Share game FM24 (PC)
Trang thứ 15 trong tổng số 25 trang Trang đầuTrang đầu ... 51314151617 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 141 tói 150 trong tổng số 241
    Số bài viết
    10
    Xin đề cử với mọi người chú Bruno trong đội trẻ của Real.Mua ngay mùa đầu tiên thì còn rẻ chứ để mùa sau nó lên đội hình A thì mắc lắm đó.
    Đá tiền đạo thì vãi khủng lun

thắngbk
    :stupid:

Số bài viết
    41
    Đã có ai thử Ante Bjelanovic chưa? Tôi mua nó hết 300k để đào tạo thay thế Trezegeut đấy, đá kiểu Target man rất hợp, ai chơi clb nghèo có thể mua về xài ngay. Hiện ở Juve mới 18t nhưng mình cho nó đá xoay vòng với Trezegol rồi(giá hiện tại đã lên 7M). Nếu giàu có thì có thể xem xét Carlos Vela (độ 5M-15M tùy thời điểm), chớp thời cơ tốt, chịu khó bật tường, chạy chỗ tốt. Mình mua về định đá AMC, nhưng đôn lên đá TĐ thấy ghi bàn suốt.

Số bài viết
    90
    thằng Vela thì nghe giới thiệu rùi ! Nhưng mà bản của tui search mãi mà ko thấy ! Tiếc quá !
    Còn Lorenter của Bilbao thì khó mua lắm ! Lại còn đắt nữa ! Ko bít đá đấm ra sao !
    các bác giới thiệu thằng khác đi !

Số bài viết
    21
    Pazzini đi.Tuy nó ko cao lắm nhưng dứt điểm lẫn đánh đầu thì đừng hỏi luôn.Mua năm đầu khoảng 17M.

Số bài viết
    19
    mua Ronaldo cua Real xem,em thay dâ cung dc,mua khoang 20-30m thoi re? lem

Số bài viết
    590
    Eddie Johnson cũng được nhìn hàng mental kinh khủng khiếp cho về đá giải Anh ko chê vào đâu được

Số bài viết
    196

xin lạy bố

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của flamboyt Bài viết
    mua Ronaldo cua Real xem,em thay dâ cung dc,mua khoang 20-30m thoi re? lem
    :rtfm:

:typing: cái thằng ronaldo này ngay cả ông nội tui còn biết chứ đừng nói đến các anh em trong forum!!!!

:typing: xin lạy bố:hail:, không biết ai để đề cử thì thôi, đừng post bài này lên:stop: vừa nhìn vô đã thấy cụt hứng!!!!

:cc_hang:

Số bài viết
    20
    Vậy thì mình xin đề cử 1 suất cho Roberto Silva, cao 1m95, jumping and heading 20, finish 14, str 17. chơi cậu này đảm bảo các bác hài lòng. Ko dám so sánh với Zidic 2m02 vì chưa chơi thằng này bao giờ( mình toàn chơi Alt Madrid còn các câu lạc bộ nhỏ chơi ở hạng dưới như Las Palmas thì đời nào mới mua được vì quỹ chuyển nhượng có 300k+, quỹ tiền lương có 250k). Mình sẽ thử mua và xài Ante Bjelanovic xem thế nào?. Hi vọng Rhapsody giới thiệu hàng tốt. :d

Số bài viết
    16
    Mọi nguoi wa mua thử thằng Rodrigo Palacio đi..Em kết nó vì thằng cu nay nhanh lắm..

Số bài viết
    232
    rodrigo palacio với delgado là hàng quá đỉnh rùi còn gì. Nhưng với mấy câu lạc bộ lùn thì vẫn còn quá xa vời Y__Y

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới