Số bài viết
    1,178
    Phần sáu : Tổng kết chung

Vậy là cuộc hành trình của Barnet cùng Henry đã kết thúc . Henry đã cùng Barnet ba lần bước lên bục vinh quang của các cup . Đó là hai chiếc cup Johnstone Paint Trophy , một lần dành được chiếc cup liên đoàn . Họ đã hai lần vượt qua hai thứ hạng để lên được Coca Cola Championship . Để có được thành tích của ngày hôm nay phải nhờ rất nhiều đến công sức của các cầu thủ , ba lãnh đạo và cả hơn 12 000 cổ động viên trung thành của Barnet . Hãy cùng đón đọc phần tiếp theo - MÙA GIẢI THỨ 4 2010/2011 - vào một thời gian gần nhất .

Because The Main One

Số bài viết
    361
    Jason McDonald là một cầu thủ ở đội hình trẻ của Barnet , thực ra mùa giải đầu thì mình cũng chưa dùng thằng này nhiều , tuy nhiên vì một thằng tiền đạo nó ra đi nên mình ghi tạm thằng này vào . Chỉ số của thằng này cũng thuộc dạng tầm tầm từ 12 , 13 chứ không phải là yếu .
    Cầu thủ trẻ, chỉ số tầm tầm từ 12,13, lại chơi ở 1 đội hạng 2 như Barnet mà MU chịu mua nó với giá 56M . Bó tay . Như tôi nè, chơi valencia CF, thằng Inter hỏi giá Joaquin, hét 40M cái là nó withdraw ngay
    Raul Garcia mình mua ở mùa thứ ba , lúc đó đang có một số tiền kha khá nên dự định kiếm một thằng nổi tiếng về chơi . Lúc đó nó đang Unhappy với câu lạc bộ , mình trả cho nó 40M bảng , sau đó thì câu lạc bộ kia đồng ý và ký hợp đồng với nó thui chứ có gì lạ đâu .
    40M thì tất nhiên là CLB chủ quản đồng ý rồi, ko có gì lạ cả. Nhưng lạ ở đây là thằng này nó chịu về 1 CLB hạng 2 như barnet . Theo kinh nghiệm chơi thì mấy thằng đá ở Laliga rất ít khi chịu về mấy đội ở EPL, huống chi đây là Championship Coca Cola

Nói chung là rất khó tin, trừ khi ...

Lần sửa bài viết gần nhất bởi ToiYeuHNACB : 25-03-2008 vào lúc 07:54 PM

Số bài viết
    1,696
    chẹp, hàng League 2 mà bán được 56M, !
    thôi ko bình luận, chờ henry viết bài tiếp, !

retired ... !!

Số bài viết
    219
    em còn tìm mãi chẳng đc thằng Jason McDonald , còn thằng Raul Garcia chỉ FM07 thôi sang 08 gà bác mua 40tr bảng là hớ rồi

Số bài viết
    1,178
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của jindo199x Bài viết
    em còn tìm mãi chẳng đc thằng Jason McDonald , còn thằng Raul Garcia chỉ FM07 thôi sang 08 gà bác mua 40tr bảng là hớ rồi
    Nhìn lực thằng này cũng ngon , 40 M là hớ à , thảo nào thấy nó đồng ý bán lun .Sắp chơi xong một mùa nữa roài .

Because The Main One

Số bài viết
    361
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của henry_henry Bài viết
    Nhìn lực thằng này cũng ngon , 40 M là hớ à , thảo nào thấy nó đồng ý bán lun .Sắp chơi xong một mùa nữa roài .
    Thế là henry vẫn ko chịu trả lời các vấn đề ở trên : tại sao MU lại chịu bỏ ra 56M cho 1 thằng đá ở giải hạng 2 và 1 thằng như Garcia lại chịu về 1 đội hạng 2 của Anh
    Đánh trống làng hả

Số bài viết
    1,178
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của ToiYeuHNACB Bài viết
    Thế là henry vẫn ko chịu trả lời các vấn đề ở trên : tại sao MU lại chịu bỏ ra 56M cho 1 thằng đá ở giải hạng 2 và 1 thằng như Garcia lại chịu về 1 đội hạng 2 của Anh
    Đánh trống làng hả
    Ặc , ai thèm đánh trống lảng . Cầu thủ hay thì nó mua , tui có quản lý MU đâu mà tui biết . Thằng Garcia ký hợp đồng nó về thì nó về chứ sao , tui có phải nó đâu mà biết được

Because The Main One

Số bài viết
    33
    show hàng cái thằng MU mua lên cho anh em xem chỉ số cái coi, có FMM thì cũng chụp lên coi PA của nó thế nào mà giá khủng quá vậy

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới