Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 7 trang Trang đầuTrang đầu 12345 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 66
    Số bài viết
    88
    Pato theo tui đá bên phải hay hơn đúng là lúc đầu đá bên trái hay hơn đấy ^^! Nhưng lúc mua Aguerro về tui đẩy nó sang bên phải đá nhiều hơn thằng này tui nuôi đến 21t mới cho đá ... cặp với Aguero đá khủng lắm

Số bài viết
    62
    em cũng định cho Pato đá cặp với Aguero nhưng mua mãi kô đc Aguero nên đành cho đá cặp với R10.Định mua thằng Vela về đá cặp xem sao>>>>Cặp tiền đạo trẻ khỏe khủng...

Số bài viết
    88
    vela + pato mình cũng thử nhưng kô hiệu quả với lại mình cũng ít dùng 1 cặp quá trẻ như thế Aguero thì cũng trẻ nhưng ít ra khả năng của anh ta vượt mức bình thường

Số bài viết
    62
    bojan krkic thì sao nhỉ.............................

Số bài viết
    45
    Bác chơi giỏi thật,34 trận liên tiếp không thua,lại còn thắng 26 trận liên tiếp nữa.Nhưng với phong độ điên cuồng như trên của Pato thì không gì là không thể.!!Hix

Số bài viết
    144
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của King_devjl Bài viết

Cái này không cheat 1 tí nào hết
    Mà bác thử cheat cả Pa và Ca lên 199 hết xem có ghi được 7x không nào, hay chỉ ngồi đó rồi nói fét
    ông bạn share cho anh em cái tactist mà thằng Pato nó ghi 7x bàn thắng cái nhi? thankssssss

Ảnh đại diện của tzboy
    tzboy đang ngoại tuyến Thành viên danh dự Thành viên danh dự
    Số bài viết
    1,336
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của ryancabrera Bài viết
    vâỵ có ai biết set poítion cho PATO ko đá chỗ naò la VIP nhất!!!!!
    Pác King_devjl vào trả lời mem này giùm anh em cái. Pác dùng Pato hiệu quả thế vào trả lời là đúng nhất đấy. Nếu không ngại thì share cái tac mà Pato ghi 71/mùa luôn cái nhỉ, tôi cầm Milan cũng đang đá đến mùa đấy mà chẳng thể = pác

Số bài viết
    199
    Rùi. Chậm nhất là chiều mai tui sẽ post tac đó lên cho các bác test thử...........

Số bài viết
    144
    đang háo hức chờ đợi cái tac mà thằng pato nó ghi 7x bàn thắng đây,vì trong tay tôi cũng có ku pato này mà

Ảnh đại diện của tzboy
    tzboy đang ngoại tuyến Thành viên danh dự Thành viên danh dự
    Số bài viết
    1,336
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tgdaihiep Bài viết
    đang háo hức chờ đợi cái tac mà thằng pato nó ghi 7x bàn thắng đây,vì trong tay tôi cũng có ku pato này mà
    Háo hức làm cái gì, ông kia nói chậm nhất là 11 tháng này sẽ up tac mà giờ là 16 rồi có thấy gì đâu:-". Biết đâu chắc gì đã có, có khi người ta nói cho sướng mồm rồi thôi mà. Còn cái ảnh kia biết đâu lại là sản phẩm của công nghệ photoshop:-"

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới