Share game FM24 (PC)

Hiển thị kết quả từ 1 tói 7 trong tổng số 7
    Số bài viết
    10

Tìm sound driver va vga driver cho máy tính để bàn

Các bác ơi sau khi cài lại win Xp , bị mất cai driver cho card màn hình nên toàn bị unavailable , con vào phần sounds and audio Decives trong control panel thi` lại bij ẩn ko thể nghe được loa . Em nghĩ là cho máy em thiếu driver em lấy đĩa cài đặt driver ma lúc mua đi kèm theo máy vao ổ CD để lắp đặt lại driver nhưng ko được . Vậy mong các bác tìm hộ em link download driver cho vga và sound nhé

Chủ đề tương tự:
    Messi1203 là huấn luyện viên giỏi nhất cua barca

Số bài viết
    10

Cài đặt lại modem planet

Em cài lại win xong vào mạng liền ko được em nghĩ chắc là em phải cài đặt lại mang internet nhưng em lại ko có hướng dẫn cài đặt lại modem . Vậy mong các pro giúp em nhé . Em xin cảm ơn trước

Số bài viết
    403
    Cái này thì khó rồi.Máy của bạn bây giờ mất hết driver rồi.mà lại máy đẻ bàn nên bạn cần nắm rõ những phụ kiện thuộc hãng nào,đời bao nhiêu.Thì mới có thể tìm driver đc.còn muốn vào mạng bạn phải cài driver cho network adapters

Học Cách Để Yêu

Số bài viết
    684
    Các bác ơi sau khi cài lại win Xp , bị mất cai driver cho card màn hình nên toàn bị unavailable , con vào phần sounds and audio Decives trong control panel thi` lại bij ẩn ko thể nghe được loa . Em nghĩ là cho máy em thiếu driver em lấy đĩa cài đặt driver ma lúc mua đi kèm theo máy vao ổ CD để lắp đặt lại driver nhưng ko được . Vậy mong các bác tìm hộ em link download driver cho vga và sound nhé
    Nếu như bạn đã xài đĩa CD-Rom lúc mua máy để cài driver mà không được. Remove tất cả các driver và cài lại tất cả từ đầu. Nếu thiếu bất kỳ 1 driver nào thì bạn có thể tìm lại driver của máy có 2 cách:
    - tháo máy ra, tìm trên main.
    - Từ Start = > Run gõ dxdiag Nếu may mắn bạn sẽ thấy Windows XP liệt kê tên của chip trong thẻ System. Ngược lại, nếu Windows không hiển thị tên của chip.

Sau đó lên google search các driver của máy mình
    Have fun!

Số bài viết
    127
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của thienthanqnd2005 Bài viết
    Nếu như bạn đã xài đĩa CD-Rom lúc mua máy để cài driver mà không được. Remove tất cả các driver và cài lại tất cả từ đầu. Nếu thiếu bất kỳ 1 driver nào thì bạn có thể tìm lại driver của máy có 2 cách:
    - tháo máy ra, tìm trên main.
    - Từ Start = > Run gõ dxdiag Nếu may mắn bạn sẽ thấy Windows XP liệt kê tên của chip trong thẻ System. Ngược lại, nếu Windows không hiển thị tên của chip.

Sau đó lên google search các driver của máy mình
    Have fun!
    Đọc xong quay cuồng đầu óc mà chả hiểu lão nhà quê nói gì cả. A chỉ loàng ngoằng quá khó hiểu.
    Đây là cách đơn giản nhất nè : Down cái này về rùi tự làm tiếp đc ko cần chỉ tiếp nữa.

[SIGPIC][/SIGPIC]

Số bài viết
    10
    em down phần mềm đó về rui` nhưng chưa biết cách sử dụng nên mong bác Thiên giúp em nhé

Số bài viết
    8
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của messi1203 Bài viết
    Khi mua chắc bác cũng có cái bảng đính kèm các thiết bị cần mua chứ(chi tiết các linh kiện được bảo hành vd như Mainboard Intel 845-GVRS..) ..thì cứ việc vào trang web của intel mà down.
    Còn nếu là Gigabyte hay Asus,Msi,..thì cứ vô các trang web đó tìm...

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới