Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 2 trang Trang đầuTrang đầu 12
Hiển thị kết quả từ 11 tói 19 trong tổng số 19
    Số bài viết
    252
    Cho em hỏi là làm sao phân công cho 1 kèm 1 ạ, mún nêu đích danh thằng kèm và thằng bị kèm lun ấy

Số bài viết
    62
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của King_devjl Bài viết
    4-4-2 closing, bắt chặt cầu thủ đối phương, phòng ngự phản công <~~~ áp dụng tất cả các giải đều cho kết quả khả quan.
    up lên cho anh em học tập đi . Xem kết quả khả quan hơn không

Số bài viết
    29
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của King_devjl Bài viết
    4-4-2 closing, bắt chặt cầu thủ đối phương, phòng ngự phản công <~~~ áp dụng tất cả các giải đều cho kết quả khả quan.
    Uh, 4-4-2 là đội hình lý tưởng nhất cho cả thủ lẫn công mà. Nhưng tớ không thích lắm vì chơi đội hình này cảm giác không có cá tính, nhất là 4-4-2 classic.

Lần sửa bài viết gần nhất bởi alexnguyen : 28-11-2007 vào lúc 04:43 PM Lý do: Mod xóa dùm cái, bấm nhầm double click, Thanks

Số bài viết
    29
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của cutun_339 Bài viết
    Cho em hỏi là làm sao phân công cho 1 kèm 1 ạ, mún nêu đích danh thằng kèm và thằng bị kèm lun ấy
    Chọn Player Instruction khi bắt đầu trận đấu, thằng nào cho đi kèm thì bấm vào player Instruction của thằng đó, chọn marking: man, chọn tên thằng muốn kèm.

Số bài viết
    19
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của SuperNuker Bài viết
    Tôi theo trường phái luôn luôn tấn công tổng lực lấy công bù thủ...
    Luôn luôn tìm cho mình 1 đội hình mà số hậu vệ là Minimum
    Bản này tôi đã áp dụng thành công 1 sơ đồ tấn công chuyên dùng cho sân nhà và 1 cho sân khách với số hậu vệ tối thiếu...mà hiệu quả đã được SuperNuker này kiểm chứng thử đưa ra đây cho mấy a e xem phát cho vui...
    Đội hình sân nhà:

GK
    DC---------DC

WBR --------DMC---------WBL

AMC---AMC--AMC

SC-------SC
    Còn đội hình sân khách chỉ cần rút bớt 1 thằng tiền đạo thay vào đó là 1 trung vệ...đam bảo sẽ tạo 1 sự chắc chắn trong phòng ngự.
    Với 2 đội hình trên với tôi là 1 vũ khí hầu hết bất khả chiến bại...
    Điều đáng bàn ở đây ko về sơ đồ nhiều quá...Mà quan trọng hơn đội hình này có thể sử dụng các vị trí rất linh hoạt và ổn đinh cơ cấu chuyển nhuợng của bạn cả 1 mùa giải.Rất ít xáo trộn...
    Đơn cử: Các vị trí WBRL các bạn có thể sd DRL MRL WBRL thậm chí cả AMRL (tôi thường sd 1 thang WB 1 thằng AM(như Valatti của Torino)
    Còn các vị trí từ AMC trở lên cũng thế có thể sd rất đa năng các vị trí.Robben đá cực hay khi cho đá AMC chếch về bên trái (assit như 1 thằng điên) Và Các SC hay FC đều đá được các vị trí AMC hay FC trong đội hình của tôi!
    Như thế tính sơ sơ hậu vệ thực thụ của tôi chỉ là 2 thực sự ko còn có mức nào thấp hơn đuợc nữa...Mà hiệu quả có thể đạt Max...
    ------Đội hình sân khách(Đá với đội bóng lớn)

GK
    DC----DC-----DC

AMC-----AMC

SC-------SC
    Hoặc chơi cắm 1 tiền đạo:

GK
    DC----DC----DC

AMC---AMC--AMC

SC

Ngạc nhiên chưa...
    Thử rồi Reply!
    Chúc Vui!
    Thân Ái!
    TB: Mod giúp cho cái sơ đồ được ra giữa cái...

Số bài viết
    39
    Toi da Man, doi hinh cua toi the nay

GK(Foster)

DC(Pique) DC(Ferdinand) DC(Steven Taylor)

AMR(R7) MC(Anderson) MC(Vandervaart) AML(NAni)

FC(Roney) SS(Hunterlaar) FC(Tevez)
    Du bi la Brown,Evans,Sakho,Aguero,Carick,Hargreaves,Saivet, Zarate,Pandev,Moses

He he.mua dau thi ghi ko duoc nhieu ban thang lam nhung cung ko bi thung luoi may.Den mua thu hai thi ghi ban vai linh hon nhung ma thung luoi thi cung ko it.Nhu the thi moi dung la phong cach cua Man chu.Lay tan cong bu phong thu.Ai co thang nao tot hon thi chi cho toi voi.

Số bài viết
    57
    mấy bác nói thế này thì làm sao test được. Các bác up lên thì mới kiểm tra được chứ

Số bài viết
    206
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của cutun_339 Bài viết
    Vào tactic/cầu thủ/marking/spectic---------> mún kèm thằng nào thì chọn tên thằng đấy

Số bài viết
    63
    tui chơi đội hình như của bác nhưng các cơ hội cú qua đi mà không có bàn thắng, đá trung lộ cầm bóng nhiều và phối hợp nhiều nhưng không chịu chắt chiu cơ hội mà cú sút xa hoài thì làm sao mà vào được mặc dù đã chỉnh long shoot là thâp nhất rồi, mình muốn đội mình phối hợp tức là chơi đồng đội để tào ra cơ hội rõ dệt nhất mơi dứt điểm, bác nào có hướng giải quyết post lên mình tham khảo với?

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới