Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 7 trong tổng số 7
    Số bài viết
    10

Lỗi ký hợp đồng không next sang ngày mới được

Tình hình là mình đang chơi FM17, ký hợp đồng với coach nhưng bị lỗi kiểu gì không biết, không thể hủy thương lượng mà cũng không thể thương lượng được. Chả hiểu sao, nó bắt phải giải quyết thì mới next nhưng tìm không ra chỗ nào giải quyết cả. Mong mọi người giúp mình nhé.

Mình chưa đủ điều kiện đăng link nên các bạn sửa giúp nha.

Số bài viết
    29

Từ: Lỗi ký hợp đồng không next sang ngày mới được

Bạn kiểm tra lại tất cả những Coach bạn vừa mới "Contract Offer" xem có thể có coach đang trong quá trình đàm phán cần quyết định cuối cùng nhưng bạn lại thoát ra những nó vẫn kẹt ở trạng thái đó ! Bạn quay lại tìm rồi hoàn tất thủ tục bằng cách ấn đồng ý "Finalise Deal" hoặc hủy "Walk Away" !

Số bài viết
    10

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Lucius Bài viết
    Bạn kiểm tra lại tất cả những Coach bạn vừa mới "Contract Offer" xem có thể có coach đang trong quá trình đàm phán cần quyết định cuối cùng nhưng bạn lại thoát ra những nó vẫn kẹt ở trạng thái đó ! Bạn quay lại tìm rồi hoàn tất thủ tục bằng cách ấn đồng ý "Finalise Deal" hoặc hủy "Walk Away" !
    Trong ảnh là mình đang đàm phán với mỗi coach Wang Wanpeng đó, chỉ có mỗi nó thôi và không "Walk away" hay "Finalise Deal" được nên mình mới đem lên hỏi nè Nó cứ bắt "Must respond" nhưng có hoàn tất hay hủy bỏ được đâu Cứ bị kẹt ở ngay đó chả hiểu tại sao.

Số bài viết
    120

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tranduy Bài viết
    Trong ảnh là mình đang đàm phán với mỗi coach Wang Wanpeng đó, chỉ có mỗi nó thôi và không "Walk away" hay "Finalise Deal" được nên mình mới đem lên hỏi nè Nó cứ bắt "Must respond" nhưng có hoàn tất hay hủy bỏ được đâu Cứ bị kẹt ở ngay đó chả hiểu tại sao.
    walk away kìa bạn! không thì cách thủ công nhất là go onholiday nhé

Love is nerver say sorry

Số bài viết
    10

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của kunpro Bài viết
    walk away kìa bạn! không thì cách thủ công nhất là go onholiday nhé
    Bấm vào "Walk away" rồi nó thoát khỏi tab đó nhưng vẫn bắt "Must respond", tức là walk away không được Để mình thử go on holiday xem sao )

Số bài viết
    120

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tranduy Bài viết
    Bấm vào "Walk away" rồi nó thoát khỏi tab đó nhưng vẫn bắt "Must respond", tức là walk away không được Để mình thử go on holiday xem sao )
    Go on holiday là phương thức kì diệu nhẽ, Lỗi gì cũng sửa đc, Đăng kí cầu thủ?? Không có thủ môn dự bị do chấn thương thẻ phạt đều trị đc nhé

Love is nerver say sorry

Số bài viết
    10

Ôi đúng là ) Mình vào game lại thì nó cho next rồi, chắc lỗi game (crack) chứ không phải lỗi hợp đồng đâu. Cảm ơn bạn kunpro hướng dẫn nha

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới