Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 3 trong tổng số 3
    Số bài viết
    6

Random: lâu lâu lại có 1 thằng siêu khủng.

Lâu lâu lại có 1 thằng siêu khủng. Tôi vừa săn được thằng hậu vệ loại siêu, tất cả đều 19,20, chỉ có vài cái là 15,16. Mà thằng này xuất thân ở đâu không rõ. Đến khi nó 20 mới phát hiện ra, mua về ngốn hết 110 triệu.
    Mấy cái loại hàng này cũng có rãi rác nhưng giá cả thì bất thường, có khi rẻ như bèo, nên rất khó tìm ra. Mấy thằng Scout cũng ko mò ra được.

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    145
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của totti07 Bài viết
    Lâu lâu lại có 1 thằng siêu khủng. Tôi vừa săn được thằng hậu vệ loại siêu, tất cả đều 19,20, chỉ có vài cái là 15,16. Mà thằng này xuất thân ở đâu không rõ. Đến khi nó 20 mới phát hiện ra, mua về ngốn hết 110 triệu.
    Mấy cái loại hàng này cũng có rãi rác nhưng giá cả thì bất thường, có khi rẻ như bèo, nên rất khó tìm ra. Mấy thằng Scout cũng ko mò ra được.
    Cái đó thì đương nhiên roài.Qua tầm 2010 là hàng random ra ào ạt.Quan trọng là scout của mình có tìm đc không.Mà thằng đó như thế nào mà mua hết 110 post ảnh lên anh em xem với.
    (thế này cũng lập hẳn 1 topic-spam hả)

ĐI SPAM KIẾM TIỀN CÁ ĐỘ ĐÂY!!!

Số bài viết
    1,091
    Chính xác là lập topic vô bổ. Cầu thủ random, đã gọi là random rồi thì làm sao mà biết được. Có nhiều thằng khủng, nói làm gì, có nói đến...10 trang nữa cũng vậy thôi, bởi chỉ có bạn mới có, chúng tôi làm gì...có Thôi nhé, tặng chủ topic 2 points và Lock

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới