Share game FM24 (PC)
Trang thứ 24 trong tổng số 25 trang Trang đầuTrang đầu ... 1422232425 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 231 tói 240 trong tổng số 241
    Số bài viết
    129
    Nếu các bạn mà chăm chút cho tiền đạo thì sẽ có Daniel Carvalho. Đá siêu khủng. Và cả
    các bác thấy thằng Theo Walcott cua Arsenal đá thế nào. Em chơi Arsenal mà không dùng được thằng này. Nhưng máy dùng thằng này thì siêu khủng. Chán
    Siêu khủng phải nghĩ đến Sergio Aguero đá cứ gọi là đắt s tiền và cả Silva của Valencia của Giải bóng đá tây bán nhà. Mà cũng đắt tiền. Mới 23 tuổi. Đá tất cả các vị trí ở tiền đạo và tiền vệ nữa. Sao lại quên anh Palacio và . Jonathan de Guzman đều là tiền đạo. Nhưng Jonathan de Guzman đá được tất cả các vị trí nhưng thủ môn không bắt được! lạ quá ta&

(Vui lòng chọn chữ ký có chiều cao nhỏ hơn 200px)

Số bài viết
    7
    Nếu đá 2 tiền đạo theo đội hình 4-4-2 mình thích cặp tiền đạo Torres - Aguero, còn nếu đá 4-3-3 mình thích nhất là tiền đạo trái Aguero, trung tâm là Torres và tiền đạo phải là Rooney...

Số bài viết
    949
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Armatura Bài viết
    Nếu đá 2 tiền đạo theo đội hình 4-4-2 mình thích cặp tiền đạo Torres - Aguero, còn nếu đá 4-3-3 mình thích nhất là tiền đạo trái Aguero, trung tâm là Torres và tiền đạo phải là Rooney...
    Rooney hợp cánh trái hơn bạn ạ mặc dù nó thuận chân phải ...... ngoài đời chả vậy ......... Sir Alex vẫn cho nó đá cánh trái đấy thui

GLORY GLORY MAN UTD

Số bài viết
    9
    paquet đá cũng hay đấy chứ
    .................

c0' nG0n thi` NhA`0 Z0^

Số bài viết
    2
    Aguero và Torres khủng nhứt luôn ^^

Số bài viết
    1
    co ai nhan xet ve Klass Hunterla?

Số bài viết
    5
    đã ai dùng thử Bignal o WBA (ko nhớ rõ nữa)chưa
    giá rẻ đá tàm tạm nhưng dc cái sau 1 mùa thi đừng hỏi(dc coi là next gioff hurst)

Số bài viết
    15
    các bac biết thằng Oscar Cardozo của Paraguay không????????? lực nó vãi khủng!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Số bài viết
    18
    theo tui thi` nhung~cau` thu? ma` cac' vi.vua` neu ten da' cung~ khung? nhung da phan` thi` gia'thanh` deu` tu` 5t tro? len
    chung'ta nen uu tien nhung~ cau` thu? tre? , khoe?, on?dinh. va` dac bit. la` re?
    co' the? mua ve` khi o?nhung~ doi. bong' lang`
    theo tui` thi` thiago o? u saopaulo la` phu` hop. nhat'
    re? tre? khoe?
    tuyluc. ko cao lam' nhung sau khi train 1-2 mua` thi` pro lun
    ma` ngay mua` dau` tien mua ve` thi` anh cung~ se~ la` 1 tru. cot. o? nhung~ doi. bong' nhu leed hạy` do' o? hang. 2-3
    va` them nua~ la` mika aaritalo
    day la` 2 bo. doi ma` tui kha' ung y'

Số bài viết
    396
    pazzini của Fiorent, aston của west, nilma của Bra

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới