Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 2 trang Trang đầuTrang đầu 12
Hiển thị kết quả từ 11 tói 13 trong tổng số 13
    Số bài viết
    27
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của thienlong000007 Bài viết
    Mình đã xem thử tac của bạn và có 1 số nhận xét thế này .Nếu bạn chơi tiền đạo cắm thì ko nên để 2AMC ở 2 bên dâng hết lên trên===> giống hệt tiền đạo lùi.
    tôi đã nói ngay từ đầu 2 AMC RL có thể thay farrows bằng barrows.

Trong khi ở team Instructions bạn lại set cho tiền đạo cắm đánh đầu là chínhcó hơi ảo quá không khi chơi tấn công trung lộ như trong phần team của bạn mà tiền đạo lại đánh đầuchẳng lẽ bắt nó đánh đầu lao àh
    Hơn nữa nói thật tac này của bạn mà gặp MU nó cứ khoét ở cánh thì có mà
    có vẻ như bạn chưa đọc kỹ, target man suppy to head có nghĩa là chuyền bóng bổng cho target man, nếu bạn đọc kỹ team instruction sẽ thấy là trong tac này tôi không dùng target man. Và nếu bạn đã thử sẽ thấy hầu hết đường lên bóng là chọc khe.

vài VD
    man city - bolton
    http://www.mediafire.com/?xmm7dxbdzej
    man city-man utd
    http://www.mediafire.com/?2k3ybmxywkd

Câu chốt bạn nên test hẳn 1 mùa hay cẩn thận hơn nữa là 2 mùa trước khi post lên 4rum nhé
    Ngay từ đầu mình cũng đã nói là tac này chưa hoàn chỉnh nên nhờ mọi người test hộ xem có những chỗ nào chưa ổn, mình không co ý đinh khoe tactic.

Số bài viết
    27
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của wvtnct Bài viết
    cho mình hỏi cái, sao bạn hòa Liv 3-3, Crewe 0-0 trên sân khách mà đến sân Chelsea lại đập nó 4 bàn thế , 2 trận kia bạn tung đội hình 2 hay sao vậy
    theo bạn thì có gì là không hợp lý? chẳng nhé đá trận nào cũng phải thắng?

Số bài viết
    996
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của latan Bài viết

có vẻ như bạn chưa đọc kỹ, target man suppy to head có nghĩa là chuyền bóng bổng cho target man, nếu bạn đọc kỹ team instruction sẽ thấy là trong tac này tôi không dùng target man.
    Hì đúng là ko chơi target man thật mình nhìn nhầm sang tac kháckhổ nhà lắm tac quá.
    Và nếu bạn đã thử sẽ thấy hầu hết đường lên bóng là chọc khe.
    Mình đoán 100% bạn ko xem full match cả 2 trận bạn gửi cho mình mà chỉ nhìn vào bàn thắng rồi nói thế vì khi xem cả 2 trận mình để ý cầu thủ tuyến dưới của bạn quá lạm dụng những đường chuyền bổng.Nói thật đấy bạn có thể xem lại thì sẽ thấy những điều mình nói là chính xác^^
    Ngay từ đầu mình cũng đã nói là tac này chưa hoàn chỉnh nên nhờ mọi người test hộ xem có những chỗ nào chưa ổn, mình không co ý đinh khoe tactic.
    Trả lời kèm theo Trích dẫn
    Cái này là do mình ko đọc kĩ tên topic srry bạn nhưng ý mình ko phải bảo là bạn khoe vì nói thật 4rum có rất nhìu newbie lên để kiếm tac về đá vì thế khi đã post 1 tac ở đây thì nên test thử 1 năm xem nó thế nào.
    Nên xem full match vài trận đấu để hiểu rõ chiến thuật của mình chứ đừng dựa vào bàn thắng mà nói tac của mình thường xuyên chọc khe ghi bàn vì có thể ở save game của bạn là thế nhưng sang 1 save game khác chưa chắc đã thế do đâu phải ai cũng sắm được Vaart hay Matias Fer đâu(mà khả năng passing và creativity của 2 cha nội này thì khỏi phải nói rồi)

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới