Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu 1234 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 35
    Số bài viết
    5,684
    Cha mẹ ơi, chưa bao giờ em thấy đội nào có hàng phòng thủ trâu bò dữ vậy, mùa nào thủng 0,3bàn/trận đã là cực kì thành công thế mà cái mùa bác thủng 7 bàn, tức là tương đương 0.18 bàn/trận, 1 hiệu suất thủng lưới kinh dị, có điều ghi hơi ít, chỉ khoảng 1,9 bàn/trận nhưng với thành tích thủng như vậy thì cũng quá ổn rồi

Số bài viết
    14
    Cái này là mùa thứ 5, phòng ngự ngày càng tệ

Đội hình này mới mua C.Ronaldo, còn mấy mùa trước thì y như vậy, ko thay đổi, thủ nhiều nên toàn trâu thú defender ko.

Số bài viết
    443
    Hỏi thật ông bạn chơi cheat không vậy , cứ post thành tích của mình sao không post tactic lên cho em học tập với .

Cristiano Ronaldo

Số bài viết
    38
    bác thienlong000007 nói đúng đấy, chẳng có chú nào trong FM lại đá cánh trái mà lại thường chạy cánh phải cả, bất hợp lý

Số bài viết
    14
    TO hell-boy & thienlong000007:
    Mấy chú chơi FM như vậy thì chưa hiệu hết FM rùi. 1 thằng khi đc TUT sẽ học 80~100% preffer move nếu như đủ 3 yếu tố: thằng đc TUT delight - thằng TUT ko unsure & thường xuyên đc đá chính => chỉ cần nửa mùa là dù là DC cũng nuốt play one-two chứ nói zì mấy cái tào lao kia. TUi có 1 thằng DC mới đc học play one-two chỉ sau có nửa mùa.
    Ko hiểu giờ chơi FM kiểu zì mà gần như ai củng xài FMM, tui chơi FM từ hồi còn CM 1999-2000 đến giờ, lúc đó làm zì có cheat mà cũng chưa bao giờ down mấy thứ như vậy về. Làm HLV mà cứ nhăm nhe cheat thì unintall FM cho rùi, chơi làm zì cho tốn time.

Số bài viết
    75

Icon10

Đúng đó, 5,6 trận save load 1 lần là đủ rồi,cần gì chơi FFM.Còn về PM thì bác ấy nói đúng đấy.Chỉ cần thằng TUT nhiệt tình và th` học thông minh 1 tý là đc.Tôi đá barca super league đc 100 đ (ko save load+FFM) tuy nhiên thủng lưới gấp mấy lần bác.hic.còn TM ghi bàn tôi đc 1 lần.hehe.ngộ vãi

Tên trộm lừng danh đột ngột xuất hiện trước mắt tôi nhẹ nhàng như một áng mây trắng đáp xuống mặt hồ phẳng lặng....

Ảnh đại diện của tzboy
    tzboy đang ngoại tuyến Thành viên danh dự Thành viên danh dự
    Số bài viết
    1,336
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của KA52 Bài viết
    2 link này có link nào dùng được đâu bạn, die cả 2 link rồi. Nếu được thì bạn up lại link tactics nhé, mình cũng khoái đá giải Ý lắm nhưng chẳng bao giờ có thành tích phòng ngự ấn tượng như thế cả.

Số bài viết
    108
    Mình cũng train được 1 thằng 12 PMM , jose Baxter , post ở trong chỗ record nhưng dek ai tin
    Nhật

Once United , Forever United

Số bài viết
    230
    ko hack hơi phí , Mình chơi Inter ghê lắm cũng phải thủng lưới mười mấy bàn ....thế sau 3 mùa giải có dc. nhứng cầu thủ Scout tìm về trong Reserves ko ... ?__?

Số bài viết
    46
    anh này chơi giỏi quá , anh post đội hình lên xem thế nào ?

My Love

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới