Share game FM24 (PC)
Trang thứ 6 trong tổng số 7 trang Trang đầuTrang đầu ... 4567 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 51 tói 60 trong tổng số 68
    Số bài viết
    4,029

Từ: Hỏi / Đáp nhanh FM18

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của vnk1989 Bài viết
    Các cụ cho em hỏi TH rất cục súc này:
    Alexis Sánchez end of contract với Arsenal thì cả em cầm MU, thằng MC, Chè Xanh nhẩy vào Approach to Sign. trong khi MC trả 300p/w thì MU của em trả 400p/w + free cho Agent 2.2M, các khoản thưởng tăng ác luôn. vậy mà thím Sánchez vẫn sang MC. Rất bức xúc!!! Các bác có cách nào cứu em
    man c là clb danh giá, mu núp hạng lông ko cạnh tranh đc thì có gì khó hiểu đâu

Số bài viết
    230

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của vnk1989 Bài viết
    Các cụ cho em hỏi TH rất cục súc này:
    Alexis Sánchez end of contract với Arsenal thì cả em cầm MU, thằng MC, Chè Xanh nhẩy vào Approach to Sign. trong khi MC trả 300p/w thì MU của em trả 400p/w + free cho Agent 2.2M, các khoản thưởng tăng ác luôn. vậy mà thím Sánchez vẫn sang MC. Rất bức xúc!!! Các bác có cách nào cứu em
    trường hợp này thì chịu, trong thông tin nó muốn sang MC thì dù có Barca hay Real nó cũng từ chối
    trước mình chơi Real mua Dybala nó lại muốn sang MC, mình cho lương 400k, sang MC chỉ có 250k

Số bài viết
    51

bác nào hướng dẫn set kiểu căng ngang xong băng lên sút.

Số bài viết
    29

Cho mình hỏi cùng 1 vị trí (vd CM), 2 role khác nhau (vd CM & B2B) nhưng set PI giống nhau (giống cả phần mặc định lẫn tùy chỉnh). Cầu thủ ở 2 trường hợp có hoạt động giống nhau không ạ.

Số bài viết
    6,092

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Người Đặc Biệt Bài viết
    Cho mình hỏi cùng 1 vị trí (vd CM), 2 role khác nhau (vd CM & B2B) nhưng set PI giống nhau (giống cả phần mặc định lẫn tùy chỉnh). Cầu thủ ở 2 trường hợp có hoạt động giống nhau không ạ.
    set giống nhau thì hoạt động giống nhau thôi bạn

Số bài viết
    694

Ko nhé, với 1 CM bình thường và 1 playmarker nó hoàn toàn khác biệt, dù bạn có tùy chỉnh PI của CM thế nào đi nữa.

Box to box và CM thì mình ko chắc, bạn thử test 2 trận đấu với 2 role rồi xem heat map thì rõ ngay

Số bài viết
    2

Chào mọi người, mình là thành viên mới và mình có một vấn đề không biết mọi người giải quyết với những cá tính cầu thủ "Don't like big matches" hay "Dread again big matches" như thế nào.
    Hoàn cảnh l LB mình đang dùng hiện tại vừa xuống còn 2 sao thôi và mình đang dự kiến mua 1 LB mới, scout được 2 em regen khá ngon, người Ý, chơi wing back. 1 em stat hơi không hợp ý mình và form cũng đang tốt, lại vừa được lên tuyển đá trận đầu tiên, mua sẽ tốn hơn. Em còn lại stat có vẻ cân bằng hơn, form tạm ổn nhưng lại có 1 cái "Dread again big matches" làm mình khá quan ngại. Không biết cái cá tính này của cầu thủ ảnh hưởng mạnh như thế nào đến cách thi đấu, có tin dùng được cho những dự định vô địch đường dài không

Số bài viết
    694

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của janosity Bài viết
    Chào mọi người, mình là thành viên mới và mình có một vấn đề không biết mọi người giải quyết với những cá tính cầu thủ "Don't like big matches" hay "Dread again big matches" như thế nào.
    Hoàn cảnh l LB mình đang dùng hiện tại vừa xuống còn 2 sao thôi và mình đang dự kiến mua 1 LB mới, scout được 2 em regen khá ngon, người Ý, chơi wing back. 1 em stat hơi không hợp ý mình và form cũng đang tốt, lại vừa được lên tuyển đá trận đầu tiên, mua sẽ tốn hơn. Em còn lại stat có vẻ cân bằng hơn, form tạm ổn nhưng lại có 1 cái "Dread again big matches" làm mình khá quan ngại. Không biết cái cá tính này của cầu thủ ảnh hưởng mạnh như thế nào đến cách thi đấu, có tin dùng được cho những dự định vô địch đường dài không
    Mấy trận cầu đinh + trận CK thì thằng đó đá tàng tàng thôi,

Khắc phục vụ này chỉ có nước cho nó đá nhiều trận cầu đinh vào thì nó tự khắc lên, còn Tut thì hên xui

Số bài viết
    6,237

động viên thông dâm nó trước và trong trận là nó đá sung à

Cập nhật thông tin mới nhất từ diễn đàn

>> News <<
    >> Page - Group <<
    >> Youtube - Discord <<

Số bài viết
    309

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của janosity Bài viết
    Lắp vào tac hack thì rate 9.0 bình thường.

Family. Duty. Honor

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới