Share game FM24 (PC)
Trang thứ 7 trong tổng số 17 trang Trang đầuTrang đầu ... 56789 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 61 tói 70 trong tổng số 170

Chủ đề: Good player in FM 2007

Số bài viết
    143
    mấy bác cứ mua về rui xem thía nài rẻ mà tui chỉ mua thằng này va Costil thôi điểm đó là đầu mùa bác đá khoảng 2 tháng đã thấy lên gúm roài nếu để đến giữa tháng 8 vậy hẵn mua thì tốt CLB nó huấn luyện cho lên luôn roài mua há

^_^Kẻ Yêu Lầm^_^
    [YELLOW]Pha Đi Bóng Ngoạn [/YELLOW][YELLOW]Mục[/YELLOW]
    MU Vô Địch Đập Chết Hai Thằng Đó Đi
    [YELLOW]Cùng chung sức xây dưng FM-VN ngày càng giàu đẹp[/YELLOW]

Số bài viết
    62
    thủ môn thì tui vote cho thang Roberto của althetico madrid 1 phiếu phản xạ 1 chọi 1 20 khekhe

Số bài viết
    17
    Thằng này lực gà quá, thủ môn trẻ có Marcelo Grohe, 19t, bắt cực hay, giá có 4,3M thôi.

Số bài viết
    17
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của bigger123 Bài viết
    trời sao lại bán R.Ferdinand cho Chelsea , hàng hậu vệ của MU chỉ có thằng này là chắc chắn thui , heinze, neville = xài được, còn mấy thằng khác nên bỏ đi
    bán thằng gì k0 bán mà bán Rio F :suprise: , 10 trận đầu có rio cặp với Brown ( chờ Heinze khỏi chấn thương em B này sẽ out luôn, đã bán O'shea và Silvestre ) thủng lưới có 2 trái ( có gặp Arse, chels) 5 trận tiếp theo thắm thía vụ mất Rio vì injure nè ( thủng 2 trái 1 trận, nhưng mà ghi 3 trái 1 trận thì cũng k0 có gì, chỉ có điều bây giờ thì k0 còn là đội lọt lưới ít thui ) khi Rio và Heinze trở lại thì mọi chuyện đã khác 8 trận k0 lọt lưới hehehehehe ictory:
    Fm 07 cũng như Fm06 thằng Rio là thằng MU k0 thể bán đối với tui kể cả khi có Kompany, Bazagli, và Mertesacker , mặc dù lương rất cao
    đang thương lương mua thằng Ferdinand em nè 10m vẫn chưa bán tức quá
    có ai biết thằng DC nào khỏe, rẻ k0 cho tui í kiến coi??????????
    còn thằng pascal thì ok, giá cũng được, còn thằng Lopez (hình như vậy, đội Aletico Madird ) cũng đá vị trí đó giá 5M thui nhưng mà phải tranh với nhiều thằng lắm, còn nhiều em cánh trái lắm như chellini ( đá cũng good, nhưng hình như hơi yếu), balzaretti (đá thua xa thằng Baines nhiều) , tốt nhất vẫn là Baines ( thằng nà thật ra tui chả biết nó, nhưng lúc chơi MU cách đây 1 năm vì đội hình của mình ít tuyển thủ Anh quá, cùng lúc Wigan xuống hạng, pot 170 FM06, thế là mang về với giá 9M lương 20k , nếu wigan k0 xuống hạng thì giá phải gấp đôi , tưởng về đá dự bị ai dè 5 trận liên tiếp 88889 thế là kết thằng này luôn, phong độ thằng này cứ như vậy ,và rùi thì ashley cole phải khóc ) tui đoán chắn k0 lâu nữa Fan của England sẽ biết tên em BAINES này cả trong Game lẫn ngoài đời ( ước gì MU mua thằng này hen, nhưng chuyện đó sẽ k0 có trừ khi ai mua Evra, Silvestre cho MU)
    còn 1 số thằng rẻ trẻ tốt bạn qua các đội ở Mexico mà kiếm , bên Mĩ cũng có,
    DM thìn hãy mua Gago của Boca giá 12M thui
    Ủng hộ bán Rio ictory: ictory: Mình quản lý Man bán thằng này cho Chelsea được 40M, ngay trận sau gặp Chelsea, thằng ku (Rio á) trả ơn đội bóng cũ bằng một quả penalty, hết sảy :shout: .40M mua được biết bao thằng hay khác nào.

Số bài viết
    143
    bác mua pabio Collocini đi đảm bảo kô khác j Rio đâu hà muốn rẻ thử mua petri pasanen xem sao

^_^Kẻ Yêu Lầm^_^

Số bài viết
    213
    Đúc kết từ 2 lần chơi MU...
    Vì không phục bác Alex lắm nên thay máu đội hình hơi nhiều
    Bán Rio 47.5 tr
    Bán O'shea & Silvestre được khoảng 6, 7 tr nữa
    Bán thêm Jone + Saha khoảng 8,9 tr và số tiền có sẵn...Vậy bạn sẽ có khoảng 75 tr( tha hồ nhỉ)...
    Với khoảng 75 tr bảng...Mua Klose 30tr ( Không tiéc xiền nhé)..mặc dù chẳng thích thăng này...Nhưng trong game nó đá hay quá nên vác thôi...Có thể các bạn thich Iaquinta, Pazzini hoặc L Toni hơn( Mấy thằng này vừa rẻ vưa khỏe)...Nhưng thực sự dùng Klose mới thấy sự khác biệt..Ai chưa thử, thử 1 lần đi
    Xong vụ Klose , bạn còn 45 tr, thực hiên phi vu Colocini ( 8tr)...Chỉ 8tr thôi nếu bạn biết cách mua...
    Xong đấy là vụ Cambiaso 12 tr...Vậy bạn còn 25 tr...Mua Silva ( or Guadaro )mất khoảng 6 tr gì đấy, cả Borre Khoảng 2,5-->3 tr. Thêm cả Adu nữa và 1 số cầu thủ trẻ mà bạn thích , 1tr. Vậy bạn còn 10 tr, để dành mà lôi Akinfeev về...
    Với 1 chế độ Train hợp lí...
    Tôi tin chắc Mu sẽ dành ngôi vô địch giải ngoại hạng, và có khả năng lơn dành các cup khác (c1, Fa..)

:-L

Số bài viết
    638
    Nhất trí với bác kilac về Klose, trong game tên này đá khủng quá xá, trận nào cũng ghi bàn sòn sòn, tranh chấp bóng bổng tay đôi hầu như ko bao giờ thua, có khi đánh đầu thành bàn ở gần mép vùng cấm địa nữa, kinh ko có từ nào tả nổi, chỉ có điều hơi mắc thôi

Số bài viết
    143
    ACM nên mua Jorge Valdivia cánh trái nên mua Marcelo chứ bác em cho lên đá tiền vệ trái nó dốc bóng thì thôi rồi
    Cristian Alvarez hậu vệ rẻ
    Tiền đạo nên mua Rodrigo Palacio trâu thì phải biết

^_^Kẻ Yêu Lầm^_^

Số bài viết
    134
    em cũng đồng ý với các bác về chú klose đá quá khủng bố
    em cầm RM trả 25M mà nó vẫn chưa về
    Mơ về cặp song sát Ruud va Klose...

Khoảnh khắc lày nà vĩnh cửu :angel:

Số bài viết
    62
    thui klose mắc lắm mua tam zigic đi. Klose chỉ thua mổi thằng này về khinh công, klose hơn zigic về cầm bóng but zigic rẻ hơn >>>>> mua deeeeee

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới