Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 5 trang Trang đầuTrang đầu 12345 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 47
    Số bài viết
    90
    ngày trước wen dùng Vaart. giờ chuyển qua thằng này đá đỉnh thật ghi mua đầu 22 bạn

Số bài viết
    174
    -Thằng này ghi bàn thì khỏi phải nói, chưa thấy tiền vệ công nào mà finish, composure đều 19 như thằng này, quá kinh

Số bài viết
    5
    Mùa đông mình mới mau nó, tai Varrt đá AMC rùi nên đẩy nó ra cánh trái, hợp cùng R7 bên fai~, đá như điên dại lun, ku này sút xa mấy qua~ cứu cả đội!! Mới wa lấy lun vị tr1i của Mika lun!! hjc hjc vai~, !!

Số bài viết
    2,864
    Thang` nay em cung bit tieng no roi`. Nhung ket noi cam Manu bi tien, phai doi sang mua` thu 2 moi mua dc. Cong nhan no da nhu Scholes ay!

Số bài viết
    40
    đã mua rồi, 36,5 triệu đô mùa thứ 3, hy vọng cha đá hay

Số bài viết
    5,684
    Ku này khá hay, có điều ko hiểu tại sao khi tôi cho scout đi tìm hiểu nó thì bọn scout báo về :nếu matias fernandev gia nhập CLB, anh ta sẽ là tiền vệ tốt thứ 5 ở CLB, sao đội mình khủng thế nhỉ

Số bài viết
    21
    Thằng này đá hay thì đừng hỏi,Manu của tôi có nó thì thăng hoa,trận nào cũng ghi bàn.

Số bài viết
    53
    ôi...my favorite...thằng này đá tốt cẩ 2 cánh...tốt lun AMC..thuận chân phải nhưng đá cánh trái hay hơn cả...dứt điểm khỏi bàn..mua nó về đảm bảo ghi bàn hơn ronaldo ..mà toàn là các bàn thắng tuyệt phẩm..ngoài ra khả năng đá phạt khá toàn diện..độ chính xác rất cao..

Số bài viết
    144
    thằng nỳ đá kéo trái là phê nhất mình cho nó đá AMC mấy lần rồi nhưng ko thành công đá dở ẹc. Công nhận sau 1 mùa lực nó lên kinh khủng tốc độ lên lực đá như lên đồng mua thằng này ko hối tiếc

Số bài viết
    1,386
    mình thì lại nghĩ là M Fernandez đá AMC tốt nhất với rất nhiều assist còn AML thì đá chả thể hiện dc mình tí nào chỉ ở mức tròn vai thôi

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới