Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 6 trang Trang đầuTrang đầu 12345 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 55
    Số bài viết
    87
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của vicentea2 Bài viết
    Cám ơn những lời khuyên của các anh em trong forum, mình cũng làm thế rồi nhưng mà cũng khó khăn. Bán những cầu thủ tầm 25, 26 tuổi đang có phong độ cao như Van der Vaart, Zaccardo, Barzagli, ... chẳng hạn, mình thấy mọi người và rất nhiều anh em tài năng bảo bán được 49M, 35M, 50M. Mình rất muốn được học hỏi ^^ mong anh em chỉ giáo nhé
    cái này cũng hên xui phụ thuộc độ hot của cầu thủ đó trên thị trương chuyển nhượng.Như mình cẩm ManCity mùa thứ 3 Micah giá 44 M mà thằng Chealse hỏi mua luôn 73M mà ko muốn bán

Số bài viết
    403
    Muốn bán được cầu thủ thì tôi thấy cần nhất là phải cho nó đá chính nhiều 1 tý mới thu hút đc câu lạc bộ khác mua nó.VD như saha ở man nếu 1 mùa đầu bác kô cho nó đá trận nào thì cuối mùa bán không có ai để ý cả

Học Cách Để Yêu

Số bài viết
    196
    ủa có ai cầm liver mà bán đc mấy chú vonorin, pennant, stelk, benayun nữa. tốn luơng với mấy thằng nàm wa mà chẳng cho đá. tự nhiên mất bao nhiu tiền. chẳng hiểu sao thằng benayun hàng lởm mà liver kí 60.000 bảng 1 tuần mới đau chứ. tui chỉ càn vứt đi kô cần tiền. bán đc 4 chú này cũng thu về đc khoảng 150000bang 1 tuần chứ kô ít đâu. thằng pennant với stelk vừa trẻ lại vừa khỏe thế mà chẳng ma nào nó chịu dòm ngó cả, chú stelk thì có lần palermo nó hỏi mua đồng ý hết rùi nhưng nó kô chịu đi vì nó bảo kô thích sang ý. pennant chẳng ma nào thèm ngó. chưa kể chú kewell nữa cũng kô bán đc đồng nào nhưng may là hết hợp đồng. tranfer thật khắc nghiệt.

Số bài viết
    61
    không hiểu sao Liv ko biết dùng thằng Mascherano nhỉ, thằng này chỉ số metal cực cao, thế mà vẫn dùng Sisoko với Lucas. May mắn cho Real sign free được thằng này về, thủ tốt hẳn ^^
    mà mình muốn bán Cassano,Pablo Garcia với Baptista sao ko thằng nào dòm nhỉ.AI chỉ mình với

Sai lầm lớn nhất của TBN là không triệu tập RAUL

Số bài viết
    172
    thường thì những bác mình muốn thanh lý hợp đồng nhanh thì rất khó bán nếu không cho ra sân. Để giá rẻ nhưng không có bác nào vợt. Tôi đá Mu khổ nhất là để bác Saha ra đi. Phải nói là cực kì vất vả. Nói như bạn gì ở trên là cho anh ta vào đá ? Dự bị cũng không được rồi vì tôi đá 1 tiền đạo, cùng lắm là Roo chấn thương là đẩy Tevez hoặc tiền đạo trẻ của mình mới mua ( Ryth từ ARS ) chứ không cho bác ấy vào được

Số bài viết
    8

Icon6

Xin dzô đây đóng góp ý kiến với anh em một chút. Em cầm MU khi đá đến mùa 2014-2015 thấy rằng khi cần bán cầu thủ nào cứ đưa vào tranfer list rùi cho đá chính vài trận có khối thằng nhảy vào mua, như Tevez 30t bán cho Real vẫn được 20M bảng haha.

Số bài viết
    199
    - Nhưng cầu thủ nhỏ hơn 20 tuổi mình rất it khi bán đi, cứ train đã, khi Ca lên cao rùi mới bán, chắc chắn sẽ bán được với giá cao hơn
    - Những cầu thủ tốt với độ tuổi từ 20 đến 25, đang có phong độ ấn tượng thì việc ép giá rất dễ. Với những cầu thủ thế này thường có những clb muốn mua ( want ) nhưng mình vẫn cho vào list để có nhiều clb quan tâm hơn ( càng nhiều ông lớn quan tâm thì càng bán được giá ). Sau đó offer to club với mức giá từ thấp lên cao, đến khi nào max thì thui. Chú ý : đối với những clb bé, nghèo thì không làm theo cách này được vì mấy ông chaimar sẽ accep dùng bạn đấy
    - Với những cầu thủ 26 - 27 tuổi có phong độ cao thì cũng có thể ép giá như trên (có mấy trường hợp ngoại lệ như vaart chẳng hạn, phong độ cao thế mà chỉ bán được ngang giá là cùng, thử nhiều lần rùi mà vẫn vậy)
    - Cao tuổi hơn nữa thì việc ép giá là rất khó
    Chú ý khi đã đạt được thỏa thuận giá cả của cầu thủ vào clb muốn mua thì nên set not need cho cầu thủ đó, 99,99% là cầu thủ đó sẽ ra đi

Số bài viết
    76
    mình bán P.cech được 37M và obi được 30M.Chỉ có nhửng cầu thủ mà các CLB khác vào hỏi mua thì giá mới cao còn rao bán khó giá cao lắm

Số bài viết
    3
    he he mua ban một phần do khôn lỏi một phần do may mắn em cầm Ac ban dc thằng gatuso cho rmadrid dc 40M các bác thấy giá này hời ko

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của ROSSONERI1 Bài viết
    he he mua ban một phần do khôn lỏi một phần do may mắn em cầm Ac ban dc thằng gatuso cho rmadrid dc 40M các bác thấy giá này hời ko
    Gattuso mà bán được 40M, có cheat ko vậy=P~=P~=P~, nếu ko thì nói kinh nghiệm anh em học hỏi cái

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới