Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 2 trang 12 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 14

Hybrid View

Số bài viết
    996

[Wining tactics]4-3-3 Ai khoái chơi tấn côg nào

Hix có 1 điều chắc mọi người để ý diễn đàn có quá nhìu tac 1 tiền đạo duy nhất mà mình thì luôn có tư duy là tấn côg thì phải >= 2 tiền đạo
    Lần mò thì tìm được tac này đã text và thấy rất khoái vì đá được cả Home và Away ko như tac cool mỗi lần đổi sân là 1 lần chỉnh lại tac hơn nữa trận thắng đậm theo thống kê của mình(những trận trên 3 bàn) là >=53.25%<:-P(Mình chơi MU)

Ưu điểm của tac:
    Chống tấn công trung lộ tốt.
    Có thể set 2 MC ở 2 bên thành AM nhưng có thể làm yếu hàng tiền vệ về Def nhưng Att thì thôi rồi
    Hay kiếm được Penalty và MU thì Ronaldo hay sút
    Tiền đạo ở giữa thường có bóng khi thủ môn đội bạn đẩy bóng ra và thế là
    Nhược điểm
    Hậu vệ biên ít tham gia tấn công mất fog cách đá biên của MU
    Tiền đạo hay ghi bàn kiểu sút bồi nên ít khi được vào danh sách bàn thắng đẹp của tháng

Và sau đây là dẫn chứng về anh Rooney từ khi mình chuyển sang tac này từ tac "Cool"

Bạn nào lười chỉnh có thể dow luôn ở đây http://www.mediafire.com/?2woybsklov1
    Ai thấy hay thank mình fát nah

Chủ đề tương tự:
    Lần sửa bài viết gần nhất bởi Trường Xuân : 13-02-2008 vào lúc 12:31 AM

Số bài viết
    24
    Cái tac của bạn sao mình cảm thấy có vẻ khó hiểu nhỉ ?
    Width thì set Narrow (min), còn Closing down thì Whole pitch (max) tức là pressing toàn sân --> như vậy là bóng ở đâu thì cả 10 cầu thủ của bạn (trừ thủ môn) dồn lại 1 cục tới đó ? Còn nữa, Tempo thì set nghiêng về Quick (đá nhanh) nhưng Time wasting thì nghiêng về hướng Câu giờ vì nếu nhích 1-2 nấc nữa là lên Often rồi còn gì ?
    Đá nhanh, pressing toàn sân, cự ly đội hình dồn cục và chỉ để Counter-attack rồi lại còn câu giờ nữa ? Có gì đó hơi mâu thuẫn ở đây ? Vì tôi nghĩ chỉ có tac "co cụm phòng thủ" để chờ tung những đòn "phản công" hay là "pressing" "tấn công nhanh" toàn sân, chứ chưa hề thấy tactic "lẩu thập cẩm" này.

Liệu đây có phải lại là 1 tactic "siêu quái dị" nữa và máy thì chưa nghĩ ra cách khắc chế nên bạn toàn thắng ?

Lần sửa bài viết gần nhất bởi Bator : 12-02-2008 vào lúc 06:48 PM

Số bài viết
    199
    Tac này chắc đá được ở EPL thôi chứ sang Serie A thì không ổn.

Số bài viết
    996
    Ừh mình mới set ở EPL chứ chưa qua Seria A
    To Bator: bạn nói đúng đấy tac này đánh vào IE của máy nhìn thì có vẻ quái dị nhưng thực chất thì rất good

Số bài viết
    199
    Hiện giờ mình chưa test thử tac này nên cũng không chắc có tốt hay không nhưng theo các set của bạn (closing down : max , tempo : quick) thì cầu thủ sẽ rất nhanh xuống sức. Nếu cần đội bóng lớn, phải tham gia nhiều giải đấu thì chắc cầu thủ chịu không nổi mất........

Số bài viết
    342
    em đã test.
    tac này làm cầu thủ tốn sức ghê quá bác ơi, hơn nữa như bác nói là FR FL sút bóng bật ra để ST giữa lao vào mà em có thấy thế đâu. 3 chú TD cứ cắm đầu vào 1 chỗ, đc bóng cái là tranh nhau sút . Còn nữa, e đá MU, thủ hơi kém bác ạ, ai đời gặp PSV thắng chật vật 3-2 ngay tại Old Trafford, còn bị dẫn 2 bàn nữa cơ, hxhx

Tình yêu anh chỉ dành cho em duy nhất, sao cuối cùng tình nhạt duyên phai?

Số bài viết
    199
    Thì pác ấy đã giới thiệu đây là tac tấn công mà!!! Có động chạm gì đến chuyện phòng thủ đâu.
    Trong trận bạn có ghi được 5 bàn mà thủng lưới 1 ...... tá thì cũng đừng thắc mắc

Số bài viết
    27
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của King_devjl Bài viết
    Thì pác ấy đã giới thiệu đây là tac tấn công mà!!! Có động chạm gì đến chuyện phòng thủ đâu.
    Trong trận bạn có ghi được 5 bàn mà thủng lưới 1 ...... tá thì cũng đừng thắc mắc
    thế thì hơi lạ, đã thiên về tấn công lại còn counter attack, xem ra chú nào có creativity < 16 chắc khó theo được tac này

Số bài viết
    28
    Tac này tấn công được nhưng phòng thủ hơi kém. Hay thua bàn những quả phạt góc. Nói chung là gặp đội mặt hoặc ngang mình thì còn phải...tính kẻo thua vỡ mặt

Lần sửa bài viết gần nhất bởi Mas : 24-02-2008 vào lúc 06:38 PM

Số bài viết
    996
    thì pác cũg phải để nó làm quen với tactics mới nữa chứ

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới