Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 3 trong tổng số 3
    Số bài viết
    136

Man Utd mùa đầu và những con số không thất bại

Đây là tổng kết mùa đầu của mình cầm #MU - Nói không với save load và bị thằng ARS vượt mặt những vòng đấu cuối cùng, trong đó có 1 trận đá với nó, thua vì đá cửa trên
    Xịt mất PL/C1 bị loại vòng 1/8 gặp ngay ông Chel mới đau chứ, chén được mấy Cúp còi lên Board nó kí thêm 3 năm HĐ.

Mùa 2 này mình mua được khối hàng ngon roài, hi vọng đá ngon hơn. Đặc biệt mình xài chú Rashford cực hay, trận nào đá cắm cũng ít nhất 1-2 bàn hoặc đường truyền thành bàn.
    Công nhận tin tưởng cầu thủ trẻ không bao giờ mình thất vọng, chú Lukaku dự bị suốt, mùa 2 đòi làm đội trưởng không được đang thái độ, mình cũng cho ngồi dự bị luôn.

Không hiểu sao đá Lukaku cắm Target attack/support mà không ăn thua. Anh em nào dùng nó hiệu quả chỉ mình với.

Chia sẻ tí về FM 2018 chút nhỉ: FB.com/FootballManager1984/

Số bài viết
    226

Từ: Man Utd mùa đầu và những con số không thất bại

Lukaku mình xài Complete Forward lại thấy ổn hơn là Target. Với cả chơi 4-3-3 phù hợp hơn là 4-2-3-1, chung mỗi điểm là gặp Arsenal hẹo trên sân khách, còn vẫn hấp những thằng còn lại ngon lành và vô địch từ vòng 31 (cũng không save load nha)

Số bài viết
    136

Từ: Man Utd mùa đầu và những con số không thất bại

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Rooney2112 Bài viết
    Lukaku mình xài Complete Forward lại thấy ổn hơn là Target. Với cả chơi 4-3-3 phù hợp hơn là 4-2-3-1, chung mỗi điểm là gặp Arsenal hẹo trên sân khách, còn vẫn hấp những thằng còn lại ngon lành và vô địch từ vòng 31 (cũng không save load nha)
    TG thằng này đá ngu lắm, dứt điểm chán ( finish 19) mà không ra gì, để mình thử CF xem sao. Định tính dùng mùa 2 không ngon thì bán mua Dylaba về cày

Chia sẻ tí về FM 2018 chút nhỉ: FB.com/FootballManager1984/

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới