Share game FM24 (PC)
Trang thứ 4 trong tổng số 6 trang Trang đầuTrang đầu ... 23456 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 31 tói 40 trong tổng số 55
    Số bài viết
    60
    shaha vào chơi cái em bán được 23M đô luôn các bác cứ bán Shaha cho Totenham kiểu gì cũng được giá cao. Man Utd có R10 và Tevez là ổn roài kô cần thiết phải mua thêm tiền đạo, bởi Man có hàng tiền vệ tấn công quá khủng ^_^

Số bài viết
    99
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của vuongduyquang Bài viết
    Man utd muốn đá tốt hơn cả thì nên bán Saha đi . Để mua silva của venlencia. Và cần tốt hơn hết bán rooney cho Bar và mua reyes nữa. Hết
    bạn biết chơi fm ko vậy bạn! Mu ma đem bán R10 để mua thằng reyes hả! về xem lại đi bạn ơi! mu ma bán R10 rồi thì thà nghỉ đi đừng chơi nữa

Y!M[email protected]

Của MU thì phải trả cho MU!

Số bài viết
    735
    em nghe mấy bác nhắc tới Manucho sao em vào kiếm hok có ạ hay là tại bản 8.0.0 của em đang xài nó chưa có vậy

Số bài viết
    36
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của vuongduyquang Bài viết
    Man utd muốn đá tốt hơn cả thì nên bán Saha đi . Để mua silva của venlencia. Và cần tốt hơn hết bán rooney cho Bar và mua reyes nữa. Hết
    Đây chắc chắn ko phải fan của MU rồi
    Bán R10 sign reyes phải chăng đây là một thương vụ siêu lợi nhuận???

Số bài viết
    44
    bán RJ còn được, đi bán R10 , đúng là dở hơi.
    Mua pandev hay bojan hay hunt, tùy, kiếm mấy thằng tốc độ, play one-two, chạy chỗ là ngon

Số bài viết
    735
    Bojan khó mua quá từ lúc mới new game vô là bắt đầu kí hợp đồng với nó dài dài mãi 2009 mới chịu qua chán. Hàng tiền đạo em bây giờ cũng đc gọi là hàng khủng : Bojan, Pato, Pandev, R10 cạnh tranh quyết liệt cuối mùa chú nào cũng đc 3x bàn riêng 10 có thêm 2x ass

Số bài viết
    36
    bojan năm 2010 tui sign dc free mà. Cũng ko khó lắm cứ chịu khó khen nó là đc. Cũng may là MU của tui 2 năm liền giành C1 nên nó mới chịu về

Số bài viết
    272
    Có lẽ mình là thằng duy nhất chơi MU mà bán cả Tevez lẫn Rooney (bán Tevez ngay giữa mùa đầu cho Inter, Rooney vừa mới đến năm 2014 bán cho Ars), để lại Podolski với Benzema và hiện giờ đào tạo thêm cả Welbeck vẫn ghi bàn ầm ầm...

Số bài viết
    210
    mua thằng defoe đá cũng hay phết nếu biết luyện, còn ko thì mua thằng B Gomis đá cũng hay thiên về thể lực lại ít gặp chấn thương

Số bài viết
    45
    tui thếy Tevez đá ổn mà, bán làm j`. Mua El Kun về thỳ mjễn bàn, nhưng nếu ko đủ xjền thỳ xài Palocio, đá chả kém bố k0n thằng nào

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới