Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 3 trang 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 26
    Số bài viết
    14

Football Manager Live Beta

Sau khi nhận được mail mời tham gia chơi bản beta, vào chơi thử thấy cũng khá thú vị. Vì lười check mail nên gần 1 tuần sau khi mở GameWorld mới (1 dạng server như ở các games khác nhưng tính thời gian thực) mình mới bắt đầu.. phải restart lại từ đầu 2 lần mới có tí kinh nghiệm nhưng bù lại cái sao (đánh giá đội bóng) bị giảm đi, đội mình hiện giờ đang đạt 2,5 sao nghĩa là theo đánh giá dưới TB nhưng vẫn thắng ầm ầm. Thành công nhất là tậu được chú Diego (W Bremen) về làm nhạc trưởng, còn lại các đồng chí khác toàn hàng thải của mấy bác tây bán đi để giảm quỹ lương, iem mua lại toàn 1 bảng/ 1 bác . Thế mà về đội mình đá ác liệt . Sau đây xin giới thiệu vài hình ảnh FM Live và đội bóng của em( tìm cả GW chả thấy có ma nào người Châu Á ngoài mình thì phải )

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    153
    Tớ đã register nhưng làm thế nào để trở thành beta tester vậy? Cậu có thể nói rõ hơn được ko? Đọc trong 4rum nhưng ko hiểu lắm vì ko thấy nó đề cập đến.

Số bài viết
    14
    Bạn thử check mail xem có nhận được thư mời chơi thử bản beta hay không? Nếu thư mời lâu quá rồi mà bạn vẫn chưa kích hoạt thì cũng vô giá trị...

Số bài viết
    1,091
    Omni cũng đang chơi đây, register từ năm ngoái, không ngờ hôm nay họ gửi thư mời, hên ghê Show 2 tấm cho anh em xem nè.

À mà mua cầu thủ free, tức là unclub là thế nào ? Sao click vào nó hổng ra cái gì để ký hợp đồng hết vậy ?

Lần sửa bài viết gần nhất bởi Omnislash : 27-03-2008 vào lúc 12:05 AM

Số bài viết
    312
    Nó cũng gửi thư mời cho mình, nhưng hiện tại chẳng biết phải làm thế nào nữa. Đã đăng rồi mà thậm chí chơi như thế nào cũng không biết.

http://hattrick.org - Hãy chọn đội bóng cho riêng mình

Số bài viết
    14
    Omi chơi ở Game World mấy vậy? Mua cầu thủ unclub vẫn phải trả phí đấy, nhưng phải sau 24h, nếu bạn trả lương cho cầu thủ đó cao nhất trong số những người cùng hỏi mua thì đúng 1 ngày sau clb của bạn sẽ có thêm thành viên mới ^^
    @Pepsi Cam: bạn làm theo hướng dẫn của nó đi, có 1 chút tiếng anh thôi... đầu tiên là nó sẽ cho bạn acc và pass để vào download client của FML, sau đó bạn làm theo bước tiếp theo để nhận pass đăng nhập vào game, từ đầu đến cuối bạn chỉ dùng 1 cái email đó thôi

Số bài viết
    3
    trò này hay thật đấy chơi phát nghiện luôn
    hôm qua vào chơi gặp Omi, nhưng ko tìm thấy chungtv đâu cả, chắc là khác gameworld..

Số bài viết
    254
    đăng kí chơi ở đâu vậy.Mà cái này phải tải riếng chứ không phải là FM ah

Số bài viết
    1,091
    À bác tct là bác Lost in Berlin đây mà , làm gì mà máu thế, có một ngày mà chơi liền mấy chục trận ở #13, mà công nhận pa set đội hình tốt lắm đấy, hôm nay Omni chuyển qua chơi 4-3-1-2 rồi, không chơi 4-4-2 được nữa T_T Mà Omni với bác tct là chơi ở gameworld đầu tiên đó

Số bài viết
    254
    đăng kí chơi ở đâu vậy.....................................

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới