Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123
Hiển thị kết quả từ 21 tói 26 trong tổng số 26
    Số bài viết
    104
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của heoluoi_civ Bài viết
    Lulinha thì tuyệt rồi bạn ạ..ko ai phủ nhận nhóc này..vào game mới 16t mà 2 năm đã lên như diều...Cầu thủ mà mình nói là Cristiano Ronaldo (trùng tên ) đá MC của Sao Paolo,nhưng theo mình xem Scout thì đá đc AMRL.. đến năm 2010 mình mới phát hiện..về chỉ số chưa đặc sắc lắm nhưng phong cách thì khá giống R7..vì vậy nếu các MU Manager muốn tìm 1 R7 trùng cả tên thì đây..New game sẽ ở Sao Paolo 18t..về nhớ train,Tut theo R7(tốt nhất cho 2 thằng tập riêng 1 bài)

Việc train thì mình chưa thủ vì mình ko cầm MU,mua R7 về mà nó ko bán..với lại chơi lại từ đầu đá giải Ý..híc
    21 tuổi mà lực lởm vậy bác,đá đấm gì,train thằng này phí công,được cái tên giống hệt,hay phết

Số bài viết
    206
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của acmasocola Bài viết
    ông này nói tui chả hỉu
    tui đang nói đến việc được đánh giá như Frankbeckenbao o mà
    Thằng này đá khủng khiếp

Nó đc óanh giá trong Personal là :" Touted as the next Franz Beckenbauer "

Số bài viết
    6
    Xin giới thiệu thằng Anton Sosnin của Nga đá hay cực kỳ mới 18t mà long shot 17 finish 17 accellerate 17 agility 18 creativity 19 off the ball 15 flair và determination đều 16 khá không nào? Mình mua có 50k thôi ^^ về cho đá chính luôn hết mùa đội vô địch còn nó thì ghi được 6 bàn( đem về 15 điểm) kinh chưa một bàn ở German Cup

Where the water flows, where the wind blows
    Số bài viết
    246
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của poke2007 Bài viết
    Xin giới thiệu thằng Anton Sosnin của Nga đá hay cực kỳ mới 18t mà long shot 17 finish 17 accellerate 17 agility 18 creativity 19 off the ball 15 flair và determination đều 16 khá không nào? Mình mua có 50k thôi ^^ về cho đá chính luôn hết mùa đội vô địch còn nó thì ghi được 6 bàn( đem về 15 điểm) kinh chưa một bàn ở German Cup

Hơ hơ, bác này trùng máu với tui rùi. Sau 5 mùa làm cái bóng của Van De Vaart thì đến nay Anton Sonin đã chiếm được vị trí chính thức rùi. Thằng này sut xa thì khủng khiếp luôn!

Số bài viết
    242
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hungghe Bài viết
    next ronaldo ư,thử lulinha biết ngay,mua cung dễ,khoảng 5t,đá AMC nhưng cho đá 2 cánh cũng rất tốt,cầm juven sau có 1 mùa lên 33t,lãi vãi cả ...
    thử biết ngay,của sao paolo
    Nghe mọi người khen thằng Lulinha này tôi thấy lạ trong bản 8.00 tôi chơi MU mùa 2 mua nó thì công nhận đá hay điểm cũng được nhưng qua bản 8.01 này tui thấy điểm nó xuống còn thấp quá theo dõi mãi 2 mùa rồi mà chả thấy lên đề nghị các bác giải thích và post điểm lên cho anh em kiểm chứng ><

Số bài viết
    119
    thằng này đá quá hay.em mới mua về trẻ non kinh nghiệm mà nghi bàn liên tục

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới