Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 8 trong tổng số 8
    Số bài viết
    95

Đánh giá mức độ khó của FM

Mình cũng là fan nhiều năm của thể loại game này. Muốn hỏi ý kiến của a e về mức độ khó của game theo từng năm, do mình vẫn chơi fm 2015 mãi tới nay )) So với thời cách đây chục năm thì rõ ràng game có mức độ khó tăng lên, tuy nhiên cầm đội ở nửa dưới bảng xếp hạng để vô địch xem ra chưa phải impossible. Các bác chơi lâu năm cho xin ý kiến với nào

Số bài viết
    67

Từ: Đánh giá mức độ khó của FM

Tự build tac, không có scout ngoài, thì cầm đội nửa dưới bảng mà vô địch gần như là không tưởng.
    Vì trong 4 new game gần đây nhất của mình, MU, Chel hoặc Arsenal vô địch với thành tích thắng gần như tuyệt đối tại giải ngoại hạng anh (dù các đội này đá ở cả 4 đấu trường ).

Chưa kể đến việc càng ngày FM càng dễ khiến cầu thủ unhappy.

=> Game theo mình thì là cực khó

Số bài viết
    230

mình thấy khó nhất là cầm Athletic Bilbao có thể ăn 6 như Barca, không kể đến những giải đấu cầu thủ trình độ quá thấp

Số bài viết
    29

Mình chơi 30 mùa bóng năm nào cũng thấy MU,Man City,Real,Bayern,PSG có trên 100 -> 150 tr tiền chuyển nhượng. Trong khi mình cầm mấy đội làng nhàng thì kok đào tạo được cầu thủ để bán thì cuối mùa thể nào cũng lỗ vì mấy đội mình cầm chẳng hiểu sao kiếm tiền rất khó, tháng nào cũng lỗ cuối mùa mà tiền thưởng chỉ đủ để bù chi Tiền lương bọn board chả cho mình thì thấp lẹt đà lẹt đẹt -> rất dễ bị sa thải. Cầu thủ kiểu méo gì mấy thằng CLB lớn mới chỉ hơi tiếp xúc "slight interest" thôi là giãy nảy lên đòi đi kok thì gọi hội lên phàn nàn lại còn hay đòi hỏi hợp đồng nữa chữ =.=.
    Game càng ngày càng khó ... =.=

Số bài viết
    2,079

Game càng thật thì nó càng khó mà bạn

Số bài viết
    123

Ngòai cái unhappy ra thì độ trung thành của cầu thủ là củ chuối nhất,ai đời em chơi Crystal Palace đúng mùa thằng Zaha nó lên đồng thì nó cứu viện thằng HLV bên PSG sang đưa nó đi )

Số bài viết
    6,092

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của btnpro123 Bài viết
    Ngòai cái unhappy ra thì độ trung thành của cầu thủ là củ chuối nhất,ai đời em chơi Crystal Palace đúng mùa thằng Zaha nó lên đồng thì nó cứu viện thằng HLV bên PSG sang đưa nó đi )
    Chuyện này là bình thường mà bạn, khi nào PSG qua mời bạn làm HLV mới bất bình thường

Số bài viết
    12

Chào các bạn, mình cầm Bounemouth đến mùa thứ 8 thì vô địch mọi giải đấu đến 6 lần, mình nghĩ mình đã phá đảo trò Fm rồi, đang chơi Fm 2017 thôi, mình định sẽ mua bản quyền 2019 để chơi thử rồi làm 1 bài chia sẻ, trò chơi này cho mình thành HLV siêu hạng, đụng đến đâu là ở đó có thể nở hoa đấy các bạn ạ

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới