Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123
Hiển thị kết quả từ 21 tói 26 trong tổng số 26
    Số bài viết
    403
    Bác Omi sướng thế.bây giờ kô có cách nào đăng kí đc nữa.chán thật đấy

Học Cách Để Yêu

Số bài viết
    14
    Mình cũng đăng kí từ đợt mới có website FML đấy, nó gửi mail mời đến lần thứ 3 mình mới chơi, cái này do mình lười check mail nên quá 1 tuần là hết hiệu lực mail . Chơi được gần tháng rồi, sau lần restart cuối cùng mình chấp nhận thua liền 20 trận để ôm tiền mua được chú Diego , sau đấy chú này là linh hồn luôn... thắng như chẻ tre, sau khi update patch mới mất cái mũi tên ghi bàn không đều như đợt trươc nữa nhưng vẫn là đại ca của hàng tấn công, mặc dù là tiền vệ:
    Đá 225 trận, ghi 140 bàn, assist 103 phát, MOM 72 lần . Điểm TB: 7.52 -> Quá khủng

Số bài viết
    56
    Các bạn ơi game này chơi có mất tiền không vậy .Các câu lạc bộ cầu thủ giống ngoài thật không .

Số bài viết
    1,091
    Game đang trong giai đoạn BETA TEST, khi game chính thức phát hành thì SẼ PHẢI ĐÓNG TIỀN để chơi. Trong game bạn tự xây dựng một CLB cho riêng mình và sẽ có nhiều league (Sáng, trưa, chiều, tối, đêm - Mỗi league lại có nhiều league nhỏ khác từ thấp tới cao) cho bạn.

Số bài viết
    1
    bác nào có account share dùm em với, em cũng rất kết trò này. Mà cái bọn làm game này là ở Mỹ đúng không nhỉ ? chơi có bị lag hay delay không ??
    Thực sự rất mong bác nào có lòng hảo tâm share em với. THX

Số bài viết
    1,091
    Việc này là...bất khả thi 1 acc có quyền tạo 1 CLB duy nhất, nếu muốn thì chỉ có thể reset để xây dựng lại 1 CLB mới toanh mà thôi. Vì vậy đưa acc cho bạn cũng đồng nghĩa là :

+ Bạn sẽ có quyền chỉ đạo những trận đấu league của người đó ---> Chắc chắn là không ai muốn như vậy
    + Bạn sẽ reset CLB của người đó và...---> zzz

Vì vậy chỉ có ai không muốn chơi nữa, thì họ cho bạn thôi, cái này bạn cứ cố gắng...chờ vậy, vì không share được mà, share thì...chết

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới