Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 5 trang Trang đầuTrang đầu 12345 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 43
    Số bài viết
    144
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tery161 Bài viết
    vậy ư?nghe có vẻ hoành tá tràng nhỉ?bạn có thể up lên diễn đàn cho anh em tham khảo đc ko?bạn nói thế mình tò mò quá
    ah này tery ơi cho tôi hỏi phát.Ông làm thế nào mà phần chữ ký của ông có hình động thế.Sao tui làm mãi mà ko được,chỉ giúp tôi phát

Intel Core i3-530
    MSI H55M-P33
    G.skill 4GB DDR3 bus 1333 (2Gb*2)

Số bài viết
    10
    Tui cũng dùng một tactic cũng khá hay. Chơi 5-3-2 Counter, tui chỉnh lại gần như toàn bộ các tactic đó. Phản công rất nhanh và bén. Hai hậu vệ hay tiền vệ biên là Ronaldo và Nani, cả 2 phòng thủ tốt, phản công thì ko còn gì bằng. Hai vị trí đó để cho Marcelo và D.Alves hoặc S.Ramos thì sút xa điên đảo, ghi bàn dữ lắm. Phòng thủ tốt, chặt chẽ

Số bài viết
    206
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của haininh Bài viết
    Tui đá Tac này thấy ko hợp lắm với MU thắng có thua có và cả hòa cũng có nhưng mà những trận thắng thì không thấy thuyết phục lắm mà hòa với thua thì hàng tiền vệ lẫn tiền đạo đá như đi dạo có trận thua mất mặt ngay trên sân nhà 2-0 trước AZ ( vòng knock-uot C1 ) mặc dù áp dụng đội hình 4-2-3-1 Home rồi đây. Nhưng cũng công nhận là phòng ngự của Tac này hiệu quả ko muốn nói là khá tốt ( vì trận nào cũng để lọt lưới ít nhất là 1 bàn chưa trận nào giữ sạch lưới ) hàng hậu vệ hoạt động khá ăn ý 2 MC bọc lót rất tốt cho hàng thủ hàng tiền vệ theo mình thì ở Tac này ( áp dụng cho đội hình MU 2010 của mình trước đó mình chơi 4 DC-1 MC-3 AMC-2 ST ) hoạt động quá bình thường đá những trận mình cho là dưới sức ko hiệu quả. Tac này áp dụng 1 ST theo mình nó làm giảm khả năng tần công nếu gặp 1 đôi chơi 4-4-2 như Arsenal sẽ rất khó đối phó trước đây mình cũng từng áp dụng 1 ST nhưng thấy không hiệu quả lên đành hi sinh 1 chú MC đẩy lên làm ST và thấy khá hiểu quả. Có thể cái Tac này áp dụng ngay từ khi New game thì chắc là sẽ "Cool" chứ nếu để áp dụng cho vài mùa sau đó thì chắc ko đem lại hiệu quả lắm vì các cầu thủ đã quen với lối đá của Tac trước đó.
    Nói chung thì cách set của home và away chẳng khác nhau tý nào
    Khác mỗi cái là home thì để tempo là slow
    Away thì để nomal

Các pro giải thích cái nhỉ
    Theo ý em hiểu thì đá sân khách mới để tempo là slow còn sân nhà la nomal chứ nhỉ
    Vì thế em dùng mỗi cái tact home thôi , khi nào đá với đội mạnh hơn thì giảm tempo 1 hoặc 2 click đá tốt lắm

Số bài viết
    1,194
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tgdaihiep Bài viết
    ah này tery ơi cho tôi hỏi phát.Ông làm thế nào mà phần chữ ký của ông có hình động thế.Sao tui làm mãi mà ko được,chỉ giúp tôi phát
    Bạn kiếm 1 hình động(đuôi GIF) sau đó làm như bình thường thui mà.Up lên www.imageshack.com rùi lấy cái link cuối cùng cho vào phần chèn ảnh của chữ kí là xong.

MAN UTD NO.1

Số bài viết
    1,194
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Shock[P]ro Bài viết
    Nói chung thì cách set của home và away chẳng khác nhau tý nào
    Khác mỗi cái là home thì để tempo là slow
    Away thì để nomal

Các pro giải thích cái nhỉ
    Theo ý em hiểu thì đá sân khách mới để tempo là slow còn sân nhà la nomal chứ nhỉ
    Vì thế em dùng mỗi cái tact home thôi , khi nào đá với đội mạnh hơn thì giảm tempo 1 hoặc 2 click đá tốt lắm
    Vậy hả nhưng còn kc nhau ở chỗ là 2 hậu vệ biên khi đá sân khách thì sẽ bớt run with ball đi.mình nghĩ sở dĩ sân nhà lại slow là để tấn công chậm rãi hơn và có hiệu quả hơn.Còn đá sân khách set nomal để có thể có những pha phản công nhanh hiệu quả hơn.Mình chơi chiến thuật này rất tốt từ đầu mùa giải mới đến giờ toàn thắng.đá tất cả các đội trừ chels và Arsenal là thắng 1-0 còn thì toàn 4 trái trở lên

MAN UTD NO.1

Số bài viết
    144
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tery161 Bài viết
    Bạn kiếm 1 hình động(đuôi GIF) sau đó làm như bình thường thui mà.Up lên www.imageshack.com rùi lấy cái link cuối cùng cho vào phần chèn ảnh của chữ kí là xong.
    uh mình thủ làm nhưng chăng biết cách up link lên imageshack thế nào cả.Nhưng dù sao cũng cảm ơn ông phát

Intel Core i3-530
    MSI H55M-P33

Số bài viết
    1,194
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tgdaihiep Bài viết
    uh mình thủ làm nhưng chăng biết cách up link lên imageshack thế nào cả.Nhưng dù sao cũng cảm ơn ông phát
    Hehe sorry ông bạn nhé up lên www.imageshack.us tui lại nhầm là .com lần này chắc chắn đc

MAN UTD NO.1

Số bài viết
    144
    thế up lên photobucket có dc ko?vì tôi có tài khoản ở đó rồi

Intel Core i3-530
    MSI H55M-P33

Số bài viết
    172
    He công nhận cái tac của thằng cha croat này hay thiệt đá giải anh thử cả Chel, Man và Liver đều ngon cả chỉ có điều là sang đá Milan thì te tua chả bằng cái tác 4-2-3-1 mình tự chế tóm lại là đá thấy giải Anh dễ hơn Ita rất nhiều.

Số bài viết
    1,194
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của thekidvn Bài viết
    He công nhận cái tac của thằng cha croat này hay thiệt đá giải anh thử cả Chel, Man và Liver đều ngon cả chỉ có điều là sang đá Milan thì te tua chả bằng cái tác 4-2-3-1 mình tự chế tóm lại là đá thấy giải Anh dễ hơn Ita rất nhiều.
    giải ý đá phòng ngự chặt chẽ hơn mà bạn.Bạn thấy đó tac này cả 5 tiền vệ đều xu hướng tấn công cao,hơn nữa 3 tiền vệ công thì cho đá tự do nhiệt tình.Gặp những đội trâu bò thì chết là phải

MAN UTD NO.1

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới