Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu 1234 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 35
    Số bài viết
    5,684
    Ờ, công nhận borre hay mắc lỗi vớ vẩn trong những trận đấu lớn thật, nhưng các trận đấu ở league thì nó đá vẫn tuyệt vời mà, chỉ cần thế là tốt rồi, những trận đấu lớn đâu có nhiều, phải ko

Số bài viết
    2
    ai co' ban FM 2008 ma` cac' giai dau' co' logo ko.em dag choi FM chi co' giai TBN la` co' logo va` anh cau` thu thui.sdt cua em 0976520473.thank!

Số bài viết
    5,684
    ko có bản nào ở viêt nam đủ logo đâu, muốn có thì bạn tự down về rồi copy vào thôi, trong diễn đàn có khối đấy

Số bài viết
    8
    xin lỗi chứ các bác nói thế nào, e thấy thằng Richas của MCty đá thì thôi rùi, chắc các bác dùng nó đá DR ha? dùng đá Dc coi, hay nhất đó

Số bài viết
    199
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Jose Mourinho Bài viết
    Ờ, công nhận borre hay mắc lỗi vớ vẩn trong những trận đấu lớn thật, nhưng các trận đấu ở league thì nó đá vẫn tuyệt vời mà, chỉ cần thế là tốt rồi, những trận đấu lớn đâu có nhiều, phải ko
    Những trận đấu lớn tuy không nhiều nhưng lại rất quan trọng, xét riêng về điểm này thì micah đã ăn đứt boore rùi......

Số bài viết
    76
    rafinha thì khỏi bàn ilsinho hoặc borre đều cực hay

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của King_devjl Bài viết
    Những trận đấu lớn tuy không nhiều nhưng lại rất quan trọng, xét riêng về điểm này thì micah đã ăn đứt boore rùi......
    Tôi có bảo borre hay hơn micah đâu, đuơng nhiên là micah hay hơn rồi, tôi chỉ bảo borre đá hay để phản bác ý kiến cho rằng borre đá bình thường thôi mà

Số bài viết
    30
    chán micah đã là gì vô xem chỉ số thằng alves đi rồi khóc

Số bài viết
    103
    Sao ko ai để Richard đá DC vậy kà, để đá DR phí tài năng. Với lại Borre thì làm sao ổn định bằng Richard đc

Nào ta cùng hát

Số bài viết
    92
    Em thì nghĩ là Richard đá DR hay hơn DC chứ nhỉ! Tại vì trong game em thấy bọn MC luôn dùng nó đá ở DR và hình như ngoài đời nó cũng đá DR hay sao ý!

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới