Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 8 trang Trang đầuTrang đầu 1234 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 77
    Số bài viết
    45
    Có 48 PPM mà cu này học những 13 PPM,mà toàn những tuyệt kĩ đỉnh cao của một cầu thủ tấn công.MÌnh cũng chơi cu này,cho nó học 3 năm được 7 PPM,sang năm thứ 4 là nó hok học được nữa rồi.Bái phục FFM

Số bài viết
    35
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của carrick288 Bài viết
    Có 48 PPM mà cu này học những 13 PPM,mà toàn những tuyệt kĩ đỉnh cao của một cầu thủ tấn công.MÌnh cũng chơi cu này,cho nó học 3 năm được 7 PPM,sang năm thứ 4 là nó hok học được nữa rồi.Bái phục FFM
    Không hề do FMM đâu bạn! Sở dĩ Saivet có nhìu PPM như vậy là vì nó được tutor bởi nhìu thằng, mỗi thằng nó học được vài PPM là ra như vậy thôi. Thằng Saivet của tui được học Villa, Morientes, Aguero, Silva trong vòng 2 năm cũng có tới 8 cái PPM.

Số bài viết
    45
    ai chả biết vật ,nhưng mỗi thằng chỉ hướng dẫn 1 lần,mỗi lần chỉ 1 thằng mà về sau điểm nó lên cao rồi không hướng dẫn được nữa,lên đến 13PPm hơi khó.........

Số bài viết
    254
    thằng saivet này nó lên chỉ số chậm lắm,train 2 năm cũng được có 1 chút

Số bài viết
    1,194
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của carrick288 Bài viết
    ai chả biết vật ,nhưng mỗi thằng chỉ hướng dẫn 1 lần,mỗi lần chỉ 1 thằng mà về sau điểm nó lên cao rồi không hướng dẫn được nữa,lên đến 13PPm hơi khó.........
    vậy hả???thế mà tôi làm đc 1 cách dễ dàng.Mọi chuyện có j` đâu đơn giản là tôi chơi giỏi hơn ông thôi mà.Chứ ai cũng giống nhau thì thế giới này loạn à

MAN UTD NO.1

Số bài viết
    590

Toni Kroos mình cho nó học từ nhiều thằng cũng lên 13 PPM thôi..Cần gì phải xài tới FMM như bạn carrick.
    Hiru chỉ mình cách sử dụng thằng này với

Số bài viết
    1,194
    @sadwind:Thằng này bạn luyện hay nhỉ.Mình ko luyện đc nhiều với thằng này. Nhưng bạn nên cho nó tập đá cả 2 cánh lun.Thế sẽ hay hơn.với nhóc này thì đá đc cả hộ côg và 2 cánh lun.thế là tốt nhất

MAN UTD NO.1

Số bài viết
    590
    Mình thấy pace nó như bồi nên hem cho nó đá 2 cánh
    Còn luyện thì mình cho nó luyện với nani,paul scholes,fletcher nó học hết ^^

Số bài viết
    16
    nhưng làm sao để cho cầu thủ học các tuyệt kĩ đó.ROài làm sao để 1 cầu thủ dạy cầu thủ khác trong đội.Ai hiểu rõ 2 vấn đề trên làm ơn chỉ dẫn tận tình với

Số bài viết
    1,005
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của anhlaai Bài viết
    nhưng làm sao để cho cầu thủ học các tuyệt kĩ đó.ROài làm sao để 1 cầu thủ dạy cầu thủ khác trong đội.Ai hiểu rõ 2 vấn đề trên làm ơn chỉ dẫn tận tình với
    1. Mở profile của cầu thủ muốn theo học PPM.
    2. Chọn menu "Player Interaction"
    3. Nhìn xuống gần cuối của màn hình "Player Interaction" và tìm dòng "Link player" (sau đó chọn cầu thủ làm "thày" rồi chọn 1 trong 3 lựa chọn).
    4. Bạn có thể tham khảo 3 lựa chọn từ bài "FM Insight: Dạy trẻ từ thuở còn thơ" - Link

Chúc bạn thành công!

True champions are those who fight till their last breath...
    Loading [███████████100%██]

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới