Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 11 tói 16 trong tổng số 16

Threaded View

Số bài viết
    127

Lần đầu chơi hết 1 mùa giải FM08

Khi FM08 chuẩn bị xuất hiện tớ cũng háo hức chờ đợi như bao nhiêu tín đồ của FM. Rồi FM xuất hiện thì hơi thất vọng 1 chút vì nhiều lý do.... =====> ko chơi được đội nào đến hết mùa. Mấy hôm nay rảnh rỗi nên mới cố gắng thử ngồi chơi hết 1 mùa. Nói chung là kết thúc mùa giải cũng chỉ có đc 2 cái Cup LiGa và C1. .

Khi bắt đầu mùa giải thì cũng không hứng lắm nhưng khi đi được 1/2 mùa giải thì thấy cũng được. Trên con đường chinh phục La LiGa cũng ko ít chông gai vì tớ chơi có save nhưng không load ( save khi nghỉ và load để chơi tiếp chứ ko load lại). Nhiều lúc thấy cũng giống ngoài đời kinh khủng, thắng valencia dễ như húp cháo nhưng lại có thể thua 1 đội như getafe ngay trên sân nhà y như hôm vừa rồi RM thua ấy.

Kết thúc mùa giải được 99 điểm, Barca được 95 điểm .....

Trên mặt trận C1 thì quá nhiều cảm xúc. Ví dụ như lượt đi thua Roma 4-1 trên sân Olimpico rồi sau đó thắng lại 5-1 trên sân nhà. Lội ngược dòng quá ngoạn mục. Gặp Mu ở trận CK đầy cảm xúc khi kết thúc 120' thi đấu tỉ số là 3-3( tớ thắng pen).Rooney vua phá lưới C1 với 21 bàn thắng .

Khi chơi thì cũng ko để ý nhưng khi xem lại tổng kết cuối mùa mới thấy trên tất cả các mặt trận gặp Barca cả thấy 6 lần .
    RM Barca