Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 30

Chủ đề: Guilherminho-Ibra v2.0

Số bài viết
    95
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nerovn Bài viết
    Chắc ko còn gì để bàn cãi nữa, tôi đã tìm ra đc Ibra thứ 2 trong FM cho mình :"> Mong mọi người cũng có được nó. Vì có thói quen chơi nhưng ko dùng FGS, thậm chí cũng ko hay cho scout đi truy lùng, hôm trước vào u20 Brazil và thấy ku này, trả giá lần 1 bị Villarreal rejects, lần 2 trả 13m phá vỡ hợp đồng và cậu bé đã trở thành của tôi
    Guilherminho-FC-Brazil-Santos ( new game thì nó ở Santos nhé )
    Xem history của nó thì thấy Villarreal mua về 1.7m, chả hiểu ở Villareal đào tạo kiểu gì mà toàn ra cầu thủ hay kinh hoàng, ở bản save trước mua dc ku Zapata ( Udinese bán cho Villarreal, tôi mua về chỉ số ko kém gì Barzagli, tiếc là ko còn hình ). Sau đây là thông tin, chỉ số của ku Guilherminho ( chắc cũng ít nhiều người biết rồi )

Ảnh JPG hết, mọi người chờ load tí rồi xem nhé
    Bác ơi bác tranning nó được thế hay tự nó có đấy . Nếu train thì train kiểu gì vậy , còn có sẵn thì hay quá .

Số bài viết
    83
    chú này mình tìm cũng h0k c0' chắc là ramd0m lắm á

Số bài viết
    465
    Random đâu mà random, hay là các bác chơi bản 8.0 nên mới ko có? Bản 8.0 lúc trước tui chơi thì ko có, nhưng mà bản 8.01 tui create game 3 lần, lần nào nó cũng có, mà lần nào POT cũng kinh toàn >190, có lần lên tận 199, kinh hồn.

Số bài viết
    4
    thằng này hình như phải chơi database europe gì gì đó mới có hay sao đó.
    mà thằng này hình như tuổi random hay sao đó?có lần new game thì 14t mà có lần lại 19t.

Số bài viết
    383
    http://www.fmeurope.net/index.php?op...artdown&id=271
    Vào đây down về copy vào ....SI/FM08/data/db
    Nguồn lấy từ box của ProShockBoy http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=3346
    Phải new game lại, tôi dám chắc nó ko phải hàng random, khi new game thì phải chọn FMM euro...
    thằng này em ko tìm thấy, kỳ quá, !!!đầu mùa nó ở Sao Paulo àh?
    Nó ở Santos lúc đầu bạn hiền :">
    Em nhìn chỉ số thằng này cũng ngon phết, nhưng mà composure với off the ball có 12 bọ (thấp với 1 tiền đạo ở CLB khủng như MU), em nghỉ thằng này đá cho CLB tầm trung là hợp lý.
    Nó còn rất trẻ, train lên là dc mà
    Bác ơi bác tranning nó được thế hay tự nó có đấy . Nếu train thì train kiểu gì vậy , còn có sẵn thì hay quá .
    Villarreal train hộ 2 mùa, ko hiểu bọn nó train kiểu gì

Số bài viết
    1,696
    ối hóa ra phải có FMM j mới được àh, thảo nào, em xài original 100% nên ko có là phải, !

retired ... !!

Số bài viết
    383
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của kamelot88 Bài viết
    ối hóa ra phải có FMM j mới được àh, thảo nào, em xài original 100% nên ko có là phải, !
    Trước khi down bản patch kia phải có patch 8.01 trước nhé
    http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=3261
    Vào đây nè

Ảnh đại diện của tzboy
    tzboy đang ngoại tuyến Thành viên danh dự Thành viên danh dự
    Số bài viết
    1,336
    Đề nghị ko giới thiệu những thằng ko phải original như thế này nữa nhé, vì có phải ai cũng cài cái Europe 4.1.2 đâu. Làm mọi người ko cài mất công đi tìm để rồi ko thấy đâu cả.

Số bài viết
    383
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tzboy Bài viết
    Đề nghị ko giới thiệu những thằng ko phải original như thế này nữa nhé, vì có phải ai cũng cài cái Europe 4.1.2 đâu. Làm mọi người ko cài mất công đi tìm để rồi ko thấy đâu cả.
    Muốn có thì cố gắng up lên, bạn chả có quyền gì mà cấm mình post lên cả

Số bài viết
    1,696
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tzboy Bài viết
    làm j mà căng thế, anh ấy chỉ post thui mà, cốt để mọi người tham khảo thui, !!!

retired ... !!

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới