Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 26
    Số bài viết
    153
    Đăng ký chơi thế nào vậy?? Mấy bạn chơi rồi cho xin cái link được ko?? Tớ register nick ở trang web của FML mà ko thấy có thư mời j cả T_____T

Số bài viết
    14

Icon10

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Omnislash Bài viết
    À bác tct là bác Lost in Berlin đây mà , làm gì mà máu thế, có một ngày mà chơi liền mấy chục trận ở #13, mà công nhận pa set đội hình tốt lắm đấy, hôm nay Omni chuyển qua chơi 4-3-1-2 rồi, không chơi 4-4-2 được nữa T_T Mà Omni với bác tct là chơi ở gameworld đầu tiên đó
    Gameworld số mấy thế, không biết mình có đổi được gameworld được không nhỉ, đội mình đang khủng nhưng muốn chơi với mọi người quá <)

Số bài viết
    14
    Từ hôm qua nó update đến giờ, không kéo được mũi tên = chuột phải lên nữa, thua liên tục --> tụt xuống hạng 107 rồi, mới hôm trước xuông vị trí 52 mà

Số bài viết
    3
    Hôm nay search trên Manager List thấy có thêm "nguyenle duy" nữa, lại thêm 1 người Việt

Đúng là sau cái patch mới xong ko kéo mũi tên được, mình cũng thua tá hỏa, xong phải đổi chiến thuật mới mới cầm cự được đôi chút...

Số bài viết
    3
    mọi người thử reg theo hướng dẫn này xem nhé ( mình ko bảo đảm thành công đâu đấy !):

1. reg ở: http://www.fmlive.co.uk/beta/
    2. download game ở: http://fml-autopatch.playsega.com/
    (username: download, password: evert0n)
    3. sign up account trong game rồi chơi

chúc vui !

Số bài viết
    1,091
    Muốn chơi thì phải được SI nó chấp nhận cơ, không phải cứ Reg là được đâu, phải có Email mời acctive tài khoản Beta (Tức là bạn đã may mắn là người được chọn) thì cái Email đó mới có thể sign up được Cái này anh em chờ may rủi thôi

# Mất cái arrow làm cho chiến thuật bị bung, nhưng mà GM nó bảo là do cài cái arrow vào làm live match lỗi cho nên mới remove đi đó, Beta mà, còn phải test dài dài, tôi hôm qua thì các trậnd đấu bị reset rồi disconnect rồi reconnecting dài dài xD

Số bài viết
    403
    có vẻ như sắp đc chơi rồi Mong được chơi quá nghe các bác kể mà nghiền rồi
    cố lên nào
    Dear Nguyen Hoang

Thanks for registering for SEGA PASS. We noticed from your profile you are interested in beta testing and in football games. We would like to invite you to register to beta test SEGA's brand new online football-management game Football Manager Live.
    Híc tưởng là được hóa ra cần nó chấp nhận nữa.vật vã quá.muốn chơi thử quá đi

Lần sửa bài viết gần nhất bởi nhluan : 29-03-2008 vào lúc 04:26 PM Lý do: huhuhu
    Học Cách Để Yêu

Ảnh đại diện của dirty_boy0712
    dirty_boy0712 đang ngoại tuyến ~♫ ♪ I'm Yours ♪ ♫ ~ Thành viên danh dự
    Số bài viết
    1,890
    em cũng có thư mời rồi mà ko có tài khoản nên ko chơi đc

Số bài viết
    1,091
    Cái đó chỉ là thư chào mừng đã đăng ký làm BETA tester thôi, cái này mới là cái để anh em nhảy lầu nè

---> Sau khi sign up

Omni đăng ký từ lúc FML còn trong trứng nước kìa, hỏi FM5 ấy :"> Thế mà tự nhiên 3 hôm trước nó gửi thư mời làm tester, đúng là...he he, tất nhiên là cũng mãi mới tới lượt mình, những Alpha testers họ chơi từ tháng 1 năm ngoái ấy, đến bây giờ đã qua 6 season BETA rồi, hình như mùng 3 tháng 4 là mùa giải mới thì phải

Lần sửa bài viết gần nhất bởi Omnislash : 29-03-2008 vào lúc 05:31 PM

Ảnh đại diện của dirty_boy0712
    dirty_boy0712 đang ngoại tuyến ~♫ ♪ I'm Yours ♪ ♫ ~ Thành viên danh dự
    Số bài viết
    1,890
    uh nhỉ, mừng hụt
    mà phải có tài khoản trên mạng mới chơi đc hả bác

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới