Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 3 trang 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 27
    Số bài viết
    792

Nơi môi giới cầu thủ cho các CLB lùn.

Topic này sẽ là nơi anh em vào bàn bạc về các cầu thủ thích hợp cho các giải hạng thấp. Chú ý là chỉ bàn cầu thủ cho lower club, ai pót lung tung thì sẽ bi dính đạn rén chịu hé.

Chủ đề tương tự:
    PREPARE TO RETIRE

Số bài viết
    1
    tôi thấy các câu lạc bộ mới lên hạng đầu tiên hậu vệ trái Michel Ball giá 350k đá cũng được,thằng này được tôi thử nghiệm ở watford rồiK.tiền đạo lúc đầu nên mua johnson của USA vì FM này tôi thấy tiền đạo dánh đầu tốt ghi bàn rất điên điển hình là thằng coddy của Man City

Số bài viết
    143
    Đá mấy đội hạng thấp sing nhưng thằng nài nè thằng nài Free nè
    Flavio Conceicao, Ronald De Boer,Carlos Henao
    còn thằng này dành cho hạng nhứt hạng 2 cũng được
    Steffen Iversen,Carlos Henao,Francis Banecki,Rebosio
    Thế thui tìm được share típ

^_^Kẻ Yêu Lầm^_^
    [YELLOW]Pha Đi Bóng Ngoạn [/YELLOW][YELLOW]Mục[/YELLOW]
    MU Vô Địch Đập Chết Hai Thằng Đó Đi
    [YELLOW]Cùng chung sức xây dưng FM-VN ngày càng giàu đẹp[/YELLOW]

Số bài viết
    43
    Tôi nhớ không nhầm thì mấy thằng đó là của FM2006 mà. Bản Fm2007 này tôi chỉ chấm được Matt Jansen và Naybet còn lại lởm lắm (chắc cũng tai chưa biết hết). Fm2007 đá đội nhỏ có mấy thằng này đá được nè Wotton (plymouth) và Shackell (Norwich city). Tôi đang cầm Norwich mua được mấy chú cũng được qua 36 vòng đang dẫn đầu tuy thế cũng chỉ hơn đội nhì 2 điểm và đội thứ 3 là 6 điểm thua tới 5 trận (chán thế) .Tiền đạo có Heffernan đá cũng được, hậu vệ mua Damien Delanay cũng ghê.

I don't know English .What is a signature ???:?????:

Số bài viết
    165
    Đề cử thêm 1 đồng chí già còn gân, Guardiola (ko biết đúng ko, cựu cầu thủ Barca), đầu tiên cũng chả biết bố này là ai, tưởng giải nghệ rồi, xong roài thấy chú này cứ mấy lần khen mình (HLV Barca), thế là mình vội mở profile ra xem, thấy vẫn còn đá, lần sau mình load lại game, chơi đội lùn Fiorentina (chật vật lắm hết mùa đầu mới dự được cup Uefa đấy), chú này đá ổn phết, free nhá

Số bài viết
    31
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của barcaboy Bài viết
    Đề cử thêm 1 đồng chí già còn gân, Guardiola (ko biết đúng ko, cựu cầu thủ Barca), đầu tiên cũng chả biết bố này là ai, tưởng giải nghệ rồi, xong roài thấy chú này cứ mấy lần khen mình (HLV Barca), thế là mình vội mở profile ra xem, thấy vẫn còn đá, lần sau mình load lại game, chơi đội lùn Fiorentina (chật vật lắm hết mùa đầu mới dự được cup Uefa đấy), chú này đá ổn phết, free nhá
    Pep Guardiola là tượng đài của Barcelona đấy. Chú này sau khi rời Barca về chơi cho Brescia được 1-2 mùa rồi mất tiêu, tưởng giải nghệ rồi, ai ngờ vẫn còn đá à :say:

Số bài viết
    62
    hehe tui khuyên chơi đội lùn thì nên mua thằng nicola milan đi 14 tuoi mà đá như sấm vậy khekhekhe

Số bài viết
    215
    hix..các bác chọn datbase kiu gì mà có cả ku Milan thế?chỉ cho em với.em thấy FM2007 ko thấy cái mục chọn database lagre như FM2006.hic.hay e ko nhìn ra nhỉ !!!Mong các bác chi giáo !!!

Số bài viết
    4
    FM2007 này không có mục tìm cầu thủ theo tên à ? Sao tui tìm mãi mà chẳng thấy đâu, ai bít chỉ giùm cái.

Số bài viết
    590
    Millan đấy chứ ko phải là Milan.
    Còn search thì sao lại ko thấy nằm chình ình ở màn hình mà bác

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới