Share game FM24 (PC)
Trang thứ 12 trong tổng số 14 trang Trang đầuTrang đầu ... 21011121314 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 111 tói 120 trong tổng số 133
    Số bài viết
    240
    Ronaldinho,Eto`o, Messi, Kaka

Số bài viết
    34
    baxter, saivet. Mùa thứ 2 là những ân nhân cứu em thoát những trận đấu bế tắc. Giúp em hòa hay thắng

Phụ nữ, ta không nên đánh ,dù chỉ là 1 đóa hoa hồng...với phụ nữ...ta chỉ có thể đánh bằng : Dao, Búa, Súng, Lựu đạn,Thuốc Nổ, Nếu có thể thì đánh bằng : bom hạng nặng cũng được

Số bài viết
    735
    satviet , lulinha ( 2 bé này lên đá đc 1 mùa phong độ phải nói là trên cà tuyệt vời ) cuối mùa thằng Barcelona sign mất Lulinha 4xM bảng, Saivet thì AC sign mất mẹ nó 3xM bảng ( thằng chủ tịch thấy tiền sáng mắt bán mà hok hỏi ý em ) <<< thế là mất 2 thằng tài năng

Số bài viết
    136
    Eduardo da Silva là cầu thủ tớ tin tưởng nhất.Luôn toả sáng ở những lúc cần thiết.

You're gonna miss me when I'm gone....

Số bài viết
    735
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nelrhon Bài viết
    Eduardo da Silva là cầu thủ tớ tin tưởng nhất.Luôn toả sáng ở những lúc cần thiết.
    thằng đó gặp Breno của em là tịt ngòi
    thằng mà em tin tưởng nhất phải là Rooney no1, Saivet no2, Lulinha no3

Ảnh đại diện của BLUERAIN157
    BLUERAIN157 đang ngoại tuyến FMVN's member HLV tuyển trẻ U19
    Số bài viết
    215
    Theo mình cầu thủ đáng tin tưởng nhất phải là một thủ môn Nói tên lun là Hugo Floris...
    Còn mấy thằng tiền đạo tại chơi theo sơ đồ 4-6-0 trận đá dc trận đá không ghi bàn chia đều nên chằng tin dc thằng nào

Retired..!!

Số bài viết
    722
    Marcelo ở FM 07
    Kun ở 08

Số bài viết
    6
    còn em hài lòng nhất là : van de vat, diego, kaka, henry, pato, chielili,

Where the water flows, where the wind blows
    Số bài viết
    246
    Hài lòng thì nhiều lắm vì có nhiều khía cạnh khác nhau để mà hài lòng. Có cầu thủ thì hài lòng vì giá rẻ mà đá vẫn hay, có cầu thủ thì hài lòng vì mua giá mềm mà bán được giá đắt, lại có cầu thủ thì hài lòng vì luôn có phong độ đỉnh cao khủng bố trong một thời gian dài.

Nếu chỉ được chọn một thì với Wol đó hẳn nhiên phải là super Kaká.

Số bài viết
    735
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của BLUERAIN157 Bài viết
    Theo mình cầu thủ đáng tin tưởng nhất phải là một thủ môn Nói tên lun là Hugo Floris...
    Còn mấy thằng tiền đạo tại chơi theo sơ đồ 4-6-0 trận đá dc trận đá không ghi bàn chia đều nên chằng tin dc thằng nào
    bác nói cứ như đùa ai bảo bác chơi tac đó mần chi, tác đó rõ ràng là hok có FC hay là ST đá phía trên thì làm sao mà có 1 cây săn bàn chủ lục đc chứ, bác thử cho 1 thằng cắm làm target man 4 thằng AML AMC AMC AMR và 1 MC tất cả dâng lên thử xem sao http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=8268
    test đc thì vô thanks tui cái

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới