Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 6 trang 123 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 55
    Số bài viết
    11

Maxim Tsigalko của FM2008

Ai đã chơi FM cách đây 5 năm (hồi xưa là CM) chắc hẳn đều biết đến Maxin Tsigalko, Nikiforenko ... nhỉ . Đó là những cầu thủ hay nhất của CM trong khi giá chỉ dưới 1M. Nay trong FM08 mình cũng đã tìm được 3 thằng gần như thế (tất nhiên kô phải hàng random rồi). Giá rất rẻ nhưng chỉ sau 1 mùa bóng là toàn bị Baca, Milan, chelse ...dòm ngó .
    + Alejandro Gómez (AMC) của Arsenal de Sarandi mua có 130k sau 1 mùa giờ là 9,75M . Thàng này assit cực hay.
    + Walter cua Sao jose Thằng này mùa thứ 2 ghi bàn như máy. Liv toàn bị nó sut xa cháy lưới
    (còn 1 thằng nữa rất hay nhưng quên mất tên rồi để lát về nhà đọc lại đã post sau )
    Mấy thằng này hay ở chỗ là nhưng đội bóng yếu cũng mua được. mà đá ở nhũng đội bóng lớn thì điểm toàn 8.5 (đúng như kiểu Tsigalko, Nikiforenko ... )
    A e check thử xem nhé

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    2,089
    Mấy thằng này lạ hoắc nhỉ, phải kiểm tra xem
    Nếu đúng như bác nói thì quá hay rồi.
    Mà sao bác khám phá được mấy thằng này

Số bài viết
    40
    alejandro thì em biết rồi lúc nào cũng mua nó còn thằng kia để mua thử xem sao.......

Số bài viết
    11
    2 Thằng còn lại là : Damián Escudero mua của Vélez có 625K gio la 9M, và thằng Pablo Piatti mua có 230k (thằng ku này rê dắt và assit kinh khủng lắm ) Mình hay vào các CLB và tìm từng thằng 1, thấy thằng ku nào hay hay thì dùng FMM để kiểm tra xem potetial abiliti thế nào, thằng nào trên 150 thì lôi vè xài thử

Where the water flows, where the wind blows
    Số bài viết
    246
    Thế mấy thằng ông giới thiệu ở đây có Potential Ability bao nhiêu? Chứ trên 150 thì nhiều như lá mùa thu !

Số bài viết
    11
    Bạn không biết rồi. Trong FM có đầy những thằng vô danh mà có Potential Ability >170 ấy chứ. Nhưng mà quan trọng là nó phát triển được đến đâu, đạt được đến đâu trong cái số Potential Ability mà nó có ấy.Thông thuòng thì những thằng vô danh có Potential Ability >170 mà đạt được Curent Ability >120 thì không nhiều như bạn nghĩ đâu.cả sự nghiệp nó cũng không lên được đến 120 đâu (những thằng nổi tiếng thì không nói rồi).

Số bài viết
    8
    thằng Piatti tui cũng để ý tới nhưng thấy có nhiều chú ngon quá nên ko mua về

Ảnh đại diện của tzboy
    tzboy đang ngoại tuyến Thành viên danh dự Thành viên danh dự
    Số bài viết
    1,336
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của rayes Bài viết
    Walter cua Sao jose Thằng này mùa thứ 2 ghi bàn như máy. Liv toàn bị nó sut xa cháy lưới
    (A e check thử xem nhé
    Cu Walter này mình check thử thấy khủng đấy, sẵn MU giờ chỉ còn 2 tiền đạo có lẽ rước chú này về thôi. Mà giá cũng rẻ. có lẽ chỉ còn lo cái work permit

Số bài viết
    144
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tzboy Bài viết
    Cu Walter này mình check thử thấy khủng đấy, sẵn MU giờ chỉ còn 2 tiền đạo có lẽ rước chú này về thôi. Mà giá cũng rẻ. có lẽ chỉ còn lo cái work permit
    ông check dc mấy trận rồi,phong độ có ổn định ko?có j post ảnh lên để anh em tham khảo cái nhá,đang phân vân ko biết có nên mua hay ko nữa?

Intel Core i3-530
    MSI H55M-P33
    G.skill 4GB DDR3 bus 1333 (2Gb*2)

Số bài viết
    62
    mấy bác ơi, đá đừng xem pot chi, ronaldo ngoài đời đâu có pot đâu, xem khả năng của nó đi

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới