Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 3 trang 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 25
    Số bài viết
    627

Icon9 2 world class ghét nhau !!! giúp em với !!!

em đang cầm MU, đang gặp chuyện khó xử là thằng C.Ronaldo nó dislike thằng Tevez giờ em phải làm sao để nó ko còn ghét nữa ? mùa đầu thì ko sao nhưng tới cuối mùa thứ 2 em ký gia hạn hợp đồng với thằng Tevez nó cứ đòi tăng lương kì kèo gần 1 tuần cuối cùng nó mới chịu kí nhưng nó vẫn bảo là satisfied với bản hợp đồng mới kí tự nhiên từ đó thằng Ronaldo nó dislike thằng Tevez lun ! giúp em với 2 thằng đều là world class em ko mún bán thằng nào hết !!!

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    218
    bán mịe thằng tevez đi, thằng này toàn dislike với đồng đội, bán đi bán đi.

Số bài viết
    61
    bán cả 2 đi đổi đội hình, tậu Saivet về đá Ro7 đi mua luôn Theo Walcott về thay cho tevez đá cho sướng

Số bài viết
    627
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của bmtoan Bài viết
    bán mịe thằng tevez đi, thằng này toàn dislike với đồng đội, bán đi bán đi.
    nhưng lần này nó bị thằng Ronaldo ghét chứ nó ko ghét ai cả ! em ko mún bán 2 thằng này vì em thích cả 2 thằng !

PS : vừa rồi phải bán thằng Owen Hargeaves vì nó ghét Pique rùi !

Số bài viết
    438
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tnh2504 Bài viết
    nhưng lần này nó bị thằng Ronaldo ghét chứ nó ko ghét ai cả ! em ko mún bán 2 thằng này vì em thích cả 2 thằng !

PS : vừa rồi phải bán thằng Owen Hargeaves vì nó ghét Pique rùi !
    Bạn nên xem xét xem lý do nó ghét đúng hay sai, đến mình còn ghét thì bán nó đi là phải rồi...VÍ dụ những thằng chơi trội mắc bệnh "sao" cứa đòi ra đi hoặc đòi lương cao... bị đồng đội ghét là phải...Những thằng như thế mình tống xuống đội 2 vài tuần cho biết mặt...Tuy nhiên nếu sau này đội đá vẫn hay có thể 2 thằng làm hòa với nhau( thằng gây sự trước như Ronaldo sẽ chủ động giảm hòa)...Sau đó một thời gian thì thằng mắc bệnh "sao" kia cũng "biết thân biết phận" hơn... Còn tự dưng mà ganh ghét cầu thủ trong đội vì chơi hay hơn mình thì tống ngay đi...Không chấp nhận thể loại ích kỷ đấy ở trong đội...

Click here!!! To enter the FM tzboy's league!!!

Số bài viết
    46
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tnh2504 Bài viết
    em đang cầm MU, đang gặp chuyện khó xử là thằng C.Ronaldo nó dislike thằng Tevez giờ em phải làm sao để nó ko còn ghét nữa ? mùa đầu thì ko sao nhưng tới cuối mùa thứ 2 em ký gia hạn hợp đồng với thằng Tevez nó cứ đòi tăng lương kì kèo gần 1 tuần cuối cùng nó mới chịu kí nhưng nó vẫn bảo là satisfied với bản hợp đồng mới kí tự nhiên từ đó thằng Ronaldo nó dislike thằng Tevez lun ! giúp em với 2 thằng đều là world class em ko mún bán thằng nào hết !!!
    Theo mình thì Rơ ghét thằng Tevez là đúng thôi vì thằng này đòi lương cao, tốt nhất là lên bán thằng Tevez đi, kiếm 1 thằng tiền đạo khác đá cặp với Ro10

Trần Việt Hưng - Mobile: 0985896108 - Y/M: tvhungdt

Số bài viết
    61
    thử thằng Theo Walcott ấy nó đá với ro hợp lắm

Số bài viết
    1,194
    hehe việc này đơn giản cực.Đến kì chuyển nhượng bạn cho mượn thằng tevez.Nhưng nhớ giao kèo là đc quyền gọi về.Thế là vài tuần,thậm chí 1 ngày sau khi đi mượn bạn gọi ngay về,vậy là hết ghét.Mình đã thử rùi thấy ngon lành lắm

MAN UTD NO.1

Số bài viết
    2,089
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tery161 Bài viết
    hehe việc này đơn giản cực.Đến kì chuyển nhượng bạn cho mượn thằng tevez.Nhưng nhớ giao kèo là đc quyền gọi về.Thế là vài tuần,thậm chí 1 ngày sau khi đi mượn bạn gọi ngay về,vậy là hết ghét.Mình đã thử rùi thấy ngon lành lắm
    Ak, Ak có chơi kiểu này cũng được hả
    Để tui thử coi thế nào

Số bài viết
    199
    Nghe cũng hay đấy nhỉ!!Phải thử xem thế nào mới được. 3,4 thằng trong đội mình đều ghét V. Behrami . Cho mượn thử xem sao ??? Thằng Behrami có Unh cũng mặc kệ

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới