Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu 1234 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 34

Chủ đề: Cẩm nang hỏi đáp

Hybrid View

Số bài viết
    6
    thanks bạn nhiều lắm.mình đi làm rồi nhưng vẫn máu chơi trò này.đang lọ mọ tìm cách chơi.cảm ơn nhiều nhé

Số bài viết
    2
    Mình mới bắt đầu chơi FM 2008. Cho mình hỏi làm thế nào chỉ xem hightlight của trận đấu. Khi đến thời gian nghỉ giữa hiệp, mình phải đợi rất lâu. Bỏ qua khoảng thời gian này thì chỉnh ở đâu thế.

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hungchalk Bài viết
    Mình mới bắt đầu chơi FM 2008. Cho mình hỏi làm thế nào chỉ xem hightlight của trận đấu. Khi đến thời gian nghỉ giữa hiệp, mình phải đợi rất lâu. Bỏ qua khoảng thời gian này thì chỉnh ở đâu thế.
    Làm gì có cái khoản này, giữa hiệp là thời gian để mình thay đổi chiến thuật, team talk,chỉnh xong confirm là nó vào hiệp 2 ngay, đâu có phải đợi

Số bài viết
    2
    Thế hả. Hồi trước mình chơi CM, thời gian 1 trận đấu rất nhanh, nó chỉ hiện thị pitch đối với những pha bóng gay cấn...
    Còn chuyển sang FM 2008 mình muốn chỉnh như vậy thì chỉnh ở đâu. Lần đầu tiên chơi, mình đã phải xem 1 hiệp đấu trong vòng hơn 20 phút, lâu rồi ko chơi nên cũng ko nhớ nó là phần nào

Số bài viết
    2
    cac ban oi cho minh hoi moi . minh moi tap choi FM 2008 . moi dow ban VH ve nhung font chữ bi hình vuông , cac ban lam on chi cho minh cach sủa moi , huong dan cu the cho minh nhe , minh chua hieu lam , cam on cac ban truoc

Số bài viết
    39
    hiru đại ca biết cách nào khắc phục hay phong tránh lỗi crash dump ko vậy chỉ với,mới chơi dc 3 mùa bị lỗi này đành xóa save hic hic choi lại mà gặp nữa thì bỏ nghề lun

Số bài viết
    4
    làm thế nào để thấy PA các cầu thủ vậy pro

Số bài viết
    549
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của sodium108 Bài viết
    làm thế nào để thấy PA các cầu thủ vậy pro
    DÙng FM data Editor hoặc FM Genie Scout đó bạn..
    có thể down bên box FM2009 Download

FIFA12

Số bài viết
    11
    mình cài FM08 update 8.2 rồi copy file crack rồi bấm vào biểu tượng chơi. Vẫn vào được bình thường nhưng lúc lập người chơi mới nó văng ra và báo lỗi này :

Với lại FM08 nhà mình cài xong không có Tiếng Anh, ai có vui lòng gửi lên diễn đàn cho mình. Thank

Số bài viết
    60
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của KenChouBG Bài viết
    mình cài FM08 update 8.2 rồi copy file crack rồi bấm vào biểu tượng chơi. Vẫn vào được bình thường nhưng lúc lập người chơi mới nó văng ra và báo lỗi này :

Với lại FM08 nhà mình cài xong không có Tiếng Anh, ai có vui lòng gửi lên diễn đàn cho mình. Thank
    Nó bảo lỗi này là lỗi nào bạn, không có hình à?

El Níño

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới