Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 3 trang 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 27
    Số bài viết
    491

Icon7 chuyển nhượng và tatic của MU ở bản 8.02

mình đang cầm man và dùng tac 4-2-3-1
    ở bản 8.02 này đá phạt góc vào có vẻ khá dễ và cặp trung vệ của MU là Rio và vidic là quá ổn để vừa tạo nên một cặp vừa phòng thủ tốt vừa ghi đc khá nhìu bàn thắng.dự bị là brown đánh đầu cũng khá tốt đấy
    còn ở bên trái evra vẫn đá khá ổn.các bác nên mua thêm marcelo về để xoay vòng khi cần nhé.
    ở bên phải vì gary đang bị chấn thương nên cần mua 1 hậu vệ phải nữa.mình chọn zaccardo đá khá ổn thỉnh thoảng cho đá ở vị trí trung vệ khá hay vì nó đánh đầu cũng kinh.
    ở giữa mình dùng anderson carrick.dự bị là fletcher , bản này fletcher đá khá khủng sút xa mà ghi đc nhiu quả đẹp lắm.nếu ai thíc có thể mua thêm veloso nhé.
    còn ở trên 3 AMC của mình là gigg, defour, ronaldo.mình mua defour rẻ lắm mà đá hay ko chịu đc.nani thì dự bị.bản này nani đá cũng ghê nhưng thằng gigg già mà vẫn dai sức lắm nên nó it đc mình dùng , cũng hơi phí nhưng bán đi thì cũng tiếc,nên cứ để vậy thôi.
    tiền đạo thì mình cắm mỗi rooney thôi(tevez dự bị)
    mùa đầu vì MU cho ít tiền lắm nên mình thấy đội hình thế cũng tạm đc rùi .đá ổn lắm
    còn các bác cầm man thế nào vào thảo luận cùng anh em cho vui nào:>

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    40
    Chả bù cho em, mùa đầu tiên em bán xới Rio cho Barce 40 triệu, Tevez cho Arsenal 66 triệu, Oshea 10 triệu, Park 7 triệu, Hagreves 40 triệu. Mua Veloso 26 triệu Sunny 21 triệu, Bargazil 47 triệu, Vừa trẻ vừa tài năng.

Zacado mùa 2 sign Free bán lại cho AC được 25 triệu mua Lorenzo, Cristico. Hàng khủng luôn.

Gái gú là phù du
    M U là vĩnh cửu

Số bài viết
    40
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của halocompac Bài viết
    Chả bù cho em, mùa đầu tiên em bán xới Rio cho Barce 40 triệu, Tevez cho Arsenal 66 triệu, Oshea 10 triệu, Park 7 triệu, Hagreves 40 triệu. Mua Veloso 26 triệu Sunny 21 triệu, Bargazil 47 triệu, Vừa trẻ vừa tài năng.

Zacado mùa 2 sign Free bán lại cho AC được 25 triệu mua Lorenzo, Cristico. Hàng khủng luôn.
    bán rio????? tevez,owen m.u mới mua sao đã bán..bán mấy thằng kia còn hợp lý

Số bài viết
    996
    hơ hơ bác halocompac giỏi thật Tevez Rio thì em ko nói làm gì chứ Owen mùa đầu bác bán được 40tr thì.
    Kinh nghiệm đá MU của em thì mùa đầu sign mấy thằng mà chỉ mất phí đào tạo thôi còn ko thèm mua thêm thằng nào nữa.Đội hình MU ban đầu như vậy là quá đủ rồi.Về tac thì chơi 4-4-2 thôi ko thík 4-2-3-1 vì ko khoái chơi 1 tiền đạo.MU có con gà son Saha cũng lộn ruột lắm

Số bài viết
    40
    Owen giữa mùa thằng Fiorentina trả 35 triệu.
    Mùa đầu em cũng mua toàn mấy thằng ất ơ, Shakho free và Wijnadium 1m

Lần sửa bài viết gần nhất bởi halocompac : 23-02-2008 vào lúc 10:03 AM
    Gái gú là phù du
    M U là vĩnh cửu

Số bài viết
    144
    mình ko thích MU nhưng mà thấy bạn mua ghê quá barzagli mà bạn mua 47t bái phục thằng đó 17t hết cỡ
    @vuangu88: cánh trái mua matias fernandez hoặc mua menez về cũng đc

Số bài viết
    40
    Thằng đó 17 triệu ko được, Cả Inter, Milan nó lao vào rồi, chắc là mình mua chậm quá.

Còn về đội hình em sài 4-1-2-1-2 cài gì mà phòng thủ khối ông nào post ấy, hiệu quả lắm.

Lần sửa bài viết gần nhất bởi halocompac : 23-02-2008 vào lúc 10:11 AM
    Gái gú là phù du
    M U là vĩnh cửu

Số bài viết
    46
    em thấy đội hình ban đầu cảu MAN là tuyêt. lắm rồi ! chỉ cần đàu tư cho tương lai thôi ! em mua Saivet + Kroos , mương thêm Bojan + E.Banega về đá là không cần nghĩ gì luôn . Mà bản này mua thằng Kroos đắt quá , em mua Kroos 8M , Saivet 2,5 M . các bác thấy như thê6s dắt hay rẻ ?

My Love

Số bài viết
    383
    Defour chỉ số hay kinh dị , nhưng mà bị mất vào tay Fiorentina rồi, budget thêm mua được Kun Aguero 33tr. Ông halocompac chắc dùng USD

Số bài viết
    259
    Mới đầu tạo game chẳng có đồng nào thế là kô mua ai cả. Cũng chẳng bán thằng nào. He he

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới