Share game FM24 (PC)
Trang thứ 4 trong tổng số 6 trang Trang đầuTrang đầu ... 23456 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 31 tói 40 trong tổng số 51
    Số bài viết
    6
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Wolverine Bài viết
    Không phải cứ có PA cao chót vót là chắc chắn đá hay đâu bạn ạ. PA cao mà Best Post Rating thấp thì cũng bình thường thôi. Chỉ cần có PA trên dưới 180 + Best Post Rating khoảng 80% đảm bảo đá hay hơn thằng PA 190 mà Best Post Rating khoảng 70%.

Đúng rồi. Mình đồng ý với bạn điều này. Chỉ số CA có cao mấy nhưng tại vị trí đó chỉ đạt Rating thấp thì cũng vậy. Nhưng thằng Lulinha này Post Rating nó hơn 83% . Xem đánh giá của các Coach thì "gần như bằng KaKa", đá AMC mà ghi bàn, chuyền bóng vãi linh hồn. Mình thử cho trợ lý Costacurta nó tự sắp xếp mấy trận thì toàn cho nó đấ chính, Kaka dự bị cho nó .Vậy mà cũng Continental . Pó tay. Ngay cả Pato vua phá lưới cũng vậy. Không hiểu nữa

Số bài viết
    949
    Cho mình hỏi cái làm sao để tăng cái Best Post Rating cái mấy thằng ramdom của mình PA 197 CA 189 mà đá vẫn ngu ... dùng genie scout thấy cái Best Post Rating của nó có hơn 70%.
    Cho mình hỏi làm sao để tăng cái này

GLORY GLORY MAN UTD

Số bài viết
    6
    Cái Best post rating theo mình thấy nếu CA cao mà rating nó thấp thì một là đá không đúng vị trí sở trường hoặc tài năng phát triển không đúng hướng. Không phải cứ thấy chỉ số cao là tốt bởi những chỉ số cao đó không cần thiết lắm những vị trí anh ta đang đá. THứ 2 có lẽ là phong độ anh ta đang thấp dẫn tới điểm Best post rating cũng thấp (tuy nhiên nếu phong độ xuống quá thì điểm này xuống chỉ vài % thôi)

Số bài viết
    9
    tớ train đc một thằng vừa Worldwide vừa wonderkid ở độ tuổi 20..
    tớ có post hình trong topid này nè
    http://fm-vn.com/diendan/showthread....4456#post64456

Số bài viết
    13
    20 tuổi đã worldwide rồi à thằng này của tôi 19 tuổi rồi mà chỉ số chả lên mấy mặc dù chăm soc khá kỹ cho enalo tut rồi cho mượn , mới cho lên đội 1 đá cũng được phêt ko bít sau này thế nào.

Số bài viết
    30
    bác này có anh của breno à e kết thằng ấy lắm nhưng ko biết lấy hình nó chỗ nào down của mấy bác kia về thì không có bạn lấy hình ở đâu vậy [email protected] thank bạn trước nhé

Số bài viết
    40
    pichu atienza. geread pique. kun . ve la nữa . mấy thằng này sau lên world class hết

VOTE FOR ME. PHẢN ĐÒN TỨC KHẮC

Số bài viết
    264
    Aguero mà ko phải worldclass hả?

Số bài viết
    87
    thằng nào mà đội cứ vô địch liên tục là worldclass hết ấy mà

Số bài viết
    31
    thằng Aguero thì còn nói chuyện ji nó thì vô đối rồ nhưng mình nghĩ nhân vật đáng phải đáng phải bàn đến là chú T.Kroos của Bayern sau khi training đến mùa thứ 4 thì chú này trở thành 1 nhân tố ko thể thiếu trong đội hình Bayern và đội tuyển Đức

trai_hong_kong

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới