Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 2 trang 12 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 11
    Số bài viết
    949

Ai cho mình hỏi về cách chỉnh điểm cầu thủ trong Editor với

Mình dùng cái editor để chỉnh chỉ số của mấy thằng VN. Chỉnh cả mấy cái PA; CA; mấy cái nữa cơ .........
    Nhưng sao vào new game data đấy thấy chỉ số ko đc như lúc sửa
    Ai có thể giúp mình cân bằng mấy chỉ số này ko

Chủ đề tương tự:
    GLORY GLORY MAN UTD

Số bài viết
    126
    Đầu tiên bạn vào editor của fm sau do thích chỉnh sửa gì thì chỉnh sửa rùi save cái đó lại vao phần update mà bạn đang dùng rui` vào game , ấn new game và vào phần update mà bạn đã save lúc vừa nãy để chơi có thế thui.

(Đề nghị sử dụng ảnh có chiều cao nhỏ hơn 200 px - Nhắc nhở lần 1)

Số bài viết
    259
    Quan trọng là chỉnh các chỉ số C.A và P.a. Các chỉ số khác khi vào game sẽ tự tăng dần. Mà chỉnh làm gì chứ. Chơi mất hay

Số bài viết
    1,178
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Barca120395 Bài viết
    Đầu tiên bạn vào editor của fm sau do thích chỉnh sửa gì thì chỉnh sửa rùi save cái đó lại vao phần update mà bạn đang dùng rui` vào game , ấn new game và vào phần update mà bạn đã save lúc vừa nãy để chơi có thế thui.
    Bác nào dùng FMM cho em hỏi sao cứ chỉnh xong lực nó , tầm 2 ba tháng sau trong FM , lực nó lại tự giảm đi .

Because The Main One

Số bài viết
    89
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của henry_henry Bài viết
    Bác nào dùng FMM cho em hỏi sao cứ chỉnh xong lực nó , tầm 2 ba tháng sau trong FM , lực nó lại tự giảm đi .
    Bản phải chỉnh theo chỉ số PA cơ, nếu cứ thik gì là chỉnh nấy thì nó đá ko hay và bị giảm chỉ số nữa

Số bài viết
    1,178
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của black_cat7225 Bài viết
    Bản phải chỉnh theo chỉ số PA cơ, nếu cứ thik gì là chỉnh nấy thì nó đá ko hay và bị giảm chỉ số nữa
    Tui toàn chỉnh PA lên 200 mà . Mà CA là gì thế nhỉ . =P~

Because The Main One

Số bài viết
    46
    Tui toàn chỉnh PA lên 200 mà . Mà CA là gì thế nhỉ . =P~
    Ca hình như là điểm Pa ở ngay tại thời điểm đó hay sao đó bác

Thây hay thì nhớ click THANKS để động viên post tiếp nhá

Số bài viết
    144
    Để mình giải thích cho nhé
    thứ 1:CA là Current ability tức là khả năng phát triển hiện tại của cầu thủ
    thứ 2: PA là Potential ability là khả tối đa mà cầu thủ có thể phát triển dc
    Lấy vd như thế này nhé:Thằng NaNi chỉ số của nó là CA:156 còn PA là:179>khi vào trong game nếu train hợp lý và dc thi đấu thường xuyên thì nó cũng chỉ phát triển đến 179 là dừng và ko bao h lên thêm dc nữa.Vì thế nếu bạn dùng FMM chỉnh cho nó lên điểm toàn 19 hoặc là 20 thì nó sẽ ko khớp với CA và PA nên chỉ sau 1 khoảng thời gian ngắn là điểm của nó sẽ giảm xuống đến khi nào khớp với cái CA và PA thì mới dừng.Còn nếu muốn điểm của nó tăng lên mà ko dừng thì chỉ có cách chỉnh cho nó CA và PA lên 200 hết thì sau khoảng 1 vài trận điểm của nó sẽ tự tăng lên và ko bị giảm xuống nữa,tất nhiên là ko thể lên hết 19 hoặc 20 dc nhưng chỉ thế thôi đã là quá khủng rồi.Ko tin thì cứ thử chỉnh cho thằng Kaboul của Tottenham lên thì sẽ biết độ khủng là ntn

Intel Core i3-530
    MSI H55M-P33
    G.skill 4GB DDR3 bus 1333 (2Gb*2)

Số bài viết
    126
    trời ơi các bác chơi FMM làm chi mất hay mà chỉnh PA với CA thì có gì khó đâu mà bạn này hỏi về Editor chứ có phải là FMM đâu

(Đề nghị sử dụng ảnh có chiều cao nhỏ hơn 200 px - Nhắc nhở lần 1)

Số bài viết
    8
    À cách chỉnh điểm trong Editor đó hả hồi mình xài cái đó mình chỉ cầN 1 THỦ THUẬT LÀ NÓ LƯU GIƯ CÁC THÔNG số max luôn đó mà nó không bao giời bị sụt điểm đó nhưng mà cách đó mình quên mất rồi

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới