Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 5 trang Trang đầuTrang đầu 1234 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 43
    Số bài viết
    121
    tình hình là sau khi kết thúc mùa giải em đành ngậm ngùi ra đi vì bị đuổi do muốn xin thêm tiền chuyển nhượng ,hiện giờ đang vất vưởng ,tactics này đá rất hay nhưng ý kiến xài thêm 1 tactics khác đề phòng

Số bài viết
    202
    Tui đá Tac này thấy ko hợp lắm với MU thắng có thua có và cả hòa cũng có nhưng mà những trận thắng thì không thấy thuyết phục lắm mà hòa với thua thì hàng tiền vệ lẫn tiền đạo đá như đi dạo có trận thua mất mặt ngay trên sân nhà 2-0 trước AZ ( vòng knock-uot C1 ) mặc dù áp dụng đội hình 4-2-3-1 Home rồi đây. Nhưng cũng công nhận là phòng ngự của Tac này hiệu quả ko muốn nói là khá tốt ( vì trận nào cũng để lọt lưới ít nhất là 1 bàn chưa trận nào giữ sạch lưới ) hàng hậu vệ hoạt động khá ăn ý 2 MC bọc lót rất tốt cho hàng thủ hàng tiền vệ theo mình thì ở Tac này ( áp dụng cho đội hình MU 2010 của mình trước đó mình chơi 4 DC-1 MC-3 AMC-2 ST ) hoạt động quá bình thường đá những trận mình cho là dưới sức ko hiệu quả. Tac này áp dụng 1 ST theo mình nó làm giảm khả năng tần công nếu gặp 1 đôi chơi 4-4-2 như Arsenal sẽ rất khó đối phó trước đây mình cũng từng áp dụng 1 ST nhưng thấy không hiệu quả lên đành hi sinh 1 chú MC đẩy lên làm ST và thấy khá hiểu quả. Có thể cái Tac này áp dụng ngay từ khi New game thì chắc là sẽ "Cool" chứ nếu để áp dụng cho vài mùa sau đó thì chắc ko đem lại hiệu quả lắm vì các cầu thủ đã quen với lối đá của Tac trước đó.

:th_di-bong:
    :th_sut:

Số bài viết
    35
    Tactic này không những cần ST dứt điểm tốt mà AML, AMC, AMR cũng phải như vậy. Tui đá Valencia dùng tac này "ngọt xớt", đá toàn thắng 2,3 bàn trở lên. Một ngẫu nhiên vui nhộn là khi đá với chú Barca trên sân khách tui dùng tac Croat Away thui luôn 3 trái, đổi qua chơi đại Croat Home ai ngờ giết Barca 5-3 luôn! Thấy lạ tui tiếp tục Load và đá lại nhiều lần và kết quả là lân nào xài Croat Home cũng thắng Barca, còn dùng Croat Away thì may mắn lắm thì thua 1 trái. Từ đó, sân nhà sân khách gì cũng chơi Croat Home ráo, lâu lâu chuyển sang 442 hoặc 442 Diamond cho đỡ bị bắt bài.

Số bài viết
    144
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của moibelgal Bài viết
    Tactic này không những cần ST dứt điểm tốt mà AML, AMC, AMR cũng phải như vậy. Tui đá Valencia dùng tac này "ngọt xớt", đá toàn thắng 2,3 bàn trở lên. Một ngẫu nhiên vui nhộn là khi đá với chú Barca trên sân khách tui dùng tac Croat Away thui luôn 3 trái, đổi qua chơi đại Croat Home ai ngờ giết Barca 5-3 luôn! Thấy lạ tui tiếp tục Load và đá lại nhiều lần và kết quả là lân nào xài Croat Home cũng thắng Barca, còn dùng Croat Away thì may mắn lắm thì thua 1 trái. Từ đó, sân nhà sân khách gì cũng chơi Croat Home ráo, lâu lâu chuyển sang 442 hoặc 442 Diamond cho đỡ bị bắt bài.
    lý do bạn chơi tac croat hom mà thăng barca trên sân khách là do barca nó trên sân nhà nó tấn công rất dữ dội vì thế khi bị phản công là nó chết ngay con bạn đá tac croat away thu là vì đội của bạn chỉ lo phòng ngự là chủ yếu chú ko đá phản công như tac home,đấy là đá với barca thôi chứ gặp đội khác mà trên sân khách mà dùng home thì chưa chắc đâu.Có nhiều đội nó phòng ngự tiêu cực,nó mà bắt chặt thăng player maker của bạn thì coi như toi luôn vì tac croat này chủ yếu dựa vào 90% của thằng player maker

Intel Core i3-530
    MSI H55M-P33
    G.skill 4GB DDR3 bus 1333 (2Gb*2)

Số bài viết
    2
    hay thiet emm la` dan moi nhap
    bao gio` em dat dc trinh` nhu te' nay` nhi?

Số bài viết
    2

help!!!!

Mọi người ơi cho em hỏi targetman la` ji` dzay????

Số bài viết
    144
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của KimmiRaikolen Bài viết
    Mọi người ơi cho em hỏi targetman la` ji` dzay????
    target man là tiền đạo cắm,khi bạn set 1 thằng tiền đạo làm target man thì bóng sẽ thường xuyên được chuyền tới cho cầu thủ này

Intel Core i3-530
    MSI H55M-P33
    G.skill 4GB DDR3 bus 1333 (2Gb*2)

Số bài viết
    13
    Cái tac này mà gặp tac của tui thì thua vỡ mặt. Mà sao chơi FM mà lại dùng tac có sẳn nhỉ? mất cả hay.

Số bài viết
    1,194
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của redrubi Bài viết
    Cái tac này mà gặp tac của tui thì thua vỡ mặt. Mà sao chơi FM mà lại dùng tac có sẳn nhỉ? mất cả hay.
    vậy ư?nghe có vẻ hoành tá tràng nhỉ?bạn có thể up lên diễn đàn cho anh em tham khảo đc ko?bạn nói thế mình tò mò quá

MAN UTD NO.1

Số bài viết
    121
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của redrubi Bài viết
    tùy mỗi người thoai bác ơi, bác nói thế khác gì vơ đũa cả nắm

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới