Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 6 trang Trang đầuTrang đầu 12345 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 55
    Số bài viết
    45
    tsigalko hay walter bây giờ có thể nói là những cầu thủ dạng cheat ^^, cái này cũng là một điểm thú vị của FM, tớ đảm bảo tsigalko hay walter hiện nay ăn đứt những thằng current ability 190

Số bài viết
    30
    thằng walter em hỏi WP toàn không được không mua về dc là sao?

Số bài viết
    52
    Piatti mình dụ mãi ko chịu về, quê quá đành mua ông Nikita đỡ, finishing cũng khá ngon
    nếu ít tiền thì mua Alex Fernandez cũng tốt, đá được lại lời chán

Số bài viết
    342
    4 cầu thủ bác này giới thiệu đều cực ngon
    e đang cầm At.Madrid, Escudero cánh trái, Gomez với Piatti đá giữa(bán luôn cả Raul Garcia cho Real 30MUK roài,hehe), Walter đá tiền đạo(cặp với Kun, ghi bàn như phát rồ), vừa vô địch Liga xong(mùa thứ 3)
    toàn chú rẻ mà ngon(hợp với đội ít tiền) bài viết rất giá trị, thank nhiều nhiều nhá

Lần sửa bài viết gần nhất bởi cupid_298 : 22-06-2008 vào lúc 12:10 AM
    Tình yêu anh chỉ dành cho em duy nhất, sao cuối cùng tình nhạt duyên phai?

Số bài viết
    735
    pác này ở không gớm nhỉ ở đâu mà bác tìm thấy mấy thằng đó vậy mới tets thử thấy khá tốt thanhs cho bác 1 phát

Số bài viết
    58
    thêm 1 thằng nữa là diego bounanotte, cũng là cầu thủ arg gốc ý nhưng newgame chỉ số nhỉnh hơn piatti và escudero 1 chút. ku này đang đánh thuê ở Boca

Số bài viết
    214
    mấy thằng này em cũng bit khá lâu ùi, nhưng mua về chưa dùng ngay đem đi train, 1-2 nam thấy mấy ông lớn toàn hỏi mua, như piatti em từng bán dc với giá 40MUK,thành ra em chưa dùng nhiều bon này. chỉ làm tiền thui các bác mua về cho nó đá luôn hay là phải train đã

Số bài viết
    8
    mấy thằng Piatti các thứ ai chả biết,vấn đề là trong FM luôn có những chú PA thâp,chỉ sô xoàng xoàng mà đã vẫn bệnh,thử check thằng Walter của bác chủ topic giới thiệu xem cái nhỉ?

Số bài viết
    996
    Walter ko phải hạng gà đâuChỉ số PA mặc định là -9.Cũng thuộc nhóm cầu thủ tiềm năng như Saivet hay Guilherme...

Most Bem:
    Nguyễn 2xu
    Lê cá mè

Where the water flows, where the wind blows
    Số bài viết
    246
    Có thể khẳng định rằng Walter là 1 FC quá khủng bố chứ gà cái nỗi gì.

Nó ghi bàn như máy mặc dù mình cho đá luân phiên FC và AMC vì mình dùng tac Kimz ( chỉ cắm 1 tiền đạo nên phải luân phiên cho đỡ phí phạm những tài năng khác).
    Hiện tại ở game của mình nó dẫn đầu danh sách vua phá lưới ở C1 với 14 bàn ( chưa đá chung kết).

Đang upload hình tý nữa post lên, chỉ số vãi hàng luôn.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới