Share game FM24 (PC)
Trang thứ 4 trong tổng số 10 trang Trang đầuTrang đầu ... 23456 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 31 tói 40 trong tổng số 95
    Số bài viết
    165
    Đá đên 2015 rồi mà thằng Đần chưa đi nữa. Ko hiểu sao bị bệnh thận mà bám bọn VFF dai thế ko biết. Đội hình mình giờ có 3 chú VN nuôi từ 16 lên 19 rồi, 1 chú có tiềm năng thành wonderkid (coach óanh giá 4 sao ở Barcelona )

Số bài viết
    115
    Các bác cho hỏi làm sao mà thuê được các cầu thủ VN vậy . Tui chơi đến 2012 cũng chỉ có được 1 thằng VN (random đội trẻ ) . Tui vào đội tuyển VN nhưng ko thuê được cầu thủ .

Số bài viết
    403
    Lúc newgame bạn cần Load all player in vietnam thì sẽ có thể mua đc cầu thủ việt nam

Học Cách Để Yêu

Số bài viết
    165
    Ai ko muốn dùng cheat vẫn nắm được đội Vn thì xin thông báo 1 tin vui, ngày 1/7/2015 thằng Đần 65 tuổi, sẽ giải nghệ, tớ chơi 2 game, lúc nào cúng thế

Số bài viết
    9
    muốn làm HLV tuyển VN thì lúc add tạo 2 cái : 1 cái làm HLV mình thích còn cái kia thì add làm HLV tuyển VN Lúc vào game thì bỏ cái HLV VN, lấy cái HLV câu lạc bộ vào tuyển VN xin làm HVL vậy là xong ^^

Số bài viết
    20
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của fmc87 Bài viết
    muốn làm HLV tuyển VN thì lúc add tạo 2 cái : 1 cái làm HLV mình thích còn cái kia thì add làm HLV tuyển VN Lúc vào game thì bỏ cái HLV VN, lấy cái HLV câu lạc bộ vào tuyển VN xin làm HVL vậy là xong ^^
    Xin nhưng mà chưa chắc đã được đâu , trừ khi mình trình độ cao và thành tích tại CLB tốt đã . <:-P

Click vào nút thank nếu thấy bài viết hay nhé !

Số bài viết
    5,684
    xin tại các quốc gia có máu mặt thì mới thế, còn tại VN thì xin cái được luôn, ko cần phải suy nghĩ đâu (có lẽ cũng cần điều kiêhn là mình phỉa đang cầm 1 1 CLB trung bình-lớn nữa)

Số bài viết
    20
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Jose Mourinho Bài viết
    xin tại các quốc gia có máu mặt thì mới thế, còn tại VN thì xin cái được luôn, ko cần phải suy nghĩ đâu (có lẽ cũng cần điều kiêhn là mình phỉa đang cầm 1 1 CLB trung bình-lớn nữa)
    Tui chơi ARSENAL nè , xin bao nhiêu lần có được đâu . Trong khi đó danh hiệu đầy mình . /

Click vào nút thank nếu thấy bài viết hay nhé !

Số bài viết
    5,684
    kì thế, tôi cầm real nhảy vào cái là xin được luôn, chẳng bao giờ bị từ chối cả, trăm lần được cả trăm, hay là bác chọn chế độ bắt đầu là amater nên nó từ chối, tôi toàn chọn international thôi

Số bài viết
    342
    Chằc lúc bác ấy xin Nguyễn Trọng Hỷ vẫn còn làm ở LĐBĐVN, chú Tuấn vẫn còn bận bịu đi họp khắp nơi .
    Còn các chú ấy thì VN có mơ mà phát triển

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới