Share game FM24 (PC)
Trang thứ 10 trong tổng số 10 trang Trang đầuTrang đầu ... 8910
Hiển thị kết quả từ 91 tói 95 trong tổng số 95
    Số bài viết
    307
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của locnguyen Bài viết
    mấy bác cầm CLB lớn nên có mấy cu VN sớm, em cầm sunderland thì đến bao giờ lò đào tạo của em mới có mấy cu VN đây. Hiện tại mấy cu đội trẻ còn chưa ăn thua gì.
    Việt nam khó tìm đc tài năng lắm kể cả trong lò của mình thì chỉ số cũng thấp lẹt đẹt bao h Việt nam mới đi lên

Số bài viết
    44
    Trông điểm điêu quá, Tiền đạo gì mà tackling 14, marking 15, agrression, positioning cao ngất ngưởng thế. Có cheat điểm thì cũng khéo tí.

Số bài viết
    6
    Mình đang chơi Chelsea. vào xem VN thấy HLV là Lê Thuỵ Hải chứ không phải là Rid đần, trong đội tuyen Vn cũng còn mấy thằng Lê Huỳnh Đức, Giang thành Thông,vv toàn già không. Mình search rid đần cũng không thấy ông này ở đâu hết, kể cả calisto cũng không thấy

Số bài viết
    697
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của mrchelsea Bài viết
    Mình đang chơi Chelsea. vào xem VN thấy HLV là Lê Thuỵ Hải chứ không phải là Rid đần, trong đội tuyen Vn cũng còn mấy thằng Lê Huỳnh Đức, Giang thành Thông,vv toàn già không. Mình search rid đần cũng không thấy ông này ở đâu hết, kể cả calisto cũng không thấy
    Ko load all Việt Nam thì mơ đến già cũng không có
    Lần sau đừng đào cái huyệt 8 tháng này nhé

Số bài viết
    80
    Tớ chẳng cheat gì nhìu,chỉ tạo mỗi 1 cu mang tên tớ,chỉ số cỡ Di maria.Thế là VN vào tận CK Asian Cup,còn giấc mơ WC thì còn phải chờ:a16:

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới