Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 24

Chủ đề: Juan Pablo Carrizo

Số bài viết
    219
    Ustari << e thấy ku này lởm cực e chẳg bao h dùg ku này tiền có thì Loris , ít thì Carrizo , Carrizo cũg ổn địh mà

Em hãy nhớ có thể anh ko dành cho em đc những thứ như người khác dành cho em nhưng cũng có những thứ mà ko ai có thể dành cho em như anh và với anh em cũng vậy...!

Số bài viết
    996
    Ustari mà lởm á World class keeper đó.

Most Bem:
    Nguyễn 2xu
    Lê cá mè

Số bài viết
    200
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của star0707 Bài viết
    Nhưng em chỉ sợ là cho Ustari ngồi dự bị 1 mùa vì Fgn, thương nó quá nên bán cho Zaragoza với giá 5m ( lãi 900k ).
    Ustari mà bán có 5m à thật là đại gia.Thế bao nhiêu tiền Clb chủ quản nó chịu nhả Ustari

Click here!!! To enter the FM tzboys league!!!

Số bài viết
    219
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của thienlong000007 Bài viết
    Ustari mà lởm á World class keeper đó.
    e chẳg biết e chẳg bao h dùg nó luôn mặc dù có quốc tịch Ý k bị WP nhưg thấy thua xa Loris cả Carrizo

Em hãy nhớ có thể anh ko dành cho em đc những thứ như người khác dành cho em nhưng cũng có những thứ mà ko ai có thể dành cho em như anh và với anh em cũng vậy...!

Số bài viết
    623
    Em mua nó có được 4,1m chứ mấy.
    ốp cũng hay thật nhưng thấy có chữ Fgn, em thì có 3 thằng Fgn rồi nên tấp shop

Số bài viết
    695
    Juan Pablo Carrizo đặc điểm: 1/CA+PA mặc định
    2/Work Permit
    3/Phản xạ kém
    4/Mùa thứ hai mới sài được (trừ khi choi River )
    Oscar Ustari A random ,WP hết
    may nhờ rủi chịu :0

Số bài viết
    735
    Ustari em mua về bắt đỉnh lắm mà từ lúc em mua về năm nào cũng là GK ò yeah cơ mà

Số bài viết
    16
    coi trong FM scout thì bảo là godplayer (hơn cả World Class), mình mua có 6m(bảng Anh) về cho ngồi dự bị ( muh nó chả unhappy gì cả ngay cả cho vô transfer list).

Nhưng có vấn đề khi mua về Cech nó unhappy quài, không chịu ký hợp đông điên tiết đưa Cech lên transfer list thế là mấy đội bóng kia gửi offer về 22m, muh mấy thằng quản lý thấy tiền sáng mắt bán luôn, lúc đó lại gia hạn được với Cech và bán gấp thằng Cario được 10m ( lời 4m hehehe)

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của meoannie Bài viết
    coi trong FM scout thì bảo là godplayer (hơn cả World Class), mình mua có 6m(bảng Anh) về cho ngồi dự bị ( muh nó chả unhappy gì cả ngay cả cho vô transfer list).

Nhưng có vấn đề khi mua về Cech nó unhappy quài, không chịu ký hợp đông điên tiết đưa Cech lên transfer list thế là mấy đội bóng kia gửi offer về 22m, muh mấy thằng quản lý thấy tiền sáng mắt bán luôn, lúc đó lại gia hạn được với Cech và bán gấp thằng Cario được 10m ( lời 4m hehehe)
    đại gia thật, mua con gà carrizo để thay cho cech, 1 trong 3 thủ môn hay nhất FM

Số bài viết
    214
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của meoannie Bài viết

godplayer hơn worldclass ah? chưa bao h nghe ai bảo thế

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới