Share game FM24 (PC)
Trang thứ 8 trong tổng số 10 trang Trang đầuTrang đầu ... 678910 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 71 tói 80 trong tổng số 96
    Số bài viết
    56
    elano không thể hơn kaká được , mình đã chơi man city hơn 4 mùa, đã sử dụng kaká vs của man city . elano chỉ số cao thật đấy nhưng thi đấu khôgn nổi bật, chỉ có 1 vài trận tỏa sáng, và elano không thi đấu ổn định+đột phá như kaká được. Nếu đội bạn đang thua cần 1 cầu thủ có khả năng thay đổi thế trận cũng như đảo ngược tình thế thì kaká là lựa chọn số 1. Còn elano nếu như đội bạn đang thua thì rất ít khi rate của anh ta >7 . Kaká luôn là cầu thủ của những trận đấu lớn.

Số bài viết
    19
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của kinglear0207 Bài viết
    elano không thể hơn kaká được , mình đã chơi man city hơn 4 mùa, đã sử dụng kaká vs của man city . elano chỉ số cao thật đấy nhưng thi đấu khôgn nổi bật, chỉ có 1 vài trận tỏa sáng, và elano không thi đấu ổn định+đột phá như kaká được. Nếu đội bạn đang thua cần 1 cầu thủ có khả năng thay đổi thế trận cũng như đảo ngược tình thế thì kaká là lựa chọn số 1. Còn elano nếu như đội bạn đang thua thì rất ít khi rate của anh ta >7 . Kaká luôn là cầu thủ của những trận đấu lớn.
    cầm MC elano ghi bàn khủng luôn ,rê hay chuyền tốt mà,nói chung dùng nó với kaka hay như nhau mà bạn

Số bài viết
    31
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của AJ_Shigeki Bài viết
    AMC hữu dụng nhất với mình là Matias Fernandez.
    Đồng ý với bác, thằng này giá rẻ, lương thấp (do đang ở CLB nhỏ), kiến tạo tốt, tự ghi bàn cũng OK.

Số bài viết
    695
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của chocopie Bài viết
    cầm MC elano ghi bàn khủng luôn ,rê hay chuyền tốt mà,nói chung dùng nó với kaka hay như nhau mà bạn
    Elano đem so với kaka???
    1 thằng chuyên ghi bàn 1 thằng chuyên ass mà
    Mà nếu cùng vị trí AMC thì Kaka lun là vô địch
    AMC hữu dụng thì nhắm bộ ba trẻ khỏe rẻ của Chile:
    +Matias Fernandez (Villareall,21t,11M UK)
    +Luis Jimenez (FC Inter onloan from Terana(?) 23t,2.7M UK)
    +Jorge Valdivia(Parlameria,23t, 6.8M UK)

Số bài viết
    14
    Tui thik nhất là Salamon Kalou...hộ côg tuyệt vời..mặc dù a này tiền đạo bên Ivory Coast

THE BLUES

Số bài viết
    203
    Từ bài viết của Elber Bài viết
    Các bạn toàn chọn mấy ông mạnh mạnh huấn luyện thì chẳng thấy Kaka hay. Xung quanh Kaka là Pirlo, Gattuso, Seedorf, Gilar, Ro béo hoặc Inzaghi thì Kaka chẳng hay. Cầm Man City xung quanh Elano là những ai mà dẫn dắt Man từ đầu tới cuối thắng liên tục vô địch hết cúp này cúp nọ mới thấy nó hay chứ ! Tuyển Kaka về Everton hay MiddleBorough hoặc Bolton xem còn hay ko ?

bác đã từng chơi AC hay từng mua dc Kaka chưa mà đi nói Elano ngang ngửa Kaka, có thể chỉ số elano cao đấy. Nhưng bạn từng xem Kaka đá chưa, ko những ass tốt mà ghi bản cũng tốt, ko những thế Kaka còn có khả năng tự mình xoay chuểyn kết quả trận đấu. Còn ý của bạn là kaka dc support bởi Ro béo - một người lun gặp vấn đề cá nhân, Inzaghi - wá già thể lực chạy còn không nổi, Gilar - đối diện thủ môn đá đi đâu ko. Còn pirlo, g8, và se10 người nào cũng cao tủi. Chính vì vậy túm lại Kaka là một siêu sao lớn với tài năng và phẩm chất, còn Elano đơn thẩun chỉ là một cầuy thủ xuất sắc. Đẳng cấp mới nói lên tất cả ^^

Lần sửa bài viết gần nhất bởi noname162 : 19-07-2008 vào lúc 09:45 PM

Số bài viết
    342
    đang nói về độ hữu dụng, hữu dụng thì phải vừa rẻ vừa hay, các bác toàn bàn về Kaka là sao???
    Steven Defour, trẻ rẻ lại hay, mua có 3tr bảng, đá vài mua bán đi siêu lợi nhuận
    Pablo Piatti, cũng gần như trên, thậm chí còn cực rẻ cơ, tầm 100k bảng
    Alejandro Gomez, ass kinh hoàng, rê dắt bóng vãi chưởng, hơi khó trong việc xin WP, nhưng đá TBN thì ngon, lại hợp nữa, hãy thử ngay
    còn matias fernandes, hay thật, nhưng ko có tầm quan trọng bằng Vaart, e vẫn thik Vaart hơn, Vaart còn rẻ hơn nữa chứ, chỉ hơn tuổi thôi
    nasri cũng rất hay mà, k thấy ai nói đến nhỉ
    chưa kể còn có Wijnadum(hình như sai tên) train lên cũng điên lắm
    nữa thì có Kroos, Mako Marin....
    have fun

Tình yêu anh chỉ dành cho em duy nhất, sao cuối cùng tình nhạt duyên phai?

Số bài viết
    203
    Từ bài viết của Elber Bài viết
    Các bạn toàn chọn mấy ông mạnh mạnh huấn luyện thì chẳng thấy Kaka hay.
    Xin lo^~i bac', ko bik bác hl AC chưa, nếu chưa mời bác Hl Ac thử một mùa xem, coi n1o dễ ko há, rồi hãy phát bểu như dậy, toàn một lũ già, tiền bạc cũng cẳng dư dả. Túm lại bác HL Ac đi ^^

Số bài viết
    695
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của cupid_298 Bài viết
    đang nói về độ hữu dụng, hữu dụng thì phải vừa rẻ vừa hay, các bác toàn bàn về Kaka là sao???
    Steven Defour, trẻ rẻ lại hay, mua có 3tr bảng, đá vài mua bán đi siêu lợi nhuận
    Pablo Piatti, cũng gần như trên, thậm chí còn cực rẻ cơ, tầm 100k bảng
    Alejandro Gomez, ass kinh hoàng, rê dắt bóng vãi chưởng, hơi khó trong việc xin WP, nhưng đá TBN thì ngon, lại hợp nữa, hãy thử ngay
    còn matias fernandes, hay thật, nhưng ko có tầm quan trọng bằng Vaart, e vẫn thik Vaart hơn, Vaart còn rẻ hơn nữa chứ, chỉ hơn tuổi thôi
    nasri cũng rất hay mà, k thấy ai nói đến nhỉ
    chưa kể còn có Wijnadum(hình như sai tên) train lên cũng điên lắm
    nữa thì có Kroos, Mako Marin....
    have fun
    Samir nasri rẻ ????Thực dùng mà Wijnadum,Kroos,marin ak thực dùng là phải sài ngay chứ ,Defour thì cơ hội mua được của các đội vừa và nhỏ là rất thấp (Toàn bi bayern hớt trước )

Số bài viết
    342
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Sheva2nd Bài viết
    Samir nasri rẻ ????Thực dùng mà Wijnadum,Kroos,marin ak thực dùng là phải sài ngay chứ ,Defour thì cơ hội mua được của các đội vừa và nhỏ là rất thấp (Toàn bi bayern hớt trước )
    Nasri tôi mua bằng giá Matias Fernandes, các ông khen Matias Fernandes hết lời, chả nhẽ ko ai dùng Nasri hay sao?
    Wij, Kroos, Marin... tuy ko dùng đc ngay với n~ đội mạnh nhưng với n~ đội trung bình xem có phải là hàng khủng ko?
    Defour mua ko nhanh để Bayern hớt mất còn kêu ca j?
    Thấy các ông bàn về Kaka trong box AMC "hữu dụng", tôi chen lời vào, nhắc lại mấy thằng trẻ, rẻ và hữu dụng hơn cho các ông khỏi quên thôi, chả có ý j

Tình yêu anh chỉ dành cho em duy nhất, sao cuối cùng tình nhạt duyên phai?

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới