Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 2 trang 12 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 13

Chủ đề: Thiếu tiền vệ

Số bài viết
    148

Thiếu tiền vệ

Em cần 1 thằng tiền vệ nhug mà bác này phải đá tốt ở cả hộ công và MC, khi cần thj` có thể cho đá Tager Men dc, kiểu như Cesh thj` dc, nhug đug` đắt wa', cỡ 25M usd trở kại là dc,Em định mua Cesh,sút xa và chuyền đều tốt nhug thằng này hơi nhỏ con, em cần thằng nào càn lướt kia, nhớ nha, đá AMC và MC đều tốt
    Thank n` nha

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
      420
      Matias Fernandez và Rafael Van der Vaart, 2 sự lựa chọn số 1 đó Matias thì thiên về hộ công / tự do hơn, còn Vaart đá MC rất tốt

Số bài viết
      684
      Rafael Van der Vaart đá hộ công không tốt, chỉ giỏi ở vị trí AMC hoặc dạt ra cánh.
      Đề cử: A. Pirlo = hàng khủng . Công thủ toàn diện, biến hóa khôn lường, chiến đấu không biết mệt mỏi
      Mua theo hình thức trả góp cho nó lành

Số bài viết
      231
      Diego của Bremen bạn ạ...Cũng dạng người nhỏ con,xút sa,chuyền đều tốt,thậm chí hơn Cesc.

Bị ép buộc thay chữ ký...Thế thôi,chả ký nữa..

Số bài viết
      36
      defour, van der vaart, montolivo, matias fernandez, jeremy menez toàn hàng ngon khủng rẻ tha hồ mà chọn

Số bài viết
      420
      defour, van der vaart, montolivo, matias fernandez, jeremy menez toàn hàng ngon khủng rẻ tha hồ mà chọn
      Theo tớ thì Menez đá cánh tốt hơn là đá AMC >.>

Với cả bạn hoangbkuno cho mọi người biết club thì mới tư vấn được chứ, không thì bạn chơi Leed lại chỉ cho Silva sao mà mua được

Số bài viết
      72
      Aquilani đá tốt MC,tập AMC đá vẫn tốt ^^ .Sút xa,chuyền,điều tiết nhịp độ,... rất ổn.Đá Mu mua mùa đầu hết có 8,5M Bảng,chưa đến 25M USD đâu.Thêm cái thằng này Farly Pro nên đá khá ổn,kô bị Dis player,phong độ khá ổn,nhiều Perfect Move đẹp

I Love ManUtd In My

Số bài viết
      61
      Julio Baptista hàng đại hạ giá (giảm giá 50% )=5.5$(usd) đá hay phết,ghi bàn thuong xuyên.không hiểu sao thắng này rẻ thế ????

Số bài viết
      491
      đề cử với bạn defour và sunny vừa rẻ trẻ khỏe lại đỉnh

Số bài viết
      196
      ủa. fabregas mà cũng mua đc hả. tui tưởng mấy thằng đó hàng cấm kị như kiểu rooney kô ai sờ vào. vị trí này thì cũng khá nhiều thằng đá tốt. giá rẻ có veloso, hàng khủng thì tui thích nhất là xabi alonso với pirlo. cre với pass 20 sút xa tốt. xabi đá hay lém đó

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới