Share game FM24 (PC)
Trang thứ 9 trong tổng số 10 trang Trang đầuTrang đầu ... 78910 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 81 tói 90 trong tổng số 96
    Số bài viết
    695
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của cupid_298 Bài viết
    Nasri tôi mua bằng giá Matias Fernandes, các ông khen Matias Fernandes hết lời, chả nhẽ ko ai dùng Nasri hay sao?
    Wij, Kroos, Marin... tuy ko dùng đc ngay với n~ đội mạnh nhưng với n~ đội trung bình xem có phải là hàng khủng ko?
    Defour mua ko nhanh để Bayern hớt mất còn kêu ca j?
    Thấy các ông bàn về Kaka trong box AMC "hữu dụng", tôi chen lời vào, nhắc lại mấy thằng trẻ, rẻ và hữu dụng hơn cho các ông khỏi quên thôi, chả có ý j
    Pác chơi đội nhỏ vừa Newgame pác mua ngay xem có được ko mà mua chậm với chẳng nhanh.
    Đội nhỏ mà bọn nhóc Kroos,Marin... lại qua??????

Số bài viết
    623
    Sao ko có ai nhắc đến Gai Assulin của Barca nhỉ?
    18t mà giá đã lên 4m3 rồi đó.

Số bài viết
    32
    assulin lực radoom đó anh. Em kết nhứt là thằng cu piatti bé mà nhanh cho học aimar đá ngon lắm

Số bài viết
    46
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của thienlong000007 Bài viết
    Lulinha kiến tạo ghi bàn đều tốt Truyền nhân của Ronaldinho
    Mình thì chọn chú Lulinha này, thằng tượng của nó là Kaka nên cả ngày mình cứ cho nó chạy theo học hỏi kinh nghiệm của Kaka và để nó dự bị cho Kaka , 2 năm sau nó trưởng thành và giá trị của nó là 53m ( trong khi mua về mất có 7m).Sút sa ghi bạn không thua kém tiền đạo còn khoảng làm bóng thì khỏi phải nói.

Số bài viết
    214
    các bác thử mấy thằng này hộ tôi xem, mako marin, paulo piatti, buonunotte toàn thằng <1M nhưng đá thì đừng hỏi, đội nhỏ thì dùng luôn dc, đội lớn thì sau 1-2 năm. chú buonunotte trong game có 100k nhưng ngoài đời vừa vào Napoli với giá 5M. juve cũng thích thằng này nhưng nó lại thần tượng maradona

Số bài viết
    735
    lulinha + Defour ( dự bị Sosnin ) đá AMC thì khỏi nói ( tất nhiện phải traing lên khoảng vài năm )

Số bài viết
    1
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của elnino491 Bài viết
    lulinha + Defour ( dự bị Sosnin ) đá AMC thì khỏi nói ( tất nhiện phải traing lên khoảng vài năm )
    defour đá đc nhưng mà chưa đủ tầm vào các đội VD:milan...mình dùng thử đá thường lắm
    Sosnin thằng nào vậy?

Số bài viết
    491
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của h&q Bài viết
    defour đá đc nhưng mà chưa đủ tầm vào các đội VD:milan...mình dùng thử đá thường lắm
    Sosnin thằng nào vậy?
    defour khủng mà bạn quan trọng hơn là topic bàn về AMC hữu dụng nhất cho nên nó là quá ngon rùi vì nó rẻ mà chỉ số thì thôi rồi

Số bài viết
    12
    Theo mình đó là Anderson của Manutd.

Số bài viết
    237
    Arshavin là số 1. Kiến thiết số 2 (sau Vaart), ghi bàn số 1. Một dạng TĐ lùi.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới